കരീന കപൂർ ഖ്വാസിൻറെ ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ടെലിവിഷൻ അരങ്ങേറ്റം: പിങ്കില്ല

കരീന കപൂർ ഖ്വാസിൻറെ ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ടെലിവിഷൻ അരങ്ങേറ്റം: പിങ്കില്ല

കരീനയുടെ ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ആദ്യം നസ്രാണിയുടെ അടുത്തെത്തിയിരുന്നുവെന്നാണ് അടുത്തിടെ പുറത്തുവന്ന വാർത്ത പുറത്തുവന്നത്. എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് അറിയാൻ വായിക്കുക.

വർഷങ്ങളായി വലിയ സ്ക്രീനിൽ ഹൃദയങ്ങൾ നേടിയതിന് ശേഷം, കരീന കപൂർ ഇപ്പോൾ ചെറിയ സ്ക്രീനിൽ കാണാം, ഇപ്പോൾ ഒരു റിയാലിറ്റി ഷോ ജഡ്ജിയുടെ ഷൂസിലേക്ക് കടക്കുന്നു. ഡാൻസ് ഇന്ത്യ ഡാൻസ് എന്ന പ്രസിദ്ധമായ നൃത്ത പരിപാടിയിലെ വിധികർത്താക്കളിൽ ഒരാളാണ് അതിശയകരമായ ദിവയും. സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ , തൈമൂർ എന്നിവരുമായി കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ടസ്കാനിയിലും ലണ്ടനിലും ടീമിലുണ്ടായിരുന്നു. ഓവലിൽ ജൂൺ 9 ന് നടക്കുന്ന അടുത്ത ലോകകപ്പ് മത്സരത്തിലും പങ്കെടുക്കും.

കരീനയുടെ തിരക്കഥകളുമൊത്ത് കരീന ഒരു തിരക്കഥാകൃത്തുക്കളും മാതൃത്വത്തെ സന്തുലിതപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഒരു പടി കൂടി മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു. കരീനയുടെ ഭർത്താവ് സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ ആദ്യം നസ്രാണിയുടെ അടുത്തെത്തിയിരുന്നുവെന്നാണ് അടുത്തിടെ പുറത്തുവന്ന വാർത്ത പുറത്തുവന്നത്.

സെയ്ഫ് തന്റെ സമയം എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യാമെന്നതിനെ കുറിച്ച് അൽപ്പം ആശങ്കയുണ്ടെന്ന് ഡിഎൻഎയോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു കരീന. ‘എന്റെ കുടുംബത്തിലെ എല്ലാവരും സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്.’ സെയ്ഫ് എനിക്ക് എങ്ങനെ കൈകാര്യം ചെയ്യാമെന്ന് ആകുലപ്പെടുന്നു, അപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറയുന്നു, ‘നീ ഒരു നക്ഷത്രം.

റിയാലിറ്റി ഷോയും കത്രീനയും ബോസ്കോ മാർട്ടിസുമായി ചേർന്ന് കരീന പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ടിവിയെക്കൂടാതെ കരീന, സുനിൽ കുമാർ , ദിൽജിത് ദൊസോഞ്ജ്, കരിയ അദ്വാനി എന്നിവരോടൊപ്പം ഗുഡ് ന്യൂസ് ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി. ആൻഗ്രിസിയയുടെ ചിത്രത്തിൽ ഇർഫാൻ തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. രാധിക മദൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്നു.