ഹെലിയോ A22 SoC, 13 എംപി റിയർ ക്യാമറ, 6,999 രൂപ ഇന്ത്യയിൽ നോക്കിയ.

ഹെലിയോ A22 SoC, 13 എംപി റിയർ ക്യാമറ, 6,999 രൂപ ഇന്ത്യയിൽ നോക്കിയ.

നോകിയയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന് ഏറ്റവും വിലക്കുറവുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട്ട്ഫോണാണുള്ളത്. 3 ജിബി റാം, 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ്, 5.71 ഇഞ്ച് വാട്ടർ ഡിപ്റ്റ് ഡിസ്പ്ലെ ഡിസ്പ്ലേ എന്നിവയും ലഭ്യമാണ്.

ഐഎൻഎസ്

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 6, 2019, 11:11 PM IST

Nokia 2.2 Launched in India with Helio A22 SoC, 13MP Rear Camera at Rs 6,999
നോകിയയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന് ഏറ്റവും വിലക്കുറവുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട്ട്ഫോണാണുള്ളത്. 3 ജിബി റാം, 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ്, 5.71 ഇഞ്ച് വാട്ടർ ഡിപ്റ്റ് ഡിസ്പ്ലെ ഡിസ്പ്ലേ എന്നിവയും ലഭ്യമാണ്.

നോക്കിയ ഫോണുകളുടെ ഭവനമായ എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ തങ്ങളുടെ പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ നോക്കിയ 2.2 ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. 2 ജിബി + 16 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 6,999 രൂപയും, 3 ജിബി 32 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 7,999 രൂപയും ടൺസ്റ്റൺ കറുപ്പ്, സ്റ്റീൽ നിറങ്ങളിൽ ലഭ്യമാകും. ഓഫർ അവസാനിച്ചാൽ 7,699 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാകും. 8,699 രൂപ.

“നോക്കിയ 2.2 ഇന്ത്യൻ വിപണിയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആണ്, ഇത് നിങ്ങൾക്ക് Android One ന്റെ വാഗ്ദാനവും ഏറ്റവും സുരക്ഷിതമായ Android അനുഭവവും നൽകുന്നു, ആഗോളതലത്തിൽ നോക്കിയ ഇന്ത്യയെക്കാൾ ആദ്യം ഇന്ത്യയിലാണു നോക്കിയ 2.2 പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് നിർത്തിയില്ലെന്ന് എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ ചീഫ് പ്രോജക്ട് ഓഫീസർ ജുലോ സർവിസ് പറഞ്ഞു. ജൂൺ 11 മുതൽ മൊബൈൽ റീട്ടെയിൽ ഔട്ട്ലെറ്റുകൾ, ഫ്ളിപ്കാർട്ട്, നോക്കിയ വെബ്ഫോണുകൾ, സ്മാർട്ട്ഫോൺ എന്നിവ ലഭ്യമാകും.

5.71 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലെയുള്ള ഹാൻഡ്സെറ്റിന് 400nits വരെ തിളക്കമുള്ള, 5 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് ഫാഷൻ റെക്കോർഡിംഗിന് ഒരു ടിവറോഡ് ഡിസ്പ്ലേയുണ്ട്. ഒരു മീഡിയടെക് ഹെലിനോ A22 ചിപ്പ് ഫ്യൂൽസ് ഫോണാണ്. ഒപ്റ്റിക്സിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ഡിവൈസ് സിംഗിൾ ഫ്ലാഷ് ഉപയോഗിച്ച് 13 എംപി സെൻസർ ഉണ്ട്. “AutoHDR”, “ലോ ലൈറ്റ് ഇമേജ് ഫ്യൂഷൻ” ടെക്നോളജി പോലുള്ള സവിശേഷതകൾക്കൊപ്പമാണ് ക്യാമറ വരുന്നത്. ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പി ഒ ഒഎസിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, എന്നാൽ ആൻഡ്രോയിഡ് ക്യു വരെ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യപ്പെടും. റിലയൻസ് ജിയോ വരിക്കാർക്ക് നോകിയ 2.2 വാങ്ങുന്നത് 2,200 രൂപയും 100 ജിബി അധിക ഡാറ്റയും നൽകുന്നു.