ഷാരൂഖാൻ ഖാൻ-കാജോളിന്റെ മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ- സുഹാന ഖാൻ എത്തിയപ്പോൾ ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

ഷാരൂഖാൻ ഖാൻ-കാജോളിന്റെ മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ- സുഹാന ഖാൻ എത്തിയപ്പോൾ ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

ഷാറൂഖ് ഖാനിൽ സുനിയ ഗാന്ധിയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കുമ്പോൾ അനന്യ പാണ്ഡേ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. കാജോൾ ‘മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ’ ഫൈനൽ കട്ട് ഉണ്ടാക്കാൻ പരാജയപ്പെട്ടു “data-url =” “id =” article-node-2757736 “>
അമൃത പാണ്ഡെയുടെ ഒരു വിനോദ പോർട്ടലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അനന്യ പാണ്ഡെ സംസാരിച്ചു. കഹാൻ ജോഹറിന്റെ “മൈ നെം ഈസ് ഖാൻ” എന്ന ചിത്രത്തിൽ സുഹ്ന ഖാൻ ആദ്യമായി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു.


ഷാരൂഖാൻ ഖാൻ-കാജോളിന്റെ മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ- സുഹ്ന ഖാൻ എത്തിയപ്പോൾ ഫൈനൽ കട്ട് ‘src = “https://cdn.dnaindia.com/sites/default/files ഷാരൂഖ്ഖാൻ ഖാൻ-കാജോൾ ‘മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ- സുഹാഹ ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്തപ്പോൾ ‘മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ’ പരാജയപ്പെട്ടു. അവസാന കട്ട് ഉണ്ടാക്കുക “> ഷാരൂഖ്ഖാൻ ഖാൻ-കാജോൾ ‘മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അനന്യ പാണ്ഡേ- സുഹ്ന ഖാൻ അഭിനയിച്ച ഫൈനൽ കട്ട് രൂപവത്കരണത്തിൽ പരാജയപ്പെട്ടു , Instagram

അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു: ജൂൺ 6, 2019, 10:14 AM IST

കുട്ടിക്കാലം മുതൽ അനന്യ പാണ്ഡേ, സുഹാന ഖാൻ എന്നിവരാണ് സുഹൃത്തുക്കളുടെ കനം. ഷാനയ കപൂറിനൊപ്പം നല്ല സുഹൃത്തുക്കൾ തീയറ്റ വീടാണ്. സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2 പ്രമോഷനുകളിൽ നടത്തിയ അഭിമുഖത്തിൽ, സുനിയ, ഷാനായ എന്നിവരുമായി തട്ടിക്കയറി സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അനന്യ. മാത്രമല്ല, ബിഎഫ്എഫിന്റെ വലിയ സ്ക്രീനിൽ അവ കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് അവർ സംസാരിച്ചു. അന്തിമയുമായി അടുത്തിടപഴകുന്ന സമയത്ത്, 2010 ൽ സൂഹാനയോടൊത്ത് അഭിനയരംഗത്തെക്കുറിച്ച് അനനിയ തുറന്നു.

അതേ, അവർ ഷാരൂഖ് ഖാൻ , കജോൾ starrer എന്റെ പേര് ഈ പേജ് കരസ്ഥമാക്കി കരൺ ജോഹർ . അനന്യ പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ഒരു സെറ്റ് ഓൺ

“ഞങ്ങൾ സിനിമ കണ്ടപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ കാഴ്ച്ചയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു, ഞങ്ങൾ അത് സിനിമയിൽ നിന്ന് വെട്ടിയതാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞങ്ങൾ അസ്വസ്ഥരാണെങ്കിലും എന്റെ സെറ്റുകളിൽ നിന്ന് എനിക്ക് ഒരു മെമ്മറി ഉണ്ട്.”

/ p>

അത് ദുഃഖകരമാണ്!