സംരംഭക മുതലാളിമാർ SEC-Kik Case ൽ തൂക്കിയിരിക്കുന്നു- ഫോർച്യൂൺ

സംരംഭക മുതലാളിമാർ SEC-Kik Case ൽ തൂക്കിയിരിക്കുന്നു- ഫോർച്യൂൺ

ഗൂഗിൾ ക്രോപ്കോർട്ടെറേറ്റ് മാർക്കറ്റിന്റെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് ഞാൻ എഴുതിയിരുന്നു. (മിക്ക സ്വകാര്യ ഇക്വിറ്റി-ഫോക്കസ് ടേം ഷീറ്റ് വായനക്കാരും കലാപമുയർത്തി, പകരം “യഥാർത്ഥ ബിസിനസുകൾ” എഴുതാൻ എന്നെ പ്രേരിപ്പിച്ചു).

എന്നാൽ ഇന്ന് ചില പ്രത്യേക വാർത്തകൾ ഉണ്ട്. ഏറ്റവും ഉന്നതമായ ക്രിപ്റ്റോകൗറൈൻ ക്രാക്ക്ഡനുകളിൽ ഒന്നിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാത്ത ടോക്കണുകൾ വിൽക്കുന്നതിനായുള്ള സെക്യൂരിറ്റീസ് ആൻഡ് എക്സ്ചേഞ്ച് കമ്മീഷൻ കനേഡിയൻ സോഷ്യൽ മീഡിയ സ്റ്റാർക്അപ്പ് കികൻ ഇന്ററാക്ടീവ് ഉപയോഗിച്ച് 100 മില്ല്യൻ ഡോളർ കേസ് ഫയൽ ചെയ്തു .

കിക് ശരിയായ വെളിപ്പെടുത്തലുകള് ഇല്ലാതെ കിൻ എന്ന ഒരു ഡിജിറ്റൽ ടോക്കൺ വിറ്റ് അമേരിക്കൻ നിക്ഷേപകരിൽ നിന്ന് അധികം $ 55 ദശലക്ഷം ഉയർത്തി, സെക്ക പറഞ്ഞു ഒരു ചൊവ്വാഴ്ച കോടതി സമർപ്പിച്ച . നിർദ്ദിഷ്ട പണമിടപാട് പിഴകൾ ഏജൻസി അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട്.

കമ്പനിയെക്കുറിച്ച് എസ്ഇഒ അന്വേഷണത്തിനെതിരെയും, ഐസിഒമാരിൽ ഏജൻസി വ്യാപകമായ അട്ടിമറിയെതിരെയുമൊക്കെ നേരിടാൻ കമ്പനിയ്ക്കെതിരെ പണം സ്വരൂപിക്കാൻ കമ്പനിയായ DefendCrypto.org എന്ന സൈറ്റ് ആരംഭിച്ചു. സൈറ്റിൽ, കിക്ക് പറയുന്നത് $ 4.2 മില്ല്യൺ SEC നടപടികൾ പ്രതിരോധിക്കാൻ “ഒരു അപകടകരമായ കീഴ്വഴക്കവും തകർച്ചയുടെ നവീകരണവും.”

കിക്ക്, അതിന്റെ പരിശ്രമങ്ങളെപ്പറ്റിയുള്ള നിരവധി ഉന്നതരായ നിക്ഷേപകർ സംസാരിച്ചു.

ഫ്രെഡ് വിൽസൺ, യൂണിയൻ സ്ക്വയർ Ventures:

“എന്റെ പ്രതീക്ഷയും, കൌൺസിന്റെ പ്രതീക്ഷയും, DefendCrypto.org മറ്റ് സുപ്രധാനമായ ക്രിപ്റ്റോ പ്രോജക്ടുകൾക്ക് പ്രചോദനം നൽകുന്നതാണ്, SEC പറയുന്നത് നിശബ്ദമായി യുദ്ധം ചെയ്യുന്നത്.

SEC നടപ്പിലാക്കുന്നത് നിയമാനുസൃതമാക്കി, പുതിയ ഭരണനിർവ്വഹണം നടത്താതെ, കൂടുതൽ മോശമാണ്, അവർ ഒരു വിഭജനവും തന്ത്രത്തെ കീഴടക്കിയിട്ടുണ്ട്. ക്രിപ്റ്റോ വ്യവസായം ഒന്നിച്ചുചേർന്ന് വീണ്ടും യുദ്ധം ചെയ്യാൻ സമയമായി. DefendCrypto.org- മായുള്ള പരിശ്രമങ്ങൾ ഈ പുതിയ മേഖലയിലേക്ക് വ്യത്യസ്തമായി ചിന്തിക്കുകയും പ്രവർത്തിക്കാനും SEC സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു നീർച്ചാൽ നിമിഷം / പ്രസ്ഥാനത്തെ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. “

കാറ്റി ഹൺ, ആന്ദ്രെസേൻ ഹൊറോയിറ്റ്സ്:

“എന്നാൽ ഈ കേസ് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ, അനിശ്ചിതമായ നിയന്ത്രണങ്ങൾ നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാൻ ഏറ്റവും മികച്ച മനോഭാവം കാര്യങ്ങൾ നേരായ എങ്ങനെ ചെയ്യും പരിഗണിക്കുക എന്നതാണ്? നിങ്ങളുടെ നല്ല വിശ്വാസം, സാമാന്യബോധം, ന്യായബോധം എന്നിവ പ്രകടിപ്പിക്കാൻ എല്ലായ്പ്പോഴും ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ആളുകൾക്ക് അങ്ങനെ ചെയ്യാനാകുന്ന കേസുകളിൽ ഏറ്റവും മികച്ച (അല്ലെങ്കിൽ നേടിയത്) വാഹനങ്ങൾ ആകാൻ സാധ്യതയില്ല, അതിനാൽ എല്ലാം ആ ലെൻസിലൂടെ കാണാൻ കഴിയും. “

സ്കോട്ട് കുപ്പോർ, ആന്ദ്രെസേൻ ഹൊറോയിറ്റ്സ് :

“കിഡ് സിഇഒ റ്റെഡ് ലിവിങ്ങ്സ്റ്റും ടീമും ഇത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള സമയമാണെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. എന്നാൽ, ഇത് ക്രമാനുഗതമായ വ്യവസായത്തിൽ റെഗുലേറ്ററി ആവാസവ്യവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ വ്യക്തത കാണിക്കുന്നുവെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ്.” (സ്കോട്ട്സ് Q & amp; ഒരു ടേം ഷീറ്റിനൊപ്പം വായിക്കുക. )

ഇവിടെ വലിയ പോയിന്റ് ആണ് Kupor പറഞ്ഞു – ഈ കേസ് ബ്ലോക്ക്ഷൈൻ സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളുടെ വ്യാപകമായ പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാകും, പല ഐസിഒകൾ അവരുടെ സംരംഭങ്ങൾ ഫണ്ട് ഉപയോഗിച്ചു. Cryptocurrency പ്രോജക്ടുകൾ മുന്നോട്ടു പോകുന്നത് എങ്ങനെയെന്നതിനെ സംബന്ധിച്ച് കൂടുതൽ നിയന്ത്രണ സൂചകങ്ങൾ കൊണ്ടുവരും. “ഇത് ബന്ധുക്കളല്ല; ഇത് വീമ്പിളക്കുന്നത് ക്രൈപ്ടോ ആണ്, “കിക്ക് സിഇഒ ടെഡ് ലിവിങ്സ്റ്റൺ പറഞ്ഞു . “എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ആവേശഭരിതമായ ഈ വ്യവസായം ഒടുവിൽ അത് തികച്ചും യാഥാർത്ഥ്യമാകാൻ പോകുന്നു.”

ഐപിഒ തല്ല്: ഇൻഷുറൻസ് സ്റ്റാർട്ടപ് ലനനഡഡ് 300 മില്ല്യൺ ഡോളർ സീരീസിലെ ഡി ഫണ്ടിംഗിൽ $ 2 ബില്ല്യൺ ഡോളറിൻറെ മൂല്യം കണക്കാക്കി. ഇപ്പോൾ, ന്യൂയോർക്കിൽ അടുത്ത ആറുമാസത്തിനുള്ളിൽ ഒരു പ്രാരംഭ പൊതുജനപ്രചാരണം കമ്പനി പിറവിയെടുക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് . കമ്പനിക്ക് മൂന്നു വയസ്സ് മാത്രമാണുള്ളത്, ഇതിനകം 480 ദശലക്ഷം ഡോളർ ധനസഹായവും 57 മില്ല്യൻ ഡോളർ വരുമാനവും ഉയർത്തിയിട്ടുണ്ട് (ഈ വർഷം $ 100 മില്ല്യൺ ലാഭം). ഒരു കാര്യം ഉറപ്പാണ്: 2019 ഐപിഒകളുടെ സാങ്കേതികതയിൽ രസകരമായ വർഷം ആയിത്തീരുന്നു.

ഉദ്ധരണി: “അതിൽ കയറാൻ രസകരമാണ്. ഞാൻ ചൂതാട്ടമല്ല. ഞാൻ കെട്ടിടങ്ങളിലേക്ക് ചാടുകയില്ല. ഒരു വ്യക്തിയുടെ ഏറ്റവും വലിയ നോൺ-എടുക്കൽ ഒരു അവസരമാണ് ഞാൻ, പക്ഷേ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നിടത്ത് വിത്തു ആയിരുന്നതുപോലെ തോന്നി. “- സെറീന വില്യംസ് തന്റെ പുതിയ അധ്യായത്തിൽ ഒരു നിക്ഷേപ നിക്ഷേപകനെന്ന നിലയിൽ.

വേറൊരു കായികാഭ്യാസം , വെന്റർ കാപിറ്റലിസ്റ്റായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഗ്രീൻ ബേ പാക്കേഴ്സിനായി സൂപ്പർ ബൗൾ ചാമ്പ്യൻ, സൂപ്പർ ബൗൾ ചാമ്പ്യൻ, റോൺ കാപിറ്റൽ പാർട്ണേഴ്സ്, നെറ്റ് റബെ, ബൈറോൺ റോത്ത് എന്നിവരാണ് റക്സ് 3 വെൻചേഴ്സ് . കൺസ്യൂമർ മാർക്കറ്റിൽ 50 ദശലക്ഷം ഡോളർ നേടിക്കൊടുത്തത്. കൂടുതല് വായിക്കുക.