ഷാഹിദ് കപൂർ, കത്രീന കൈഫ് എന്നിവർ ട്വിഞ്ചിനോട് സംസാരിച്ചു

ഷാഹിദ് കപൂർ, കത്രീന കൈഫ് എന്നിവർ ട്വിഞ്ചിനോട് സംസാരിച്ചു

കത്രീന കൈഫ്, ഷാഹിദ് കപൂർ എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ ഷെയർ ചെയ്യുക. (ചിത്ര കടപ്പാട്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം )

ന്യൂ ഡെൽഹി:

കത്രീന കൈഫ് , ഷാഹിദ് കപൂർ എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാനാണ് ഭാരതിയും കബീർ സിംഗും തിരക്കഥയെഴുതിയത്. ഈ സിനിമയുടെ പ്രൊമോഷണൽ പരിപാടിക്ക് വേണ്ടിയുള്ള തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ രൂപം, അവരുടെ Instagram ഡയറി, ആ ഫോട്ടോയിൽ അടുത്തിടെ ചേർത്തിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഞങ്ങളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയത്, ഷാഹിദ് കപൂർ ഒരു പാന്റ്ജൂട്ട് ധരിച്ച ഒരു ചിത്രവും പോസ്റ്റുചെയ്തു, പദ്മവത് നടൻ അവിടെ നിർത്തിയില്ല. കത്രീന കൈഫിന് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം തന്റെ പോസ്റ്റിൽ ഒരു തമാശയെ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. തന്റെ കടുംകൈകളോട് പ്രതികരിച്ച കത്രീന കൈഫ് തന്റെ പോസ്റ്റിൽ ഒരു വലിയ അഭിപ്രായം രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. “ഏഹ് ട്വിയിംഗ്,” അവൾ എഴുതി.

കത്രീന കൈഫും ഷാഹിദ് കപൂറും

ഷാഹിദിൻറെ പോസ്റ്റിൽ കത്രീന പറഞ്ഞു:

tfkvhan8

കത്രീന കൈഫ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഭാരത് ഭാരതിയാണ് . ജൂൺ അഞ്ചിന് പുറത്തിറക്കിയ ഭരത് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററിന്റെ ഉദ്ഘാടനത്തോടനുബന്ധിച്ച് 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ ചേർന്നു . റിലീസ് ചെയ്തതിന് ശേഷമുള്ള മൂന്നുദിവസത്തിനുള്ളിൽ സിനിമ തിയേറ്ററിൽ 95 കോടിയാണ് നേടിയത്. 100 കോടിയുടെ സെൻസർ ക്രോസ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഭാരത് സൽമാൻ ഖാന്റെ 14 കോടി 100 കോടി ചിത്രമാകും. ഈ ചിത്രത്തിൽ കത്രീന കൈഫ് സൽമാൻ ഖാൻ നായകനാകുന്നു.

കബീർ സിംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ജൂണ് 21 നാണ് റിലീസ് ചെയ്യുക. ഷാഹിദ് കപൂര് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന കബീർ സിംഗ് ആണ് ചിത്രം തിയറ്ററുകളിലെത്തുന്നത്. വിജയ് ദെവരകൊണ്ട അവതരിപ്പിക്കുന്ന അർജ്ജുൻ റെഡ്ഡിയുടെ റീമേക്കാണ് കബീർ സിംഗ് . സന്ദീപ് വങ്ങയാണ് കബീർ സിംഗ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.