ടർക്കി-ബിഎച്ച്പി ഗ്രൂപ്പിന്റെ ആദ്യ ഷോറൂം തുറന്നു

ടർക്കി-ബിഎച്ച്പി ഗ്രൂപ്പിന്റെ ആദ്യ ഷോറൂം തുറന്നു

എം.ജി. മോട്ടോർ ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ ഷോറൂം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. മിലിസ്റ്റൺ എക്സ്പെരിയൻ സെന്ററിൽ, സെക്ടർ 15 ലും, ഗുരുഗ്രാമിലും സ്ഥിതിചെയ്യുന്നു.

ബിഗ് ബെൻ, യൂണിയൻ ജാക്ക്, ടെലിഫോൺ ബൂത്തുകൾ, തെരുവ് വിളക്കുകൾ എന്നിവ ഷോപ്പിംഗ് ഡിസൈനിൽ എം.ജി. എം.ജി. Memorabilia കൂടാതെ, ഷോറൂമിൽ ഒരു 1965 MG മിഡ്ജറ്റ് ഉൾപ്പെടുന്നു. 36 കണക്ടിവിറ്റി ടിവികളുമായ ഒരു എൽ.ഇ.ഡബ്ല്യുവിന്റെ വീഡിയോ ഷോയുമുണ്ട്. കമ്പനിയുടെ 48V ഹൈബ്രിഡ് പവർട്രെയിൻ ഡിസ്പ്ലേയിലാണ് എൻജിനിയറിങ് കോർണർ. എംജി ഷോറൂമിൽ ലൈവ് വാഹന കോൺട്ര്യൂറേറ്റർ ഉണ്ട്.

ഈ മാസം ആദ്യം ഇന്ത്യൻ കാർ കമ്പനിയായ ഹെക്ടർ സെഗ്മെൻറിനായി മോജി അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. 1.5 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എൻജിൻ, 141 ബിഎച്ച്പി, 250 എൻഎം ടോർക്ക്, 2.08 ലിറ്റർ ഡീസൽ, 168 ബിഎച്ച്പി, 350 എൻഎം ടോർക്ക് എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള രണ്ട് എൻജിനീയർമാർക്ക് എസ്.യു.വി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഒരു പെട്രോൾ-ഹൈബ്രിഡ് പതിപ്പും ഓഫർ ചെയ്യും. ട്രാൻസ്മിഷൻ ഓപ്ഷനുകൾ 6 സ്പീഡ് മാനുവൽ ഡ്യുവൽ ക്ലച്ച് ഓട്ടോമാറ്റിക് ഉൾപ്പെടുന്നു.

സെപ്തംബറോടെ 250 സെന്ററുകളുടെ ശൃംഖല സെപ്തംബറിൽ ആരംഭിക്കാനാണ് കമ്പനി ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ജൂൺ 15 മുതൽ എം.ജി. ഹെക്ടർക്ക് ടെസ്റ്റ് ഡ്രൈവുകൾ ക്രമീകരിക്കാം.