ഹുവാവിയുടെ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഈ വീഴ്ചയിൽ എത്തും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഹുവാവിയുടെ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഈ വീഴ്ചയിൽ എത്തും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

യുഎസ് അധികാരികളുമായുള്ള മുഴുവൻ നാടകത്തിനിടയിലും, ഹുവാവേ ഓഗസ്റ്റിൽ തന്നെ സ്വന്തമായി ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റം പുറത്തിറക്കാൻ തുനിയുന്നു. ചൈനയിലെ ഹോംഗ്മെൻ ഓഎസിനെ ഹുവാവെ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് ന്യൂസ് ഔട്ട്ലെറ്റ് ഗ്ലോബൽ ടൈംസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. ഹുവാവെ ഉപഭോക്തൃ ബിസിനസ്സ് സി.ഇ.ഒ റിച്ചാർഡ് യു കമ്പനിയുടെ പുതിയ ഓ.എസ്.

ഹുവാവേ ARK OS, HUAWEI ARK, ARK, ARK OS എന്നീ പേരുകൾക്ക് മുമ്പ് EUUEA (യൂറോപ്യൻ യൂണിയൻ ഇന്റലക്ച്വൽ പ്രോപ്പർട്ടി ഓഫീസ്) ഹുവായ് ഒരു ട്രേഡ് മാർക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ചു. ഇപ്പോള് കമ്പനിയ്ക്ക് വീടിന്റെയും സമീപപ്രദേശങ്ങളുടെയും മാര്ക്കറ്റില് അതിന്റെ സമീപനം വ്യാപിപ്പിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു.

പുതിയ വാർത്താക്കുറിപ്പിൽ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഹുവാവേ ഉപകരണങ്ങളുടെ സുരക്ഷ അപകടസാധ്യതയെക്കുറിച്ച് ഗൂഗിൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. സുരക്ഷാ കാരണങ്ങളാൽ ഹുവായ് ഉപകരണങ്ങൾക്ക് Google- ൽ നിന്ന് നേരിട്ട് സുരക്ഷാ അപ്ഡേറ്റുകൾ സ്വീകരിക്കാനാകില്ലെന്നതാണ് അവരുടെ പ്രധാന പ്രശ്നം.

ഉറവിടം | വഴി