ഷാരൂഖ് ഖാൻ ഷാരൂഖിനൊപ്പം 'രാജ്' വിവാദത്തിൽ

ഷാരൂഖ് ഖാൻ ഷാരൂഖിനൊപ്പം 'രാജ്' വിവാദത്തിൽ

രാജ് കുമാർ റാവുവും പാട്രലേഖയും ഷാറൂഖ് ഖാനും കാജോലുമാണ്. ദിൽവാലെ ദുൽഹനിയേ ലേ ജായേഗെയിൽ നിന്നാണ് ഈ ട്രെയിൻ സന്നദ്ധത ഉണ്ടായത്.

Patralekhaa Does a Hilarious Recreation of SRK-Kajol's DDLJ Scene With Her Real-life 'Raj'
ചിത്ര കടപ്പാട്: പാട്രലേഖ / ഇൻസ്റ്റഗ്രാം

ദിൽവാലെ ദുൽഹനിയ ലേ ജായേഗെയുടെ ക്ലൈമാക്സിൽ നിന്നുള്ള ട്രെയിൻ രംഗം 1995 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയതിനു ശേഷം നിരവധി തവണ പുനർനിർമ്മിച്ചു. പിന്നീട് അമീഷ് പുരി ഐതിഹാസിക സംഭാഷണം – ‘ജയ് സിമ്രാൻ ജാ’ – കാജോൾ റണ്ണും ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ കൈകൾ നീട്ടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനാൽ ട്രെയിൻ പിടിക്കാൻ ഓരോ 90 കളുടെ ബോളിവുഡും മനസ്സിനും ഹൃദയത്തിനും പാകമാണ്.

നടൻ രാജ്കുമാർ റാവുവും അയാളുടെ കാമുകിയും ചേർന്ന് ലണ്ടനിലെ രംഗങ്ങൾ പുനരാരംഭിച്ചുകൊണ്ട് ചിത്രത്തിന്റെ വലിയ ആരാധകരാണെന്ന് തെളിയിച്ചു. ഒരു പാർക്കിൽ അവരുടെ ഫൺമോഡ്ഓൺ തിരിഞ്ഞു. അവിടെ രാജ്കുമാറിന്റെ നാടായ ബോജ്ജിയിൽ നിന്നും സ്വതന്ത്രനാക്കാൻ ശ്രമിച്ച കാജോൾ ഭാഗം പാടലെയ്ഖയാണ് ചെയ്തത്. കാജോൾ അവളെ ഞെട്ടിച്ചു, തുടർന്ന് അവളുടെ കൈ പുറത്തെത്തുമ്പോൾ അവൾക്ക് ആശ്വാസം നൽകുന്നു.

സിറ്റി ലൈറ്റ്സ് നടി പിന്നീട് തന്റെ രാജാവിനെ കുറിച്ചുള്ള വേഗതയാർന്ന ചലനങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു. ഷാരൂഖ് ഫോം മുഴുവൻ മാറുന്നു, “ബഡേ ബാഡെ ഡെഹോൺ മെയിൻ, ആസി ഛോത്തി ഛോട്ടി ബാത്തിനി ഹൂട്ടി റീഹൈ ഹെയ്ൻ, സെനോറൈറ്റ” എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് സൂപ്പർസ്റ്റാറിന്റെ മുഖപ്രസംഗങ്ങൾ അനുകരിക്കുന്നു.

രാജ്കുമാറും പട്രലേഖയും ഇപ്പോൾ എട്ടു വർഷത്തോളം പ്രണയത്തിലായിരിക്കുന്നു. ഹൻസാൽ മേത്തയുടെ സിറ്റി ലൈറ്റുകളിൽ ഒരുമിച്ച് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കോഫി വിത്ത് കരണിന്റെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിച്ചത്. ഇപ്പോഴിതാ, തന്റെ ജീവിതത്തിൽ താൻ സ്ഥിരത നിറഞ്ഞതും സന്തുഷ്ടവുമായ ഒരു സ്ഥലത്താണ് താരം.

ഇരുവരും സ്തോഭജന്യമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കിടുന്നു. വാലന്റൈൻസ് ദിനത്തിൽ രാജ്കുമാർ പാട്രലേഖയുമായി ചേർന്ന് ഒരു ഫോട്ടോ എടുത്തുനൽകി, “എന്റെ ജീവിതത്തിലും അത് മനോഹരമാക്കുന്നതിന്റേയും നന്ദി.” കൂടുതൽ യാത്ര, സിനിമകൾ, രസകരം, സൗഹൃദം, സ്നേഹബന്ധം, അനിയന്ത്രിതമായ & നിബന്ധനയില്ലാത്ത സ്നേഹം എന്നിവയാണ്.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ