വൊഡാഫോൺ ഐഡിയ, ക്ലൗഡ് സേവനങ്ങൾക്കുള്ള Microsoft പങ്കാളി – Moneycontrol.com

വൊഡാഫോൺ ഐഡിയ, ക്ലൗഡ് സേവനങ്ങൾക്കുള്ള Microsoft പങ്കാളി – Moneycontrol.com

ന്യൂഡൽഹി, വ്യാഴം, 6 ജൂൺ 2010 ഉറവിടം: പി.ഐ.ടി

തങ്ങളുടെ ബിസിനസുകാർക്ക് ഒരു ക്ലൗഡ് കേന്ദ്രീകൃത സമീപനത്തിലേക്ക് നീങ്ങുകയാണു ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ മൈക്രോസോഫ്റ്റുമായി സഹകരിക്കുന്നത്. വൊഡാഫോൺ ഐഡിയ ചീഫ് എന്റർപ്രൈസ് ബിസിനസ് ഓഫീസർ നിക്ക് ഗ്ലിൻഡൺ ഒരു പ്രസ്താവനയിലാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റർ വോഡഫോൺ ഐഡിയയും , മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ ജൂൺ മാസവും മേയ് മാസത്തിൽ തന്നെ ക്ലൗഡ് സേവനങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കും.

“ക്ലൗഡ് ദത്തെടുക്കൽ ഒരു” എപ്പോൾ “എന്നാൽ ഒരു” അല്ലെങ്കിൽ “,” വോഡഫോൺ ഐഡിയ ചീഫ് എന്റർപ്രൈസ് ബിസിനസ് ഓഫീസർ നിക്ക് ഗ്ലിഡ്സൺ പറഞ്ഞു, ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിന് മൈക്രോസോഫ്റ്റുമായി സഹകരിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. ഒരു പ്രസ്താവന.

“ബിസിനസ്സിനെ സാമ്പത്തികമായി വേഗത്തിലും കാര്യക്ഷമതയായും വളർത്തുന്നതിന് ഇത് അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്, എന്നിരുന്നാലും മികച്ച ക്ലൗഡ് സംവിധാനം നേടാൻ ശക്തമായ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്റ്റിവിറ്റി ആവശ്യമാണ്,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Microsoft Azure ലെ ഒരു സ്വകാര്യ കണക്ഷനിലൂടെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിലേക്ക് ബന്ധിപ്പിക്കാൻ പങ്കാളിത്തം അനുവദിക്കുന്നു.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ജൂൺ 6, 2019 10:12 ഉച്ചക്ക്