യുഎസ്സി അഡ്മിഷൻ, പോസ്റ്റിംഗിൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിനോട് സംസാരിക്കവെ അനന്യ പാണ്ഡെ

യുഎസ്സി അഡ്മിഷൻ, പോസ്റ്റിംഗിൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിനോട് സംസാരിക്കവെ അനന്യ പാണ്ഡെ

അനന്യ പാണ്ഡേയുടെ സഹപാഠിയാണെന്ന അവകാശവാദം ഉന്നയിച്ചിരുന്ന ഒരു സ്ത്രീ തന്റെ നടപടിയെ എതിർത്തതിനെ തുടർന്ന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ വാർത്ത പുറത്തുവിട്ടിരുന്നു.

പി.ഐ.ടി.

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 8, 2019, 8:27 PM IST

Ananya Panday Rubbishes Reports of Her Lying About USC Admission, Posts Photo with University Letters
ചിത്രത്തിന് കടപ്പാട്: അനന്യ പാണ്ഡേ, ഇൻസ്റ്റഗ്രാം

അഭിമാനകരമായ യുഎസ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ താൻ പങ്കെടുത്തുവെന്ന ആരോപണം അനന്യ പാണ്ഡേ നിഷേധിച്ചു. തന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു പത്രപ്രവർത്തന പരിപാടിക്ക് അംഗീകാരം ലഭിച്ചെങ്കിലും കോളേജിൽ പോകരുതെന്നാണ് തന്റെ രണ്ടാം വർഷത്തെ വിദ്യാർത്ഥി അറിയിച്ചത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ “അനീഷീപ്പി” എന്ന പേരിലുള്ള ഒരു സ്ത്രീ പിന്നീട് നടൻ പ്രസ്താവനയുമായി തർക്കം നിലനിന്നിരുന്നു. ഏതെങ്കിലും വിദേശ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ അവൾ ഒരിക്കലും അപേക്ഷ നൽകിയില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു. അനന്യയുടെ സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥിയാണെന്നും യുവതി അവകാശപ്പെട്ടു.

യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ അക്ഷരങ്ങളടങ്ങിയ ഒരു ഫോട്ടോയാണ് ഇൻസ്റ്റിറ്റ്രമിനു നൽകിയത്. യുഎസ്സി അന്നൻബർഗ് സ്കൂൾ ഓഫ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ ആൻഡ് ജേർണലിസത്തിൽ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസിൽ മികച്ചൊരു മാർക്കറ്റിനുവേണ്ടി അപേക്ഷിച്ചതായും എന്നാൽ 20 വയസായിരുന്നു. തന്റെ ആദ്യചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ഷൂട്ടിംഗ് കഴിഞ്ഞു.

2018 ലെ വസന്തകാലത്തെ ആശയവിനിമയത്തിലെ ആശയവിനിമയ രംഗത്തെ പ്രമുഖനായ അനെൻബെർഗ് സ്കൂൾ ഓഫ് കമ്യൂണിക്കേഷൻ ആൻഡ് ജേർണലിസമാണ് ഞാൻ നേരത്തെ പ്രസ്താവിച്ചതെങ്കിൽ, ആദ്യ സിനിമയ്ക്കായി ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിച്ചപ്പോൾ, റിലീസ് ചെയ്ത തീയതി പിന്നീട് തള്ളിയിരുന്നു. 2018 അവസാനത്തോടെ, പിന്നീട് 2019 ലെത്തുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. ഇരുവരും സമ്മതം മൂളിയിട്ടുണ്ട്, “അനന്യ എഴുതിയ ലേഖനത്തിൽ പറയുന്നു.

“എന്റെ കാര്യത്തിൽ, ഞാൻ രണ്ട് പ്രാവശ്യം എന്റെ പ്രവേശനം നിർത്തിവയ്ക്കാൻ മാത്രമേ കഴിയുകയുള്ളൂ, അതിനാൽ ഞാൻ സർവകലാശാലയിൽ പങ്കെടുക്കില്ല, ഇപ്പോൾ എന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഒരു വിദേശ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ അവൾ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നതിനെക്കുറിച്ച് നുണ പറഞ്ഞ കിംവദന്തികൾ “കൈവിട്ടിറങ്ങുകയാണ്” എന്നും തന്റെ കുടുംബത്തിന് “അയോഗ്യമായി” എന്നും പറയുന്നു. “ഈ കുറ്റാരോപണങ്ങൾ എന്നെ തള്ളിക്കളയാൻ ശ്രമിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക്, നിങ്ങൾക്ക് ധാരാളം സ്നേഹവും സമാധാനവും പോസിറ്റീവിയും അയയ്ക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, അവർ എന്റെ സഹപാഠികളെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നെങ്കിലും, നാണംകെട്ടതും അനുകൂലമല്ലാത്തതും) – ഞാൻ സ്കൂളിൽ പഠിച്ച ആളുകളോടൊപ്പം വളർന്നുകൊണ്ടേയിരുന്നില്ലെന്ന് അവർക്കറിയാം, അവർക്ക് അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല, “അനന്യ പറഞ്ഞു.

വ്യാജ സന്ദേശങ്ങൾ, കഥകൾ, സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നത് വളരെ അപകടകരവും ജനങ്ങളുടെ ജീവിതത്തെ ഗുരുതരമായി ബാധിക്കും, അതിനാൽ ദയവായി ദയയും, ദയയും, ദയയും പ്രകടിപ്പിക്കുക, “അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ