'വർഷം വിദ്യാർഥി'ക്ക് എൻട്രി ഇല്ല അനന്യ പാണ്ഡെ ഒരു ക്ലബ്ബിൽ പ്രവേശിക്കില്ല – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

'വർഷം വിദ്യാർഥി'ക്ക് എൻട്രി ഇല്ല അനന്യ പാണ്ഡെ ഒരു ക്ലബ്ബിൽ പ്രവേശിക്കില്ല – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

ഒരു ടാബ്ലോയ്ഡിലെ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച്, ദക്ഷിണ ബോംബേയിൽ അനിയന് പാണ്ഡേക്ക് ഒരു ക്ലബ്ബിൽ പ്രവേശിക്കാൻ അനുവാദമില്ലായിരുന്നു.

Was Ananya Panday refused entry at a club for being underage?

– അശ്വിനി സാവന്ത്, ഡിഎൻഎ റിസർച്ച് & ആർക്കൈവ്സ്

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 5, 2019, 08:43 AM IST

ബോളിവുഡിലെ വിദ്യാർത്ഥിനിയായ അനന്യപാണ്ഡെയുടെ രണ്ടാം വർഷ സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ തുടർച്ചയായി വാർത്ത വന്നിരുന്നു. തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ പാട്ടി പത്നി ഔർ വോ, കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്നിവയുമായി സഹകരിക്കാറുണ്ട്. ഇതുകൂടാതെ, തന്റെ സഹപാഠികളിൽ ഒരാൾ അടുത്തിടെ യുഎസ്സിയിൽ പ്രവേശിച്ചെന്ന പരാതിയിൽ പറയുന്നു. അനന്യയും അവളുടെ മാതാപിതാക്കളും ഈ റിപ്പോർട്ടുകളെ അഭിസംബോധന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, ആ പുതുമയുടെ സഹപാഠിയെ കബളിപ്പിക്കാൻ അവർ ശ്രമിച്ചില്ല.

ഇതിനിടയിൽ അനന്യ അടുത്തിടെ മറ്റൊരു സംഭവം നടന്നു. മുംബൈ മിർററിനനുസരിച്ചുള്ള റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച് ലോവർ പരേൽ ഒരു ക്ലബ്ബിൽ അഭിനയിക്കാൻ തയാറാകാത്തത് നടപടിയാണ്. 24 വയസും അതിനുമുകളിലുള്ളവരും ആയ അനന്യയെ 20 പേരായി അനുവദിച്ചിരുന്ന ക്ലബ്ബ് സോബേ ഹോട്ട്സ്പോട്ടിൽ പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട് പറയുന്നു. ഇത് അനന്യയെ തിരികെ വീട്ടിലേയ്ക്ക് നയിച്ചു!

ആര്യൻ ഖാൻ, സുഹാന ഖാൻ, ഷാനയാ കപൂർ എന്നിവരുമായി കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിൽ അനന്യ അഭിനയിച്ചിരുന്നു.

ഇതിനിടയിൽ, കൂടുതൽ പഠനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച അനന്യ, നേരത്തെ കോളേജിൽ പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു, ഞാൻ യുഎസ്സി (സതേൺ കാലിഫോർണിയ സർവകലാശാല) പഠനത്തിനായി പോയി പഠനത്തിനായി ഒരു ഷോട്ട് കൊടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു, അതിനുശേഷം ഞാൻ പോയി ആ സിനിമയ്ക്ക് വേണ്ടി ഓഡിഷൻ ചെയ്തു, ഇത് എനിക്ക് കിട്ടി, ഇത് ഒരു സ്വപ്നം സഫലമാണ്,

മറ്റൊരു തരത്തിൽ പാണ്ഡേ പട്നി ഔർ വോയുടെ രണ്ടാം ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ് പുനരാരംഭിക്കും.