തരാ സുതാര്യ ഓഫ് സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ 2 വിമർശനം: അത് പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടത് മുതൽ, ഞങ്ങൾ ട്രോളിലീക്ക് വിധേയരായി – ടൈംസ് നൗ

തരാ സുതാര്യ ഓഫ് സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ 2 വിമർശനം: അത് പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടത് മുതൽ, ഞങ്ങൾ ട്രോളിലീക്ക് വിധേയരായി – ടൈംസ് നൗ
താരാ സുതരിയ

സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2 വിമർശനത്തിനെതിരെ താരാ സുതാര്യ

അടുത്തിടെ പുണെയ്റ്റ് മൽഹോത്രയുടെ സ്റ്റുഡന്റ് ഒഫ് ദി ഇയറുമായി താരാ സതാരയും അവരുടെ വലിയ സ്ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. അനന്യ പാണ്ഡേ, ടൈഗർ ഷോറോഫ് എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു.

ധർമ്മ പ്രൊഡക്ഷന്റെ വിജയകരമായ വിദ്യാർത്ഥി വിദ്യാർഥിയുടെ രണ്ടാമത്തെ ഇൻസ്റ്റാൾമെന്റാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രത്യേകത. ഈ സിനിമയിൽ ധാരാളം പ്രതീക്ഷകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഈ വർഷത്തെ സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് മിക്സ് 2 വിഖ്യാത പുനരവലോകനത്തിനായി തുറന്നു.

തന്റെ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രം പൊതിഞ്ഞ് താരം മൂന്നാമത്തെ ചിത്രത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണ്. തന്റെ ആദ്യ സിനിമയുടെ റിലീസിനും അത് സ്വീകരിച്ച അവലോകനങ്ങളെക്കുറിച്ചും തുറന്നടിക്കുന്നു. മുംബൈ മിർററുമായുള്ള ഒരു ബന്ധത്തിൽ, തരാ കാട്ടുന്ന എല്ലാ സ്നേഹത്തിനും താൻ നന്ദി പ്രകടിപ്പിച്ചതായും തറ പറഞ്ഞു.

ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിനു നല്ലത്, ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും അതിനെക്കുറിച്ച് ഉത്സാഹം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നു, പ്രതികരണങ്ങൾ മിക്സഡ് ആയിരുന്നെങ്കിലും, ഞങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ച എല്ലാ സ്നേഹവും ഞാൻ കൃതജ്ഞത പ്രകടിപ്പിക്കുന്നു. ”

തന്റെ നടപടിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിമർശനത്തോടു പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. വിമർശനങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുണ്ടായ വിമർശനത്തിലും അഭിനയിച്ചു. ഈ കാലം മുതൽ അവൾ ഈ രംഗത്തുണ്ടായിരുന്നു. “ഞാൻ വളരെക്കാലമായി ഈ രീതിയിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ വിമർശനത്തിന് ഞാൻ ഉപയോഗിച്ചു, ഈ സാഹചര്യത്തിൽ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസിൽ യാതൊരു സമ്മർദ്ദവും ഉണ്ടായില്ല, പക്ഷെ ജനങ്ങളുടെ പ്രതീക്ഷകൾക്ക് ജനങ്ങളുടെ പ്രതീക്ഷ ഉണ്ടായിരുന്നു സിനിമയുടെ ആദ്യ വിജയത്തിന് ശേഷം സിനിമ പ്രദർശിപ്പിക്കപ്പെട്ടതിനു ശേഷം ഞങ്ങൾ ട്രോളിംഗും മെമെസും വിധേയരായിരുന്നു, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ ചില വിമർശനങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ ഇത് പ്രക്രിയയുടെ ഭാഗമാണ് “.

മാരാജാവണിലെ സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്രയോടൊപ്പമുള്ള അടുത്ത നടൻ അൻഷ ഷെട്ടിയുമായി കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന റക്സ് 100 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയെങ്കിലും ഫാനിന്റെ ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ താറയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ ഫീഡ് തന്റെ ആരാധകർക്കായി തികച്ചും നിർത്തലാക്കി. 1.8 ദശലക്ഷത്തിലധികം പേരെ താമസിപ്പിച്ചു.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ