ഉറക്കത്തിന്റെ ട്രാക്ക് ഉറക്കത്തിലേക്ക് നയിക്കും, ഉറക്കത്തെ വിദഗ്ദ്ധർ പറയുന്നു – ദേശീയ

ഉറക്കത്തിന്റെ ട്രാക്ക് ഉറക്കത്തിലേക്ക് നയിക്കും, ഉറക്കത്തെ വിദഗ്ദ്ധർ പറയുന്നു – ദേശീയ

ഉറക്കക്കുറവ് മൂലമുള്ള വളരെയധികം ആളുകൾ ഉറക്ക ട്രാക്കറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്

സ്ലീപ്പ് ട്രാക്കറുകൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്ക് സഹായിക്കും, ഒരു പ്രമുഖ ഉറക്കം വിദഗ്ദ്ധർ പറഞ്ഞു. ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങ
സ്ലീപ്പ് ട്രാക്കറുകൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്ക് സഹായിക്കും, ഒരു പ്രമുഖ ഉറക്കം വിദഗ്ദ്ധർ പറഞ്ഞു. ഗെറ്റി ചിത്രങ്ങ
സോഫി പ്രൈഡാക്സ്

ജൂൺ 9, 2019

ജൂൺ 9, 2019

നിങ്ങളുടെ ഉറക്കം ട്രാക്കുചെയ്യാൻ ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നത് നിസ്സഹായമായ നിങ്ങളുടെ സ്റ്റാറ്റിനെ പരിശോധിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അസുഖമായി നയിച്ചേക്കാം. ഒരു സ്ലീപ്പ് ഡിസോർഡർ വിദഗ്ദ്ധൻ പറയുന്നു.

ഡോക്ടർ ഗൈ ലെസ്ജീൻനർ പറയുന്നു, കൂടുതൽ കൂടുതൽ രോഗികൾക്ക് ഉറക്കമില്ലായ്മ അനുഭവിക്കുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ, സ്മാർട്ട് വാച്ചുകൾ വഴി ഉറക്കം കെടുത്താൻ സാധിക്കും.

ഈ ആഴ്ചയിലെ യുകെയിലെ ചെൽട്ടൻഹാം സയൻസ് ഫെസ്റ്റിവലിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ഡോ. ലക്സെസൈനർ, ആ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ നല്ല രാത്രിയുടെ ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ കൌണ്ടർ വിരുദ്ധമായതാണെന്ന് അദ്ദേഹം വിശ്വസിച്ചു. “ഉറക്ക തകരാറുകൾ മൂലമോ അല്ലെങ്കിൽ ഉറക്കക്കുറവ് എത്ര ദുരന്തമാണെന്നത് സംബന്ധിച്ച ചില കാര്യങ്ങൾ വായിക്കുന്നതിലൂടെ ഗണ്യമായ insomnia വികസിപ്പിച്ച നിരവധി പേരെ ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.”

ഞങ്ങളുടെ ഉറക്ക ശീലങ്ങൾ വിശകലനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ നിർബന്ധമാണ് കലോറി കണക്കിന് ഇഷ്ടമുള്ളപോലെ നമ്മുടെ ജീവിതത്തെ അളക്കാനുള്ള ഒരു വിശാലമായ പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ ഭാഗമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഇത്തരം കാര്യങ്ങളിൽ ഒരു നല്ല ഫലം ഉണ്ടാവാം എന്ന് ഡോ. Lescziner പറയുന്നു, ഞങ്ങളുടെ ഉറക്കത്തിന് ഇത് പറയാൻ കഴിയില്ല, കാരണം വിശകലനം ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ മസ്തിഷ്കപ്രേരകൾ മാറാൻ ഇത് കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടാക്കും.

“നിങ്ങൾ ക്ഷീണിതരോടെങ്കിലും ഉണർന്നിരുന്നെങ്കിൽ രാത്രിയിൽ ഉറക്കമില്ലായ്മ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്കൊരു പ്രശ്നമുണ്ടെന്ന് അറിയാം,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“നിങ്ങൾ എല്ലാ ദിവസവും ഉണരുന്നതും പുതുക്കിപ്പണിയുന്നതും ദിവസം മുഴുവൻ ഉണരുകയാണ്, രാത്രി മുഴുവൻ ഒരേസമയം ഉറങ്ങാൻ തയ്യാറാകുകയും ചെയ്യുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടത്ര ഉറക്കം ലഭിക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുകയും, നിങ്ങളോട് പറയാൻ ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ ആവശ്യമില്ല. ”

18 നും 65 നും ഇടയ്ക്കുള്ള പ്രായമുള്ള മുതിർന്നവർ ഓരോ രാത്രിയും ഏഴു മുതൽ ഒമ്പത് മണിക്കൂർ വരെ ഉറങ്ങുന്നു. യുഎഇയിലെ ജനങ്ങളിൽ 90 ശതമാനവും ഉറക്കക്കുറവ് അനുഭവിക്കുന്നവരാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ കണക്കുകൾ പ്രകാരം 47 ശതമാനം പേർക്ക് രാത്രിയിൽ ഏഴു മണിക്കൂറിൽ താഴെയാണ് ലഭിക്കുന്നത്.

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 9, 2019 10:46 AM