ക്വാളിറ്റി ഇൻകണൻസ്: NCLT CIRP – Moneycontrol.com പൂർത്തിയാക്കാൻ 90 ദിവസം കൂടുതൽ സമയം നൽകുന്നു

ക്വാളിറ്റി ഇൻകണൻസ്: NCLT CIRP – Moneycontrol.com പൂർത്തിയാക്കാൻ 90 ദിവസം കൂടുതൽ സമയം നൽകുന്നു

അവസാനമായി പരിഷ്കരിച്ചത്: ജൂൺ 06, 2019 08:51 PM | ഉറവിടം: പി.ഐ.ടി

ബഹുരാഷ്ട്ര കൺസൾട്ടൻസി സ്ഥാപനമായ ഇ.എ.വൈയിൽ നിന്നുള്ള ശൈലേന്ദ്ര അജ്മേറ തിമോത്തിക്കിനെതിരെ നടപടിയെടുക്കാൻ റിസേർച്ച് പ്രൊഫഷണലായി നിയമിക്കപ്പെട്ടു.

ഡെറ്റ് പെട്ടുഴലുന്ന ക്ഷീര കമ്പനിയായ ക്വലിത്യ് ജൂൺ 6 ന്ച്ല്ത് കോർപ്പറേറ്റ് .ഇതെഴുതുന്നയാള്ക്ക് റെസലൂഷൻ പ്രക്രിയ (ചിര്പ്) പൂർത്തീകരണം കമ്പനിയുമായി സെപ്റ്റംബർ 7 വരെ 90 ദിവസം വിപുലീകരണം നൽകി പറഞ്ഞു.

2018 ഡിസംബർ 11 ന് ന്യൂഡൽഹിയിലെ നാഷണൽ കമ്പനി ലോ ട്രിബ്യൂണൽ (എൻസിഎൽടി) യുടെ ഒരു ഓർഡർ അനുസരിച്ച് ഇപ്പോൾ ക്രെഡിറ്റ് ഇൻഷുറൻസ് ആൻഡ് പാമർപെപ്പ്സി (ഐബിസി) കോടിയുടെ വ്യവസ്ഥ അനുസരിച്ച് CIRP ൽ ആണ്. ഗ്ലോബൽ പ്രൈവറ്റ് ഇക്വിറ്റി പ്ലെയർ കെ.കെ.ആർ ക്വാളിറ്റി എതിർപ്പ്.

“എൻസിഎൽടി, പ്രമേയവ്യവസ്ഥയുടെ പ്രാരംഭ പ്രക്രിയയെ സംബന്ധിച്ച പ്രോഗ്രസ് റിപ്പോർട്ടിന്റെ പരിഗണിച്ച്, CIRP കാലാവധി 2016 സെപ്തംബർ 7 വരെ സെപ്തംബർ ഏഴിന് നീട്ടി, ദിശാസൂചന, ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് കോഡ്, 2016, “കമ്പനി ഒരു റെഗുലേറ്ററി ഫയൽ ചെയ്യുന്നു.

ബഹുരാഷ്ട്ര കൺസൾട്ടൻസി സ്ഥാപനമായ ഇ.എ.വൈയിൽ നിന്നുള്ള ശൈലേന്ദ്ര അജ്മേറ തിമോത്തിക്കിനെതിരെ നടപടിയെടുക്കാൻ റിസേർച്ച് പ്രൊഫഷണലായി നിയമിക്കപ്പെട്ടു.

2016 ൽ കെ.കെ.ആർ ഇൻഡ്യൻ ഫിനാൻഷ്യൽ സർവീസസിൽ നിന്ന് 300 കോടി രൂപ സമാഹരിച്ചെന്നും അത് 220 കോടിയുടെ അധിക ബാധ്യതയാണെന്നും പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇതിന്റെ വിപുലീകരണ പദ്ധതികൾക്കായി ഫണ്ട് ശേഖരിക്കാനും ഉപഭോക്തൃ വിഭാഗത്തിൽ പ്രവേശിക്കാനും കഴിഞ്ഞു.

നാൽപാൽ, പാൽ, പാൽ, പാൽ, പാൽ, പാൽ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ ക്ഷീര ഉത്പന്നങ്ങളുടെ നിർമ്മാണവും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളും വ്യവസായത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. രണ്ട് പാലുൾ സംസ്കരണ യൂണിറ്റുകൾ, ഹുസൈനയിലെ സോഫ്റ്റ, ഒന്ന്, ഉത്തർപ്രദേശിലെ ദിബായിൽ .

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ജൂൺ 6, 2019 08:51 pm