ദീപിക കക്കർ, ഷൊയൈബ് ഇബ്രാഹിം എന്നിവരുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഒരു ആഢംബര ബൈക്ക് – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

ദീപിക കക്കർ, ഷൊയൈബ് ഇബ്രാഹിം എന്നിവരുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഒരു ആഢംബര ബൈക്ക് – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

1/18

Dipika Kakar and Shoaib Ibrahim turn proud owners of a luxury bike

ഷാഇബ് ഇബ്രാഹീമിനും ദീപികകക്കർക്കും ഈദ് ആഘോഷം കൂടുതൽ പ്രത്യേകതയുള്ളതായി തോന്നും. ദമ്പതികൾ അവരുടെ കുടുംബത്തിൽ ഒരു പുതിയ അംഗത്തെ സ്വീകരിക്കുന്നു, പുതിയ ആഡംബര ബൈക്ക്. ഷുഐബ് തന്റെ സ്വപ്നം സാക്ഷിയാക്കിയത് ഒരു ഡുക്കാരി വഴിയാണ്. തന്റെ ആരാധകരുമായി സുവാർത്ത പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അദ്ദേഹം ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു: “ഓരോ കുട്ടിയും ഇന്ന് എനിക്ക് യാഥാർത്ഥ്യമായിരിക്കുന്നു എന്ന സ്വപ്നം യാഥാർത്ഥ്യമായി മാറിയിരിക്കുന്നു !!!!! എല്ലാത്തിനും നന്ദി തങ്കാവൂം അല്ലാഹു “തന്റെ ഭർത്താവ് സ്വപ്നം നിറവേറ്റുന്നത് കണ്ടുകൊണ്ട് ദീപികയും അപ്രത്യക്ഷനായി. അവർ പുതിയ ബൈക്കിനു മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കുറച്ച് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിടുകയും ചെയ്തു. ആഡംബര ബൈക്ക് വില 54 ലക്ഷം രൂപയിൽ കുറവായിരുന്നു. ഫോട്ടോ- Instagram.