പ്രിയങ്ക ചോപ്ര രേണുകളില്ലാതെ സാരി ധരിച്ചതിന് ശേഷം തരുൺ തഹ്ലിയാനി സംസാരിക്കുന്നു … – Hindustan Times

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര രേണുകളില്ലാതെ സാരി ധരിച്ചതിന് ശേഷം തരുൺ തഹ്ലിയാനി സംസാരിക്കുന്നു … – Hindustan Times

ജൂൺ മാസത്തിലെ ലണ്ടനിൽ അമേരിക്കൻ പത്രമായ ഇൻസ്ലിയിലെ കവർ ചിത്രത്തിൽ പ്രിയങ്ക ചോപ്ര അടുത്തിടെ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. ഒരു ബ്ലൗസ് ഇല്ലാതെ സാരി ധരിച്ച, വസ്ത്രത്തിൻറെ അവളുടെ പതിപ്പ് ഓൺലൈനിൽ മിക്സഡ് പ്രതികരണങ്ങളെ ആകർഷിച്ചു. ആധുനികവത്കരിക്കപ്പെട്ട ദേശാഭിമാനിയുടെ ഭൂരിപക്ഷം ആളുകളും അവളെ പ്രശംസിച്ചപ്പോൾ, ചിലർ അവളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിനെ വിമർശിച്ചു. സാരി ഉപയോഗപ്പെടുത്തി സാരി ഉപയോഗപ്പെടുത്തി ഒരു ആഗോള പ്രസ്താവന നടത്തിയെന്നാണ് ഡിസൈനർ തരുൺ തഹിലാനി ഇപ്പോൾ പ്രതികരിച്ചത്.

മിഡ് ഡേയിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു തരുൺ. “അത് അങ്ങേയറ്റം അസ്വീകാര്യമാണ്. വാസ്തവത്തിൽ, ഒരു ചോലിയെ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആഗോള പ്രസ്താവനയല്ല. ഇന്ത്യൻ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ (പ്രിയങ്കയുടെ അവസാന ബോളിവുഡ് പുറത്തേക്കുള്ള, ബജ്രായോ മസ്താനിയിൽ) ഈ ആധുനിക ദേവതയ്ക്ക് ഒരു മുഖ്യധാരാ ഫാഷൻ കവറിലുളള ഇന്ത്യൻ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ പരിവർത്തനങ്ങളിൽ നിന്ന് മാത്രം (പ്രിയങ്കയുടെ) അവൾ ഒരു ആധുനിക ഇന്ത്യൻ ഐക്കൺ ആണ്. ”

ഫോട്ടോഷൂട്ടിനുള്ള പ്രിയങ്ക പ്രിയങ്ക

പ്രിയങ്കയുടെ മകൾ കലിംഗും നതാഷ പൂനാവാലയും.

പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു സാരി സാരി ധരിക്കാത്ത ഒരു ഉപയോക്താവിനെ വിമർശിക്കുന്നു.

സാരിയ്ക്കായി പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച പ്രിയങ്ക, ഇൻസ്റ്റെലിനോട് പറഞ്ഞു, “ഇൻഡ്യൻ ഫാഷൻ എത്തുമ്പോൾ എന്റെ പ്രശ്നം ഇതാണ്, എല്ലായ്പ്പോഴും ഈ തിളക്കമാർന്ന, ഗംഭീരവുമായ ക്രിസ്മസ്-മരം വസ്ത്രങ്ങൾ എപ്പോഴും. ഞാൻ ധരിക്കുന്ന സാരികൾ അല്ല. ഒരു അമ്മ ഡോക്ടറായി എന്റെ അമ്മയോടൊപ്പമാണ് ഞാൻ വളർന്നത്. ഫ്രഞ്ചു ചിഫോൻ നിർമ്മിച്ച മനോഹരമായ ഈ വേഷങ്ങൾ അവൾ ധരിക്കും. അവളുടെ കഴുത്തിൽ കഴുത്ത് ഡയോറിന്റെ വിഷം പോലെയാണ്. അത് ഒരു ആധുനിക സ്ത്രീയായിരുന്നു. അതാണ് ഞാൻ ലോകത്തെ കാണിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. ”

ആർട്ടിക്കിൾ 15 ന്റെ ആദ്യ ഗാന ഗായകനായ കാം ഭാരി, ആയൂഷ്മാൻ എന്നിവരുടെ ടീസർ

ഫോട്ടോഷൂട്ടി ഫോട്ടോഷൂട്ടിയിൽ നിന്നും പ്രിയങ്കയുടെ ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തി പ്രിയങ്ക പറഞ്ഞു. “നൂറ്റാണ്ടുകൾ പാരമ്പര്യത്തിൽ നിന്ന് ഉയർന്നുവരുന്ന ഈ കാലഘട്ടം ആഗോള സംസ്കാരത്തിന്റെ ഒരു പ്രധാന ഭാഗമാണ്. ‘സാരി’ ഇന്ത്യയിലെ തന്നെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടതും അംഗീകൃതവുമായ ചിത്രശാലകളിൽ ഒന്നാണ്. എന്നെ, അതിന്റെ സൌന്ദര്യത്തെ അതിന്റെ ഫലസമാനത്തിൽ തന്നെ, മയക്കുമരുന്ന്, തുണികൊണ്ടുള്ളതല്ല. അത് ചാരുത, സ്ത്രീത്വം, ശക്തിയുള്ളവയാണ്. ഞാൻ ഒരു വസ്ത്രം ധരിക്കുന്ന സമയത്ത് എനിക്ക് എത്രമാത്രം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, “അവർ എഴുതി.

പ്രിയങ്കയ്ക്ക് വേണ്ടി സീനോൻസ്, ഗോട്ട, സ്വരോവസ്കി പരലുകൾ എന്നിവയിൽ തരുൺ സാരി തയ്യാറാക്കി. പ്രിയങ്കയ്ക്ക് പുതിയതായി ഒന്നും പറയാനില്ല – ഒരു പുരുഷനെക്കാൾ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ വിവാഹം കഴിച്ചതിന് താൻ എങ്ങനെ വിമർശനം നേരിടേണ്ടി വന്നിട്ടുണ്ട് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഇന്നും സംസാരിച്ചു.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂൺ 08, 2019 13:23 IST