ബിസിസിഐയുടെ ധോണിയുടെ മനം കവർന്നത് ഐസിസി തള്ളി – Cricbuzz – Cricbuzz

ബിസിസിഐയുടെ ധോണിയുടെ മനം കവർന്നത് ഐസിസി തള്ളി – Cricbuzz – Cricbuzz
/ മെറ്റാ> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c172156/the-icc-confirmed-that-the-log.jpg" itemprop = "url"> ധോണിയുടെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരുന്ന ലോഗോയെന്നും “ഉയരം =” 396 “itemprop =” contentUrl “src =” http: //www.cricbuzz ന്റെ നിയമത്തിന്റെ ലംഘനമാണെന്ന് ഐസിസി സ്ഥിരീകരിച്ചു. ധോണിയുടെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ച ലോഗോ ലോഗോയുടെ നിയമത്തിന്റെ ലംഘനമാണെന്ന് ഐസിസി വ്യക്തമാക്കി. ഐസിസി, ഗെയിം “width =” 595 “>

ഐസിസി അത് സ്ഥിരീകരിച്ചു ധോണിയുടെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ലോഗോ ലോഗോയുടെ വിധി നിർണ്ണായകമാണെന്ന് അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൌൺസിൽ ബി സി സി ഐയുടെ തുടർച്ചയായ ശ്രമങ്ങൾ റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്. 2019 ൽ നടക്കുന്ന ഇംഗ്ലണ്ടിലും വെയിൽസിലും നടക്കുന്ന ഐ സി സി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് മത്സരത്തിൽ എം എസ് ധോണിക്ക് ലണ്ടൻ ഒളിമ്പിക്സിൽ കളിക്കാൻ അവസരം നൽകും. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്കെതിരായ ഇന്ത്യയുടെ ലോകകപ്പ് മത്സരത്തിൽ ധോണിയുടെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ലോഗോ ലോഗോയുടെ നിയമത്തിന്റെ ലംഘനമാണെന്ന് ഐസിസി സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഏതെങ്കിലും ICC ചടങ്ങിൽ സ്പോർട്സ് ഗിയറും വേഷവും വ്യക്തിഗത സന്ദേശങ്ങളും ലോഗോകളും ഐസിസിയുടെ നിയമങ്ങളും നിയന്ത്രണങ്ങളും തടയുന്നു. കൂടാതെ, പ്രത്യേകിച്ചും വിക്കറ്റ് കീപ്പിനുപയോഗിക്കുന്ന ഗ്ലൗസുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കപ്പെട്ട ഉള്ളടക്കത്തെ സംബന്ധിച്ച നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഒരു ലംഘനമാണ്. മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ ലോഗോ പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ബിസിസിഐയോട് ഐസിസി പ്രതികരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, ധോണിക്ക് വിക്കറ്റ് കീപ്പറായി ധരിക്കാനാവില്ലെന്ന് ഐസിസി പ്രതികരിച്ചു. 2019 ലെ ഐ സി സി പുരുഷന്മാരുടെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിലാണ് ഗ്ലൗവ്സ്. “ജൂൺ 7 വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ച ഒരു പ്രസ്താവനയിലാണ് ക്രിക്കറ്റ് ഭരണാധികാരി.

“ഐസിസി പരിപാടികളുടെ നിയന്ത്രണങ്ങൾ വസ്ത്രങ്ങളിലോ ഉപകരണങ്ങളിലോ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട വ്യക്തിഗത സന്ദേശങ്ങളോ ലോഗോകളോ അനുവദിക്കുന്നില്ല. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകൾ അനുവദിക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ നിയന്ത്രണങ്ങൾ ലംഘിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ” സൗത്ത് ആഫ്രിക്കയിൽ നടന്ന ലോകകപ്പ് മത്സരത്തിൽ സൗത്ത് തോപ്റ്റനെതിരെ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിക്ക് വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലോവുകൾ സമ്മാനിച്ചു. കാമറയിൽ പകർത്തിയ ശേഷം കൊടുങ്കാറ്റ്. ധോണി നിശബ്ദമാക്കാൻ ധോണി നിരോധിക്കണമെന്ന് ബി.സി.സി.ഐ നിർദേശം നൽകി ഐസിസി നിയന്ത്രണം ഏർപ്പെടുത്തി ഐ സി സിയുടെ നിയന്ത്രണം ഐ.സി.സി. അത് അവരുടെ പോയിന്റ് വീടിനടുത്ത് വസ്ത്രനിർമ്മാണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

നിയന്ത്രണം D.1:

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“ഒരു ദേശീയ ലോഗോ, ഒരു വാണിജ്യ ലോഗോ, ഒരു വാണിജ്യ ലോഗോ, ഒരു ഇവന്റ് ലോഗോ, ഒരു നിർമ്മാതാവിന്റെ ലോഗോ, ഒരു പ്ലേയർ ബാറ്റ് ലോഗോ, ഒരു ചാരിറ്റി ലോഗോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു വാണിജ്യേതര ലോഗോ ഒഴികെയുള്ള ക്രിക്കറ്റ് വസ്ത്രങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ക്രിക്കറ്റ് ഉപകരണങ്ങളിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരു ലോഗോയും അനുവദിക്കില്ല. ഈ ചട്ടങ്ങളിൽ നൽകിയിരിക്കുന്ന ലോഗോ. “

ഈ നിയന്ത്രണം തുടർന്നങ്ങോട്ട്” ഈ റെഗുലേഷനുകൾക്ക് അനുസൃതമല്ലാത്ത ഏതെങ്കിലും വോള്യം അല്ലെങ്കിൽ ഉപകരണം, അധിനിവേശ വസ്ത്രങ്ങൾ അല്ലെങ്കിൽ ഉപകരണങ്ങൾ അപ്രത്യക്ഷമാകുന്നത് വരെ, കളിക്കാരനെ കളിക്കാൻ അനുവദിക്കാതിരിക്കുന്നതിന് (അല്ലെങ്കിൽ ഉചിതമായപക്ഷം, കളിയുടെ വയലിൽ നിന്നും അവരെ ഓർഡർ ചെയ്യാൻ) നീക്കം അല്ലെങ്കിൽ അനുയോജ്യമായ മൂടി. ”

ബിസിസിഐയുടെ ‘ബലിഡാൻ ബാഡ്ജ്’ എന്ന പേരിലോ, ഐസിസി പുറത്തുവിട്ട “അത്തരത്തിലുള്ള ഒബ്ജക്ടുകൾ ഒന്നും”. ഒരു സൈനിക ചിഹ്നമല്ലാത്ത ധോണിയുടെ തലപ്പാവ് ധരിച്ചുകൊണ്ട് ധോണി ധരിക്കുന്നത് തുടരുമെന്ന് വിനോദ് റായി പറഞ്ഞു. ഐസിസിയുടെ നിർദ്ദേശപ്രകാരമാണെങ്കിലും റായി അതിനെ “അത് നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള നിർദ്ദേശം, അല്ലാതെ ഒരു നിർദ്ദേശമല്ല” എന്നാണ് നിർദേശിക്കുന്നത്.

എങ്കിലും, ഐസിസിയുടെ അനുമതി അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ ധോണിക്ക് ഇപ്പോഴും അനുമതി ആവശ്യമായി വരും.

<വിഭാഗം itemprop റൂൾ എൽ:

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“ഏതെങ്കിലും ലോഗോ അല്ലെങ്കിൽ വ്യക്തിഗത സന്ദേശം ഈ റഗുലേഷനുകൾ പ്രയോഗിക്കുന്ന ഏതെങ്കിലും മത്സരത്തിൽ അല്ലെങ്കിൽ സീരീസ് ഉപയോഗത്തിന് ഐ സി സിയുടെ അംഗീകാരം ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ, അംഗീകാരം തേടുന്ന പാർടി അത്തരം അനുമതി നൽകാനുള്ള ഐസിസിക്ക് അപേക്ഷ നൽകണം. മാച്ച് അല്ലെങ്കിൽ സീരീസിന്റെ ആരംഭം മുൻകൂറായി മുൻകൂട്ടി അംഗീകാരം നൽകണം. എന്നാൽ ഐസിസിയുടെ പുതിയ ഭരണം ഈ പ്രശ്നം അവസാനിപ്പിച്ച് ധോണി ധരിക്കുന്നതിനെ നേരിട്ട് നിരോധിക്കുകയായിരുന്നു.

വരാനിരിക്കുന്ന ലോകകപ്പ് ഏറ്റുമുട്ടലുകളിൽ തന്റെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഗ്ലൗസുകളിൽ ചോദ്യചിഹ്നമായി സ്പോൺസർ ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് മുൻ ക്യാപ്റ്റനെ അനുവദിക്കാതെ ഡാഗർ ഇൻസൈൻഡിയ ബാഡ്ജിയുമായി ബന്ധമുള്ള ഗ്ലൗസുകൾ. ലണ്ടനിലെ കെന്നിംഗ്ടൺ ഓവലിൽ ഓസ്ട്രേലിയൻ ടീമിനൊപ്പം ചേർന്ന് ജൂൺ ഒമ്പതിന് നടക്കുന്ന ലോകകപ്പ് ഫുട്ബാളിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടരുകയാണ്. 2003 എഡിഷൻ മുതൽ.

© Cricbuzz

© 2018 Malayalam Daily Press. All Rights Reserved.