ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ലോകകപ്പ് ആഴ്ച 9 യോഗ്യതാ ഫുട്ബോൾ – സ്റ്റോറി ഫ്ലിപ്പ് ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല

ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ലോകകപ്പ് ആഴ്ച 9 യോഗ്യതാ ഫുട്ബോൾ – സ്റ്റോറി ഫ്ലിപ്പ് ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല

* സ്ട്രോം ഫ്ലിപ് ഫോർട്ട്നൈറ്റിൽ ചേർത്ത പുതിയ ഇനം. ഫോർട്ട്നൈറ്റിൽ ലോകകപ്പ് യോഗ്യതാ മത്സരത്തിൽ എത്രമാത്രം തകർന്നുവെന്ന് ഫോർട്ട്നെറ്റിൽ മത്സരിക്കാൻ പലരും തയാറായിട്ടുണ്ട്. ഈ വാരാന്ത്യം എപ്പിക്ക് പ്രതികരിച്ചു, പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി. *

ഫോർട്ട്നിക്കിനെ ജൂൺ 6 നകം ബഹിരാകാശ ഫ്ളൈപ്പ് കൊണ്ടുവന്നത്, അതിന്റെ പേര് നിർദ്ദേശിക്കുന്നത് കൃത്യമായി ചെയ്യുന്നതാണ്. ഇത് സംഭവിക്കുന്ന നാശനഷ്ടം നിലവിലെ കൊടുങ്കാറ്റ് നാശത്തിനിടയാക്കും, നിങ്ങൾ അവസാനത്തെ ഗെയിം സംരക്ഷിക്കുകയാണെങ്കിൽ മാരകമായേനെ.

ഉടൻതന്നെ, ലോകകപ്പിലെ കായിക മത്സരങ്ങളെ എങ്ങനെ ബാധിക്കുമെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ആകുലത മത്സരം.

ഒരു സാധാരണ ഗെയിമിൽ, കൊടുങ്കാറ്റ് 5 അല്ലെങ്കിൽ പത്ത് കടന്നാൽ ശേഷിക്കുന്ന കളിക്കാർ മാത്രമാണ്. മത്സരത്തിൽ, പതിവായി പതിനെട്ട് ഇരുപതു കളിക്കാർ അവശേഷിക്കുന്നുണ്ട്, ഇതുപോലുള്ള ക്ലിപ്പുകൾ ലഭിക്കുന്നു.

സ്തൊര്മ്ഫ്ലിപ് എംദ്ഗമെ ദുഖിക്കുന്നു pic.twitter.com/o4EqeMtcNK

– Takeoffs (@TakeoffsFN) ജൂൺ 6, 2019

സന്തോഷകരമെന്നു പറയട്ടെ, എപ്പിക്ക് അവരുടെ വഴികളുടെ തെറ്റ് കണ്ടതാണ്. അവർ അരിന മോഡിൽ ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് ഫ്ളിപ് അപ്രാപ്തമാക്കി, ലോക ഫുട്ബോൾ ക്വാളിഫയർ ആഴ്ചയിൽ പോസ്റ്റ് നിരോധിക്കാനുള്ള തങ്ങളുടെ പദ്ധതികളെ കുറിച്ച് Reddit ഒരു പോസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കി.

“ഹേയ്,

ഞങ്ങൾ ഈ വാരാന്ത്യ ടൂർണമെന്റിനായി ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് ഫ്ലിപ്പ് താൽക്കാലികമായി അപ്രാപ്തമാക്കിയിരിക്കും. സ്റ്റോം ഫ്ലിപ്പ് അപ്രാപ്തമാക്കി എല്ലാ പ്രദേശങ്ങളും ഫുട്നറ്റ് ലോകകപ്പ് ഓൺലൈൻ ഓപ്പൺ പ്ലേ ചെയ്യും.

ഇതിനുപുറമേ, വാരാന്ത്യ ടൂർണമെൻറ് അവസാനിക്കുന്നതുവരെ അയർന പ്ലേലിസ്റ്റുകളിൽ സ്റ്റോം ഫ്ലപ്പ് താൽക്കാലികമായി അപ്രാപ്തമാക്കും. ഈ ഹോട്ട്ഫൈക്സ് ഉടൻ രാത്രി വൈകിയേക്കും, കൂടാതെ നിങ്ങളുടെ ക്ലയന്റ് ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാനോ പാച്ച് ചെയ്യാനോ നിങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെടുകയില്ല.

മറ്റ് എല്ലാ മോഡുകളും ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ കൊടുങ്കാറ്റ് ഫ്ലിപ് പ്രാപ്തമാക്കി തുടരും.

ഭാഗ്യത്തിന്റെ നല്ലത്! ”

ഈ നീക്കം ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ യോഗ്യത നേടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കളിക്കാർക്ക് അതിമനോഹരമാണ്, എന്നാൽ അതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു. ഇതാദ്യമായി, ഫോർട്ട്നേറ്റ് മോഡുകളിലും മത്സരത്തിലായും കാട്ടുപൂച്ചകൾ വേർതിരിച്ചെടുക്കാൻ തുടങ്ങി.

കളിക്കാർ കുറച്ചു നേരത്തേക്ക് ഇതു ചോദിക്കുന്നുണ്ട്, പ്രധാനമായും ഡ്രം ഗൺ കൂട്ടിച്ചേർത്ത് ഗെയിം വീണ്ടും കളിച്ചു.

തങ്ങളുടെ മത്സരത്തിനിടയിൽ കൊള്ള കൊള്ളകൾ വേർതിരിക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച് അവർ ആലോചിക്കുന്നില്ലെന്ന് എപ്പിക്ക് ആവർത്തിച്ചു പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ ഒരു കൊടുങ്കാറ്റ് ഫ്ലിപ് വളരെ കുറവാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

അടിസ്ഥാന ഗെയിമിൽ ഒരു മാന്യമായ ഇനത്തിൻറെയും മത്സരത്തിൽ ഒരു തകർന്ന വസ്തുവിന്റെയും ഉത്തമ ഉദാഹരണമാണ് സ്റ്റാർം ഫ്ലിപ്പ്. ടൂർണമെന്റിൽ കളിക്കാരെ രക്ഷിക്കാൻ കളിക്കാരെ കളിക്കാനായി കളിക്കാരെ പിരിഞ്ഞ് കളിക്കാൻ അനുവദിക്കുക.

മത്സരാധിഷ്ഠിതത്തിൽ, അത് വെറും സ്പഷ്ടമാണ്.

കൂടുതൽ ഫൌണ്ടെറ്റ് വാർത്തകൾക്കായി ട്വിറ്റർ @ FortniteTracker ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.