ഹിനാ ഖാൻ റിയാക്റ്റസ് നാഗിൻ 4 ൽ നായികയാകുന്നു. അവൾ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഇതാണ് – പിങ്ക്വില്ല

ഹിനാ ഖാൻ റിയാക്റ്റസ് നാഗിൻ 4 ൽ നായികയാകുന്നു. അവൾ പറയാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ഇതാണ് – പിങ്ക്വില്ല

ഏക്ത കപൂർ നാഗിൻ 4 ന്റെ പ്രൊമോ വീഡിയോ ഇതിനകം തന്നെ പുറത്തിറങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, സ്ത്രീ നേതൃത്വത്തിന്റെ മുഖം വെളിപ്പെട്ടില്ല. അവൾ അതിനെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ ഹിന പറഞ്ഞു.

2019 ലെ കാൻ ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിൽ ഹീന ഖാൻ ചുവന്ന പരവതാനി വിരിച്ചു. കസൗട്ടി സിന്ദാഗ്യി കായിൽ കൊമോളിക്കയുടെ വേഷത്തിൽ അഭിനയിച്ച പ്രിയപ്പെട്ട അഭിനേതാവ് ഹൃദയത്തിൽ ഭരണം നടത്തി. 2. അഭിനയപ്രാപ്തികൾ . അതേസമയം, പാർട്ട് സാംത്തുള്ള, എറിക ഫെർണാണ്ടസ് എന്നിവർക്കൊപ്പം കെ.ജെ.കെ.

ഏക്ത കപൂർ നാഗിൻ 3 എന്ന സിനിമയിൽ എത്തി. കാഴ്ചക്കാർ നാലാം സീസണിൽ ആശ്ചര്യത്തോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്. വാസ്തവത്തിൽ, കുറെക്കാലം മുമ്പ് നാഗിൻ എന്ന നാലാമത്തെ ഗഡുവിനെ നിറങ്ങൾ ചാനൽ ഒരു പ്രോമോ പുറത്തിറക്കി. ഈ വര്ഷം ഈ വര്ഷം തുടക്കം തന്നെ നടക്കും. എന്നാൽ, നാഗിൻ 4 ന്റെ പ്രോമോ വീഡിയോ ഒരു സ്ത്രീയുടെ മുഖത്തെ കാണിക്കുന്നില്ല. ഈ പരിപാടിയിൽ പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതാണോ എന്നു ചോദിച്ചപ്പോഴാണ് നടി ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. “ഈ ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം നൽകുന്ന വ്യക്തി ഏക്ത കപൂർ ആണ്.”

എക്താ കപറിന്റെ ഷോ കസൗട്ടി സിന്ദാജി കാ 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഹിന ഖാൻ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചു. എന്നാൽ, ടെലിവിഷനിൽ നിന്ന് ഒരു ചെറിയ ഇടവേള എടുത്തു. നിയന്ത്രണരേഖക്ക് സമീപം ജീവിക്കുന്ന ഒരു യുവ മുസ്ലീം പെൺകുട്ടിയുടെ വേഷത്തിലാണ് നടി കാണുന്നത്. 1999 കാർഗിൽ യുദ്ധം സിനിമയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലായിരുന്നു. അതിൽ പ്രധാന വേഷം ഫരീദ ജലാൽ പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുന്നുണ്ട്.