വർഷങ്ങൾക്കുമുൻപ് അവരുടെ ബന്ധം സ്ഫോടനത്തിൽ ടെയ്ലർ സ്വിഫിന്റെ ക്ഷമാപണം സംബന്ധിച്ച് ജോ ജോണസ് പറയുന്നു

വർഷങ്ങൾക്കുമുൻപ് അവരുടെ ബന്ധം സ്ഫോടനത്തിൽ ടെയ്ലർ സ്വിഫിന്റെ ക്ഷമാപണം സംബന്ധിച്ച് ജോ ജോണസ് പറയുന്നു

ടെയ്ലർ സ്വിഫ്റ്റ് അടുത്തിടെ വെളിപ്പെടുത്തിയത്, ജോണി ജോണസിനെ തത്സമയ ടെലിവിഷനിൽ സ്ഫോടനം നടത്തിയതിന് ശേഷം വർഷങ്ങൾ മുൻപ് തന്നെ അവർ ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചു. ടെയ്ലറുടെ ക്ഷമായാചനയ്ക്ക് ജോയുടെ പ്രതികരണം എന്താണെന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ താഴെ ചുവടെ വായിക്കുക.

ജോയ് ജോണസും ടെയ്ലർ സ്വിഫും യഥാക്രമം സഫീ ടേണറും ഗെയിം ഫേയ്സ് (2018) നടനായ ജോ അൽവാനിയുമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ്, ഗായകർ ബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്നു. ടെല്ലർ എലനെ ഷോയിൽ തന്റെ മുൻകാലത്തെ സ്ഫോടനത്തിൽ തട്ടിമാറ്റി, അയാൾ 25 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ ഫോണിലൂടെ അവളെ ഉപേക്ഷിച്ചുവെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. അടുത്തിടെ ടെയ്ലർ എല്ലെൻ ഡിജെനെറെസ് ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, തത്സമയ ടെലിവിഷനിൽ ജോയെ സ്ഫോടനപ്പെടുത്തിയതിൽ ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചു. അവൾ പറഞ്ഞു “വളരെ.”

ലൊറെയ്നിൽ ജോയുടെ പ്രത്യക്ഷമായപ്പോൾ, ഗായകൻ ടെയ്ലറുടെ സമീപകാല മാപ്പു പറഞ്ഞു. ടെയ്ലറുടെ ക്ഷമായാചനം കേൾക്കാൻ മനസ്സിന് എത്രയോ താത്പര്യം തോന്നിയിട്ടാണ് ജോ ഇങ്ങനെ പങ്കെടുത്തത്, “എനിക്ക് ചെറുപ്പമായിരുന്നപ്പോൾ ഞാൻ വളരെ മോശമായി പെരുമാറിയതുകൊണ്ടാണ്, പക്ഷേ, അവസാനം, ഞാൻ മുന്നോട്ടുപോയി, ടീലറിന്റെ നമ്മുടെ നാട്ടുകാരൻ, നമ്മൾ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളും എല്ലാം നല്ലതാണ്, നമ്മൾ വളരെ ചെറുപ്പമായിരുന്നു .. “ജോയും ടെയ്ലറും ഒരു പ്രായപൂർത്തിയായുള്ള നീക്കമാണ് ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾ ഇപ്രകാരത്തോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്, നിങ്ങൾ സമ്മതിക്കില്ലേ ?

JOEJONAS (@jjjonas) എന്നയാൾ പങ്കിട്ട ഒരു പോസ്റ്റ്

അതേസമയം, ടെയ്ലർ അടുത്തിടെ ജോയുടെ ഭാര്യ സോഫിയെ ദ ഗ്രാഹ്മർ നോർട്ടൺ ഷോയിൽ കണ്ടുമുട്ടി. രണ്ടിനും ഇടയിൽ ഒരു മോശപ്പെട്ട രക്തമുണ്ടായിരുന്നില്ല, ഡീഗോ ബെസ്റ്റീസ് പോലെ വലിച്ചെറിഞ്ഞു, അവരുടെ ഇരട്ടകളുടെ ബാണുകൾ മുടിയിൽ ഒതുക്കി.

ടോളർ സ്വിഫ്റ്റ് മീറ്റ് ഇൻ ബോയ്ഫ്രണ്ടേ ജോ ജോണസിന്റെ പുതിയ ഭാര്യ, ഗെയിംസ് ഓഫ് ത്രോൺസ് സ്റ്റാർ സോഫിയുടെ ടൂർണർ; ഡെയ്സ് ഇൻസൈറ്റ് ജോയും സോഫിയും ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കു മുൻപ് ലാസ് വേഗാസ് ചാപിൽ വിവാഹിതരായി. അത് തികച്ചും അപ്രതീക്ഷിതമായിരുന്നു. ഡിപ്ലോയ്ക്ക് നന്ദി, ജോയുടെയും സോഫിയുടെയും വിവാഹത്തിൽ ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു തൽസമയ സ്ട്രീം ലഭിച്ചു.