കാർത്തിക് ആര്യൻ, സാരാ അലി ഖാൻ മുംബൈയിലെ ഈദ് ഈദ് ആഘോഷിക്കുമ്പോൾ മുഖം മറച്ചു. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

കാർത്തിക് ആര്യൻ, സാരാ അലി ഖാൻ മുംബൈയിലെ ഈദ് ഈദ് ആഘോഷിക്കുമ്പോൾ മുഖം മറച്ചു. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

മുംബൈയിലെ ഈദ് ഇദിദ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടാണ് കാർത്തിക് ആര്യൻ സാരാ അലി ഖാൻ ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിച്ചത്. ചിത്രത്തിന്റെ മുഖമുദ്രയായ കാർത്തിക് കേവലം “ഈദ് മുബാറക്” എന്ന് എഴുതി.

കാർത്തിക് അവരുടെ മുഖങ്ങൾ ഒരു തൂവാലയും ദുപ്പട്ടയുമായി ഒളിപ്പിച്ചു വയ്ക്കുന്നതായി കാണാം. സാറ ഹരിത സൽവാർ കമേസിൽ ധരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും (ദൂപട്ടയുടെ തല മറയ്ക്കുന്നു) കാർത്തികിനെ വെളുത്ത അച്ചടിച്ച ഷർട്ടിന്റെ ദൃശ്യത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും.

ഭരത് പ്രീമിയർ, വീഡിയോ ഷോ എന്നിവയിൽ കുഞ്ഞിന് ജാമ്യം അനുവദിച്ചതിന് സൽമാൻ ഖാൻ സെക്യൂരിറ്റി ഗാർഡ് കുറിച്ചു. ആരാധകരെ ട്വിറ്ററിൽ മിശ്രിതമായ പ്രതികരണങ്ങൾ ഉണ്ട്

ഇംതിയാസ് അലിയുടെ അടുത്ത ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്ന രണ്ടുപേരും കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മാസത്തിനിടയിൽ പലപ്പോഴും കണ്ടുമുട്ടിയിട്ടുണ്ട്. ഏപ്രിൽ മാസത്തിൽ ദില്ലി, ഉദിയൂർ ഷെഡ്യൂളുകൾ പൂർത്തിയായപ്പോൾ മുംബൈയിൽ ചില ഷൂട്ടിംഗ് നടന്നു.

കാർത്തിക്, സാറ രസകരമായ ഒരു ഡേറ്റിംഗ് ബന്ധം ഉണ്ട്. കരൺ ജോഹറിന്റെ കോഫി വിറ്റ് കരനിൽ ആദ്യമായി അരങ്ങേറ്റം ചെയ്ത സാറ കാർത്തികുമായി ഒരു ദിവസം പോകാനുള്ള ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു. കാർത്തിക്കിനുണ്ടായിരുന്ന പണമിടപാടുകാരായ സാറാ അലി ഖാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. പിന്നീട് കാർത്തിക് ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടപ്പോൾ കരൺ സാറയുടെ അഭിപ്രായത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ സെയ്ഫിനെ പരാമർശിച്ചതുപോലെ സാറയെ ഒരു തീയതിയ്ക്കായി ചോദിക്കാൻ ആവശ്യമായ തുക ഒരുമിച്ച് ചേർക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു.

സാദ്ധ്യമായ പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് മാധ്യമങ്ങൾ ഒരു ഫീൽഡ് ഡേ ചർച്ച ചെയ്തു. എന്നാൽ വോഗ മാസികയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ സാറ കാര്യങ്ങൾ കാഴ്ചവച്ചു. കാർത്തിക്കിനെ കുറിച്ച ആശങ്കയെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ അവർ മറുപടി പറഞ്ഞു, “നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്ന എല്ലാ ചിന്തകളെയും പറ്റി അറിയാമെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ ഈ കാർതിക് ആര്യൻ കാര്യം മറച്ചുവെക്കുമെന്ന് ഞാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.”

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

06 Jun, 2010 11:10 PM IST