വിൻഡോസ് 7, വിൻഡോസ് 8.1, വിൻഡോസ് 10 (ഓഫീസ്) എന്നിവയുടെ ഏതെങ്കിലും പതിപ്പ് ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യുന്നതെങ്ങനെ? BetaNews

വിൻഡോസ് 7, വിൻഡോസ് 8.1, വിൻഡോസ് 10 (ഓഫീസ്) എന്നിവയുടെ ഏതെങ്കിലും പതിപ്പ് ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യുന്നതെങ്ങനെ? BetaNews

വിൻഡോസ് 10 ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പിൽ ഒരു ഐഎസ്ഒ ഫയൽ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യണമെങ്കിൽ, പ്രക്രിയ വളരെ ലളിതമാണ് – നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ഇമേജ് ഫയൽ ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ മീഡിയാ ക്രിയേഷൻ ടൂൾ ഉപയോഗിക്കുക.

എന്നാൽ വിൻഡോസ് 10 ന്റെ പഴയ പതിപ്പാണ് നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമെങ്കിൽ എന്ത് ചെയ്യും? ഒക്ടോബർ 2018 അപ്ഡേറ്റ്, പറയുക (ഹായ്, ചില ആളുകൾ അത്). അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് വിൻഡോസ് 7 അല്ലെങ്കിൽ 8.1 ന്റെ ഒരു പകർപ്പ് വേണമെങ്കിൽ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത്? നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ള ഫയൽ ലഭിക്കാൻ ഏതാനും മാർഗങ്ങളുണ്ട്, പക്ഷേ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും ലളിതമായ ഒന്ന് കാണിക്കും.

ഇതും കാണുക:

നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് നിങ്ങൾ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യുകയും പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. HeiDoc.net ൽ നിന്നും Microsoft Windows, Office ISO ഡൌൺലോഡ് ടൂൾ. മൈക്രോസോഫ്റ്റില് നിന്നും നേരിട്ട് ഈ പ്രോഗ്രാം യഥാര്ത്ഥ Windows, Office ISO ഡിസ്ക്ക് ഇമേജുകള് ഡൌണ്ലോഡ് ചെയ്യുന്നു.

വിൻഡോസ്, ഓഫീസ് അല്ലെങ്കിൽ മറ്റുള്ളവ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യണമെന്നു തീരുമാനിക്കാൻ വലതു വശത്തുള്ള ടാബുകൾ ഉപയോഗിക്കുക, തുടർന്ന് നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പതിപ്പ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

ഉദാഹരണത്തിന്, വിൻഡോസ് 10 തിരഞ്ഞെടുക്കുക, നിങ്ങൾക്ക് OS- യുടെ ഏതൊരു പതിപ്പും ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ ലഭിക്കും, തുടർന്ന് ജൂലൈ 2015 വരെ പോകും. നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ള പതിപ്പുകൾ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം – ഹോം / പ്രോ, വിദ്യാഭ്യാസം, ഹോം പ്രോ N , ഇത്യാദി.

ഒരിക്കൽ തിരഞ്ഞെടുത്ത്, സ്ഥിരീകരിക്കുക ക്ലിക്കുചെയ്യുക, തുടർന്ന് എഡിഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക, ഉൽപന്ന ഭാഷ, നിങ്ങൾക്ക് 32 അല്ലെങ്കിൽ 64-ബിറ്റ് ഡൌൺലോഡ് ആവശ്യമുണ്ടോ എന്ന് വ്യക്തമാക്കുക. പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കും.

ഈ ടൂളിലേക്ക് ഒരു കുറവുണ്ട്, അതൊരു വലിയ വീഡിയോ അഡ്വർടൈസിംഗ് വിൻഡോ തുറന്ന് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുമ്പോൾ തുറക്കുന്നു, നിങ്ങൾ ഇത് ക്ലോസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് അൽപ്പനേരം കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും. എന്നിരുന്നാലും താങ്കൾക്ക് ഒളിപ്പിച്ചു വയ്ക്കാം.

ഇത് പൈറസിക്കുള്ള ഒരു ഉപകരണമല്ലെന്ന് വ്യക്തമാക്കാം – വിൻഡോസിലോ ഓഫിസിലോ സജീവമാക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കീ (അല്ലെങ്കിൽ ഡിജിറ്റൽ അവകാശമുണ്ട്) ആവശ്യമായി വരും.

ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: റോമൻ Samborskyi / ഷട്ടർസ്റ്റോക്ക്