ഹലോ ഇൻഫിനിറ്റ് – E3 ലേക്ക് റോഡ് – IGN

ഹലോ ഇൻഫിനിറ്റ് – E3 ലേക്ക് റോഡ് – IGN

ഒരു “ആത്മീയ പുനരാരംഭം” എങ്ങനെയിരിക്കും?

ഹലോ 5 ഗാർഡിയൻ മാസ്റ്ററുടെ ചീഫ് യാത്രയിലേക്കുള്ള യാത്ര അത്ര എളുപ്പമായിരുന്നില്ല. മാസ്റ്ററിലെ ചീഫ് കവറിന്റെമേൽ കൌശലപ്പായ വസ്ത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് എന്റെ ചോദ്യങ്ങൾ ഹലോ 5 ന്റെ ട്രെയിലർ ട്രെയിലറിൽ മണൽ കാത്തിരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്ന ഭീഷണിയുടെ ആഘാതത്തിൽ പെട്ടെന്നു ചാഞ്ഞു. അവിടെ നിന്ന്, കാര്യങ്ങൾ സൃഷ്ടിപരമായിരുന്നു. ലോക്കിനെ ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസിൽ വെച്ച് പിടികൂടിയത് 2014-ൽ ഓർബിറ്ററുമായി സഹകരിച്ചിരുന്നു. ഒരു റിപ്പോർട്ടർ, റിബൽ നേതാവ് എന്നിവയിൽ നിന്നും ചീഫ്സ് യാത്രയെക്കുറിച്ച് അവിശ്വസനീയമായ ഒരു ഓഡിയോ പരമ്പര പോലും ഉണ്ടായി. ഹാലോ 5 എങ്ങനെ സംഭവിച്ചു എന്നതിനെക്കുറിച്ചൊക്കെ ആലോചിച്ച്, ചീഫ് മെച്ചപ്പെട്ട കാര്യം അറിയാനുള്ള രസകരമായ മാർഗമായിരുന്നു അത്. E3 അടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രദർശനങ്ങളിൽ ഒന്നായിരിക്കുന്നതിനെപ്പറ്റി വളരെയധികം സംസാരിക്കുമ്പോൾ , ഹലോ ഇൻഫിനിറ്റ് സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾക്ക് എനിക്ക് ഉയർന്ന പ്രതീക്ഷകൾ ഉണ്ട് .

ഹലോ ഇൻഫിനിറ്റ് അവതരിപ്പിച്ച E3 2018, ഈ ഗെയിമിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിവരമൊന്നും ഞങ്ങൾക്ക് നൽകിയിരുന്നു. മാസ്റ്റർ ചീഫിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം, അത് പുതിയ സ്ലിപ്സ്പേസ് എൻജിനാണ്. ഫാൻസി ഈ പുതിയ ഗെയിം ഹലോ ഫ്രാഞ്ചൈസിനെ “പുതിയതും അപ്രതീക്ഷിതവുമായ വഴികളിലേക്ക് നയിക്കും” എന്നാണ്. പ്രൊഡക്ട് പേജ് 343 ഇൻഡസ്ട്രിക്ക് നിരവധി കാര്യങ്ങൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു മിക്സർ സ്ട്രീം, Twitter, അഭിമുഖങ്ങൾ എന്നിവയിലൂടെ:

ഈ E3, ഞാൻ “ആത്മീയ റീബൂട്ട്” ഉദ്ധരണി ഹലോ കഥയും ഗെയിംപ്ലേക്കും എന്നാണ് എന്താണ് കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെട്ട ഉൾക്കാഴ്ച ലഭിക്കും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഹാലോ അഞ്ചിലെ കാമ്പെയിൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനായി ഒരുപാട് ശേഷിക്കുന്നു – പ്രത്യേകിച്ച് ബ്ലൂ ടീമുകൾ. ഹാലോ 5 ന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽ പ്ലാൻ ആയ ഹാലോ ഇൻഫിനിറ്റ് ഈ വർഷം തന്നെ ചില കഥകൾ നമുക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. പക്ഷെ നമ്മൾ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ കിട്ടും എന്ന് തോന്നുന്നു. മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പ്രോജക്ട് സ്കാർലറ്റ് അതിന്റെ ഘടനയിൽ പൂർണ്ണമായി വെളിപ്പെടുത്തുകയാണെങ്കിൽ , ഹലോ ഇൻഫിനിറ്റ് ഗെയിംപ്ലേയ്ക്കൊപ്പം അതിനൊപ്പം തന്നെ നിൽക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. സ്ലിപ്സ്പേസ് എൻജിനിൽ നിന്നും അതിന്റെ അടുത്ത സിസ്റ്റത്തിന്റെ ശക്തിയിൽ നിന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെന്തെന്ന് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള മികച്ച അവസരമാണിത്.

ഈ വർഷത്തെ E3 ന്റെ കുറച്ച് പ്രസ്സ് കോൺഫറൻസുകൾ ഇറങ്ങുമ്പോഴും, E3 2019 ന് വേണ്ടി ധാരാളം ഗെയിമുകൾ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവയെല്ലാം കാണുക E3 2019 ഗെയിംസ് ലിസ്റ്റിൽ ഗൈഡ്, കൂടാതെ പ്രസ് കോൺഫറൻസ് ഷെഡ്യൂൾ പരിശോധിക്കുക.

ഇജിഎന്നിലെ ഒരു എക്സിക്യൂട്ടീവ് എഡിറ്ററാണ് മിറാൻഡ സാഞ്ചസ്. ഇയോൺ ഓഫീസിലെ സിയോ ലെജന്ററിയിൽ ഹലോ 5 ഗാർഡിയൻസിനെ തോൽപ്പിച്ച ആദ്യ വ്യക്തി കൂടിയായിരുന്നു അവർ. അതേ, അവൾ ഇപ്പോഴും അതിനെക്കുറിച്ച് പൊങ്ങച്ചം കാണിക്കുന്നു. പോഡ്കാസ്റ്റ് തന്റെ ആഴ്ചതോറും അൺലോക്ക് ചെയ്ത് Twitter , Instagram എന്നിവയിൽ പകർത്തുക.