അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ റൌഡി റാത്തോഡ് സ്ക്രിപ്റ്റിങ് പ്രോസസ്സിൽ! – koimoi

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ റൌഡി റാത്തോഡ് സ്ക്രിപ്റ്റിങ് പ്രോസസ്സിൽ! – koimoi

2012 ൽ അക്ഷയ് കുമാറും പ്രഭാതയും ആദ്യമായി റൗഡി റാത്തോറിനു വേണ്ടി സഹകരിച്ചു. ഏഴ് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ആക്ഷൻ കോമഡി ഫിലിം സീക്വലിൽ കാർഡുകൾ ഉണ്ട് എന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്. മുംബൈ മിർററിൻറെ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച് ഷബീന ഖാൻ ഒരു പ്രമുഖ ദിനപത്രത്തോട് പ്രതികരിച്ചു, “ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ റൗഡി റാത്തോഡ് 2 എഴുതുന്ന പ്രക്രിയയിലാണ്, ഇൻഷല്ല, അക്ഷയ് നായകനാകും.

വാണിജ്യ സിനിമയുടെ കീഴിൽ അക്ഷയ് കുമാർ സാമൂഹികമായ കാരണങ്ങളാൽ സിനിമകളിൽ മുഴുകുകയാണ്. ഷാബിന പറഞ്ഞു, ടോയ്ലറ്റിൽ നിന്ന് : ഏക് പ്രേം കഥാ മുതൽ പദ്മൻ വരെ , അദ്ദേഹത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾക്ക് നർമ്മബോധം ഉണ്ട്. എല്ലാത്തിലും എല്ലാം എല്ലാം നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുമെന്നും വ്യവസായത്തിൽ ഇന്ന് നിലനിൽക്കുന്ന ഏക ഓൾ റൗണ്ടർമാരിൽ ഒരാളാണ് സച്ചിൻ. ”

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ റൌഡി റാത്തോഡ് സ്ക്രിപ്റ്റിങ് പ്രോസസ്സിൽ!
അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ റൌഡി റാത്തോഡ് സ്ക്രിപ്റ്റിങ് പ്രോസസ്സിൽ!

ഷാബിയ ഈ പ്രൊജക്ടിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ നൽകാൻ വിസമ്മതിച്ചുവെങ്കിലും അടുത്ത വർഷം തന്നെ ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണം നടക്കുമെന്ന് കരുതുന്നതായി സൂചനയുണ്ട്.

അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ഇരട്ട വേഷത്തിലാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. വിക്രം സിംഗ് റാഥോർ എന്ന ഇൻസ്പെക്ടറുടെ വേഷവും ശിവന്റെ പേരിനൊപ്പം ഒരു മങ്കിയർ എന്ന നിലയിലാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ 2006 ലെ തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലെ വിക്രംകാർക്കുവിന്റെ റീമേക്ക് ആയിരുന്നു ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സോനാക്ഷി സിൻഹ.

രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സൂര്യ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ് അക്ഷയ്. രൺവീർ സിംഗിൻറെ ‘ സിംബ്ബ ‘ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കേശരി നൃത്തത്തിൽ അവതരിപ്പിച്ച കഥാപാത്രത്തിൽ വീര സൂര്യൻഷി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അക്ഷയ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

അക്ഷയ് നായകനായ നീന ഗുപ്തയും അക്ഷയ്യുടെ അമ്മയും അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ കത്രീന കൈഫ് വേഷമിടുന്നു.

Android , IOS ഉപയോക്താക്കൾ, ബോളിവുഡിലും ബോക്സ് ഓഫീസ് അപ്ഡേറ്റുകളിലും വേഗത്തിൽ ഞങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൌൺലോഡുചെയ്യുക!