ഫറാ-രോഹിത് സംവിധാനം ചെയ്ത സറ്റീ പെയ്-ഡിഎൻഎ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഷാരൂഖും അക്ഷയ് കുമാറും

ഫറാ-രോഹിത് സംവിധാനം ചെയ്ത സറ്റീ പെയ്-ഡിഎൻഎ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഷാരൂഖും അക്ഷയ് കുമാറും

ഫാഷൻ-രോഹിത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ബച്ചന്റെ വേഷമാണ് ഷാരൂഖിനും അക്ഷയ് കുമാറിനും വേണ്ടത്. സത പീ പീ സത ‘റീമേക്ക്? ഡാറ്റ-url = “” id = “article-node-2758171″>
അമൃത ബച്ചൻ നായകനായ സതീഷ് പീ സതയുടെ റീമേക്കായ ഫറാ ഖാൻ കുന്ദർ തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിന്റെ മേധാവിത്വത്തിന് അന്തിമരൂപം നൽകി.


ഫറാ-രോഹിത് സംവിധാനം ചെയ്ത സറ്റേ പീ സതാ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഷാരൂഖിന്റെ കഥാപാത്രത്തെയാണ് ബച്ചൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഷാരൂഖിനൊപ്പം അക്ഷയ് കുമാറില്ല, ഈ സൂപ്പർസ്റ്റാർ റോപ്സ്റ്ററാണ്. ഫറാ-രോഹിത്തിന്റെ ‘സത പീ പീ സത്’ റീമേക്കിൽ ബച്ചൻ അഭിനയിക്കുന്നു?> ഫറാ-രോഹിത് സംവിധാനം ചെയ്ത സത്തീ പീ സതാ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് ഷാരൂഖിനൊപ്പം അക്ഷയ്കുമാറില്ലെന്ന സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ വേഷമാണ് റാണ. , Instagram

അപ്ഡേറ്റുചെയ്തത്: ജൂൺ 7, 2019, 12:52 പിഎം IST

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കിടയിൽ, ഫറാ ഖാൻ കുന്ദറും രോഹിത് ഷെട്ടിയും തമ്മിലുള്ള ആദ്യ സഹകരണത്തെക്കുറിച്ച് ഒട്ടനവധി റിപ്പോർട്ടുകൾ നടക്കുന്നുണ്ട്. ഫിലി, രോഹിത് എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം റീമേക്ക് ചെയ്യുമെന്നാണ് സൂചന. ഫർമാൻ എപ്പോഴും അതിനെ അന്തിമമായി തീരുമാനിച്ചിട്ടില്ല എന്ന് ഫഹദ് എപ്പോഴും പരിചയപ്പെടുത്തിയ താരങ്ങളെ അറിയാൻ ആളുകൾ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഇത് ഷാരൂഖ് ഖാൻ അല്ലെങ്കിൽ ഫറാ ന്റെ ചിത്രം. ബിഗ് ബി ഷൂസിൽ ഷൂട്ട് ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുള്ള, ഹൃത്വിക് റോഷൻ വിനോദ വിനോദ പോർട്ടലാണ് വെളിപ്പെടുത്തിയത്. ഫർഷ് ഈ പദ്ധതിയെക്കുറിച്ച് തർക്കം ഉന്നയിച്ച ഹൃത്വിക് റോഷനോടൊപ്പമാണ് ആശയങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.ഫറ മുഴുവൻ തിരക്കഥയെഴുതിയും സമകാലിക ടൈപ്പിനു വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.അവർക്കൊരു സൂപ്പർസ്റ്റാർ വേണം ബിഗ് ബി, ഡ്യൂഗ് തുടങ്ങിയ ആദ്യ സ്ക്രീനിന്റെ തിരക്കഥയും ഫറായും ഹൃത്വിക് ദശാബ്ദങ്ങളായി സുഹൃത്തുക്കളുമാണ്, അതിനാൽ ഉടൻ കഥ കേൾക്കുകയും ഉടൻ അത് ശരിയാക്കുകയും ചെയ്തു, അവസാന മോട്ടാലിറ്റി ഉടൻ തന്നെ പുറത്തിറക്കും, നടൻ ഒരു പ്രഖ്യാപനം നടത്തും അത്. “

സോഷ്യൽ നെറ്റ് വർക്കിങ് സൈറ്റുകളിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രായമായ ഒരാളെങ്കിലും ഈ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ് അവർ. അമിത് ജി 40 വയസ്സുള്ളപ്പോൾ പോലും സാറ്റെ പീ പീസ പ്രകാശനം ചെയ്തു. “

ഈ ചിത്രത്തിന്റെ നായികയായി ഇനിയും അന്തിമരൂപം ലഭിച്ചിട്ടില്ല.