പാകിസ്ഥാൻ Vs ശ്രീലങ്ക, വേൾഡ് കപ്പ്, 11 മൽസരം – ESPNcricinfo

പാകിസ്ഥാൻ Vs ശ്രീലങ്ക, വേൾഡ് കപ്പ്, 11 മൽസരം – ESPNcricinfo
3:00 AM ET

  • ESPNcricinfo സ്റ്റാഫ്

പാകിസ്താൻശ്രീലങ്ക മത്സരം ഉപേക്ഷിച്ചു
അതു സംഭവിച്ചതുപോലെ

പാകിസ്താനും ശ്രീലങ്കയും തമ്മിലുള്ള മത്സരം ബൌൾ ചെയ്യാതെ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ടതിനാൽ 2019 ലെ ലോകകപ്പിന് തുടക്കം കുറിച്ചതോടെയാണ് മഴവെള്ളം തകർന്നത്. മഴ കനത്തതല്ലെങ്കിലും അഞ്ചു മണിക്കൂറിലധികം കാലതാമസമുണ്ടാകുകയും, കളിസ്ഥലത്തിന്റെ പല ഭാഗങ്ങളും ധാരാളമായി ഇറങ്ങുകയും ചെയ്തു.

അമ്പയർ ഇയാൻ ഗൂൾഡും നിഗൽ ലോങ്ങും പ്രാദേശിക സമയം 3.45 നു പ്രാദേശിക സമയം വിളിച്ചു. ടീമുകൾ ശ്രീലങ്ക മൂന്നാം മാറ്റി ഉറപ്പുവരുത്തണം ചെയ്ത പോയിന്റ്, പിളർന്നപ്പോൾ മേശ മെച്ചപ്പെട്ടത് റൺ റേറ്റ് (-൧.൫൧൭) അനുസരിച്ചോ. ശ്രീലങ്കയെ പോലെ പാക്കിസ്ഥാന് പല കളികളിൽ നിന്ന് മൂന്ന് പോയിന്റ് ഉണ്ട്, പക്ഷെ അവർക്ക് 2,412 റണ് റ റ റ റ റ റ റ റ മത്സരമുണ്ട്.

പാകിസ്താനെതിരായ തങ്ങളുടെ ലോകകപ്പ് ഒഴിവാക്കാനായി ശ്രീലങ്ക ഇനിയും കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും. തല- to-head 7-0 വായിച്ചു.

ജൂൺ 11 ന് ബ്രിട്ടിഷിൽ ശ്രീലങ്ക ബംഗ്ലാദേശിൽ എത്തുമ്പോൾ ടൗണ്ടണിൽ ഓസ്ട്രേലിയയെ നേരിടുന്നതിന് അഞ്ച് ദിവസത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം പാകിസ്ഥാൻ കളിക്കും.