നവംബറിൽ ഗൂഗിൾ സ്റ്റേഡിയ ക്ലൗഡ് ഗെയിമിംഗ് സർവീസ് തുടങ്ങുന്നു. ഇവിടെ എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഉണ്ട് – ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ വാർത്തകൾ – ജി.എസ്.എം.എല്ലെ.കോമർ

നവംബറിൽ ഗൂഗിൾ സ്റ്റേഡിയ ക്ലൗഡ് ഗെയിമിംഗ് സർവീസ് തുടങ്ങുന്നു. ഇവിടെ എല്ലാ വിശദാംശങ്ങളും ഉണ്ട് – ജി.എസ്.എം.എൻ.റോമ വാർത്തകൾ – ജി.എസ്.എം.എല്ലെ.കോമർ

ഗൂഗിൾ മാർച്ചിൽ സ്റ്റഡിയാ സ്ക്വയറായപ്പോൾ , ക്ലൗഡ് അധിഷ്ഠിത ഗെയിമിംഗ് സേവനം, നിങ്ങളുടെ ടിവി, കംപ്യൂട്ടർ, സ്മാർട്ട്ഫോൺ എന്നിവ ഗെയിമുകൾ ധാരാളമായി ചെലവഴിക്കും. ഇന്ന്, അതിന്റെ വാഗ്ദാനങ്ങൾ പാലിച്ചുകൊണ്ട് കമ്പനി അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു.

ബെൽജിയം, ഫിൻലൻഡ്, കാനഡ, ഡെൻമാർക്ക്, ഫ്രാൻസ്, ജർമ്മനി, അയർലൻഡ്, ഇറ്റലി, നെതർലാൻഡ്സ്, നോർവെ, സ്പെയിൻ, സ്വീഡൻ, യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം, യുഎസ്എ എന്നീ രാജ്യങ്ങളിൽ ഇത് നവംബറിൽ ലഭ്യമാകും.

സ്റ്റേഡിയ ബേസ് സൗജന്യമാണ്. സ്റ്റേഡിയ പ്രോ ആണ് പ്രതിമാസം 9.99 ഡോളർ. എന്നിരുന്നാലും, 2020 ൽ മാത്രമേ ബേസ് ലഭ്യമാകുകയുള്ളൂ, ഈ വർഷം പ്രൊ പ്രൊജക്ടിന് ആവശ്യമുണ്ടെങ്കിൽ സ്റ്റേഡിയ ഫൗണ്ടേഴ്സ് എഡിഷൻ എന്ന് $ 129 ബോണ്ട് വാങ്ങുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ ഇത് സ്വതന്ത്രമായി ലഭിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോൾ Google സ്റ്റോറിലെ മുൻകൂർ ഓർഡറിനായി ഇത് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, സ്റ്റേഡിയ പ്രോയ്ക്ക് മൂന്നു മാസത്തെ ഒരു സബ്സ്ക്രിപ്ഷനും ഒരു ഡെലിനി 2: ശേഖരണവും ആക്സസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു പരിമിത-പതിപ്പ് നൈറ്റ് ബ്ലൂ സ്റേഡിയ കൺട്രോളർ, ഒരു Chromecast അൾട്രാ, ഒരു ശേഖരവും ഉൾപ്പെടുന്നു. സ്റ്റഡി പ്രോ, ഒരു മാസികയ്ക്ക് മൂന്നുമാസത്തിനുമുമ്പ് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ബദീസ് പാസ് ലഭിക്കുന്നു.

അടിസ്ഥാനവും പ്രോയും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസമെന്താണ്? മുൻ 1080p ഉം സ്റ്റീരിയോ ശബ്ദത്തിലേക്കും നിങ്ങളെ പരിമിതപ്പെടുത്തും, രണ്ടാമത്തേതിന് നിങ്ങൾ പണമടച്ചാൽ നിങ്ങൾ 60fps ൽ 4K HDR വരയ്ക്കാം, 5.1 സറൗണ്ട് ശബ്ദം ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് വേഗതയുള്ള ഇന്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ ഉണ്ടെങ്കിൽ. ഇതിൽ സംസാരിക്കുമ്പോൾ, ആ പരമാവധി സജ്ജീകരണ ക്രമീകരണങ്ങൾക്കായി 35Mbps ആവശ്യമാണ്, എന്നാൽ 5Mbps കണക്ഷനുമൊത്ത് സ്റ്റഡിയോ ഉപയോഗിക്കാനാകും, കുറഞ്ഞ റെസല്യൂഷൻ മാത്രം.

വലിയ കിക്കർ ഇതാ: സ്റ്റേഡിയ പ്രോ എന്നതിന് മാസത്തിൽ $ 9.99 എന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് യാതൊരു ഗെയിമുകളും യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല (മുകളിൽ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ബണ്ടിൽ പാക്കേജിന് പോകുന്നില്ലെങ്കിൽ). നിങ്ങൾ സൗജന്യ ടയർ അല്ലെങ്കിൽ പണമടയ്ക്കലാണോ എന്നത് കണക്കിലെടുക്കാതെ തന്നെ നിങ്ങൾ പ്ലേ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എല്ലാ ശീർഷകങ്ങൾക്കും നിങ്ങൾ പണം നൽകേണ്ടിവരും. വീണ്ടും, പ്രൊ കൂടെ നിങ്ങൾക്ക് “പതിവായി പുറത്തിറങ്ങുന്ന കൂടുതൽ സൗജന്യ ഗെയിമുകൾ”, “തിരഞ്ഞെടുത്ത ഗെയിം വാങ്ങലുകളിൽ എക്സ്ക്ലൂസിവ് ഡിസ്കൌണ്ട്” വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇതിൽ സ്റ്റഡിയാ ബേസുമായി ലഭ്യമാകില്ല. നിർഭാഗ്യവശാൽ ഓരോ ഗെയിമിനും എത്ര ചെലവാകും എന്നതിനെ പറ്റി ഗൂഗിൾ പൂർണമായും മൗനം തുടരുന്നു.

സ്റ്റഡിയിൽ നിങ്ങൾ എന്തൊക്കെ ഗെയിമുകൾ കാണണം? ഡ്രോൺ ബാൾ Xenoverse 2, ഡൂം എന്റർണൽ, ഡൂം (2016), Rage 2, എൽഡർ സ്ക്രോൾ ഓൺലൈനിൽ, വോൾഫൻസ്റ്റീൻ: യങ്ഗ്ലാഡ്, ഡെസ്റ്റിനി 2, പായ്ക്ക് ചെയ്ത് ഗ്രിഡ്, മെട്രോ എക്സപ്ഷൻ, തമ്പർ, കൃഷി സിമുലേറ്റർ , ബാൾഡൂർസ് ഗേറ്റ് മൂന്നാമൻ, പവർ റേഞ്ചേഴ്സ്: ബാറ്റിൽ ഫോർ ദ ഗ്രിഡ്, ഫുട്ബോൾ മാനേജർ, സമര ഷോട്ഡോൺ, ഫൈനൽ ഫാന്റസി XV, ടോംബ് റൈഡർ: ഡെഫിനിറ്റീവ് എഡിഷൻ, റോസ് ഓഫ് ദി ടോംബ് റൈഡർ, ടോം റൈഡർ ഷാഡോ, NBA 2K, ബോർഡർലാൻഡ്സ് 3, ഗിൽറ്റ്, മോർട്ടൽ ടോം ക്ലാൻസിസ് ഗോസ്റ്റ് റകോൺ: ബ്രേക്ക്പോയിന്റ്, ടോം ക്ളൻസിയയുടെ ദി ഡിവിഷൻ 2, ട്രയൽസ് റൈസിങ്, ദ് ക്രു.

നിങ്ങൾക്ക് Chrome- ൽ കമ്പ്യൂട്ടറുകളിലും സ്റ്റേഡിയങ്ങളിലും (ഒരു Chromecast അൾട്രായും സ്റ്റേഡിയ കൺട്രോളറുമൊത്ത്) സ്മാർട്ട്ഫോണുകളും സ്മാർട്ട്ഫോണുകളും ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും, എന്നാൽ തുടക്കത്തിൽ അത് പിക്സൽ 3, 3 XL, 3a, 3a XL എന്നിവയിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമാണ്. സ്റ്റേഡിയ കൺട്രോളർ $ 69 ന് സ്വന്തമാക്കും. ജസ്റ്റ് ബ്ലാക്ക്, ക്ലിയറിലി വൈറ്റ്, വാഷിബി എന്നിവയിൽ അത് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും.