അർജുൻ കപൂർ-മലൈക്ക അറോറ, ജനീവ കപൂർ, കരൺ ജോഹർ, അനന്യ പാണ്ഡേ സോനം കപൂറിന്റെ ജന്മദിനം … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അർജുൻ കപൂർ-മലൈക്ക അറോറ, ജനീവ കപൂർ, കരൺ ജോഹർ, അനന്യ പാണ്ഡേ സോനം കപൂറിന്റെ ജന്മദിനം … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സോനം കപൂർ തന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചു. തന്റെ വ്യവസായ സുഹൃത്തുക്കളോടും അടുത്ത ബന്ധുക്കളോടും പ്രത്യേക ബ്രാൻഡുചെയ്ത് ആഘോഷിച്ചു. വ്യവസായത്തിൽ നിന്നുള്ള വലിയ പേരുകൾ ആതിഥ്യമരുളുകയായിരുന്നു. ജന്മദിന പെൺകുട്ടി സോനം ഒരു കേക്ക് മുറിച്ച് ക്യാമറ പോസ് ഒരു വെള്ളി കോമ്പിനേഷൻ പ്രത്യക്ഷമായി.

സോനം കപൂർ കേക്ക് വെട്ടി.

ക്യാമറയ്ക്ക് സോനം വിസമ്മതിക്കുന്നു.

കരൺ ജോഹർ, വരുൺ ധവാൻ എന്നിവരാണ് ബാഷിൽ ഉൾപ്പെട്ടിരുന്ന ചില പ്രമുഖർ. മാളിക അറോറയും അർജുൻ കപൂറും ഏറ്റവുമധികം പ്രണയികളായ ദമ്പതികളിലൊരാളായി വേഷമിട്ടു. മലാഖ, ഒരു സുന്ദരമായ, പുഷ്പം അച്ചടിച്ച ക്രീം സിൽക്ക് സാരിയിൽ വേഷമിട്ടു, ഒരു മാംഗിക ടിക്കയും ഒരു വലിയ ചോക്കറുമൊക്കെ ചേരുന്നതിനിടയിൽ പരമ്പരാഗതമായി പോയി. അർജുൻ ഒരു ജോഡി ജീൻസും ഒരു കുപ്പായത്തിൽ ഇരിക്കും. താമസിക്കുന്ന കാമമണിയിൽ മലൈകയും പുഞ്ചിരിയോടെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു.

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര, കുടുംബത്തോടൊപ്പമുള്ള അവധി ദിനങ്ങൾ എന്ന നിലയിൽ നിക്ക് ജോനാസിന് ഭാര്യയെ കാണാതായിട്ടുണ്ട്. ചിത്രം കാണുക

കാത്തിരിപ്പ് ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ നോക്കി മാളിക അറോറ പുഞ്ചിരി.

സോനം കപൂറിന്റെ വസതിയിൽ മലൈക അറോറ

മാളിക അറോറ ക്യാമറയ്ക്ക് മുന്നിലെത്തുന്നു.

സോനം വീട്ടിൽ അർജുൻ കപൂർ

ബോളിവുഡിലെ യുവസേനയും ബോളിവുഡിലെ ശ്രദ്ധേയനായ ഒരു കഥാപാത്രമായിരുന്നു. ജനീവി കപൂർ ഒരു വെളുത്ത ഷോർട്ട് വസ്ത്രത്തിൽ അതിശയിപ്പിക്കുന്നതാണ്. സഞ്ജയ് കപൂറിന്റെ മകൾ ശ്യാമ കപൂറും, ശ്രീദേവിയുടെ ഇളയ മകൾ ഖുഷിയുമാണ് ബോളിവുഡ് നടൻ അനന്യ പാണ്ഡെ ഈ വർഷത്തെ സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദ ഇയർ 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. വേനൽക്കാലമായോടെയുള്ള അനന്യ വാര്യർ ഷോർട്ട്സും പിങ്ക് ജാക്കറ്റും കൊണ്ട് വന്നു. ഖുഷിയോ ഒരു നീണ്ടതും അച്ചടിച്ച ചിഫ്ൺ നീണ്ട വസ്ത്രവും ധരിച്ചു.

അനന്യ പാണ്ഡെ, ഖുഷി കപൂർ, ഷാന കപൂർ

ഖുഷി കപൂർ

സോനം കപൂറിന്റെ വീടിനു പുറത്ത് അനന്യ പാണ്ഡേ .

സോനം എന്ന വീടിനടുത്താണ് ജനീവി കപൂർ എത്തുന്നത്.

സോനം കപൂറിന്റെ വീടിന് പുറത്ത് കരൺ ജോഹർ.

സോനം കപൂറിന്റെ വസതിക്ക് പുറത്ത് കരിഷ്മ കപൂർ സ്നാപ് ചെയ്തു.

സഞ്ജയ് കപൂറിന്റെ ഭാര്യ മഹീപ് കപൂർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ച കരിഷ്മ കപൂറും കരീന കപൂറും ചേർന്ന് ഒരു ദുരന്ത ജീൻസ് ജോലിയാണ്. സോനാമിന്റെ സഹോദരി റിയയും ഡിസൈനറായ മസാബ ഗുപ്തയും പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. റിയ ഒരു ചുവന്ന വസ്ത്രത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

ശനിയാഴ്ച വൈകിട്ട് ദമ്പതികളായ അനിൽ കപൂർ, അമ്മ സുനിത, സഹോദരി റിയ, സോനത്തിന്റെ ആനന്ദ് അഹൂജ എന്നിവരുടെ കൂട്ടുകാരികൾ സോനത്തിന്റെ ജന്മദിനത്തിൽ റിംഗ്ടോണിന്റെ മുംബൈയിലെ ലീലാ ഹോട്ടലിൽ ഒന്നിച്ചു. പാർട്ടിയിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ഓൺലൈനിലായിരുന്നു.

സോനം വീട്ടിൽ നിന്ന് വരുൺ ധവാൻ.

മഹേഷ് കപൂർ

(വരീന്ദർ ചൗളയുടെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും)

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂൺ 09, 2019 17:52 IST