ഡെല്ലിന്റെ Latitude 7400 2-in-1 റിവ്യൂ – MobileTechReview

ഡെല്ലിന്റെ Latitude 7400 2-in-1 റിവ്യൂ – MobileTechReview

发佈 日期: 2019 年 6 月 8 日

ഡെല്ലി ലാറ്റിറ്റ്യൂഡ് 7400 2 ഇൻ 1 എന്ന മോഡലിലാണ് ലിസ ഗേഡ് ഉള്ളത്. ഇപ്പോൾ വിപണിയിലെ 360 ഡിഗ്രി പരിധിയിലുള്ള ചെറിയ 14 വിൻഡോസ് കൺട്രോൾബിൾ ലാപ്ടോപ്പുകൾ. ഞങ്ങളുടെ വീഡിയോയുടെ സ്പോൺസറിന് നന്ദി, PDFelement Pro: ഇന്നുതന്നെ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യുക, ഞങ്ങളുടെ ലിങ്ക് ഉപയോഗിച്ച് 50% ഓഫ് ചെയ്യുക. Https: //pdf.wondershare.com/promotion …. ലാറ്റിറ്റ്യൂഡ് മെഷിന്ഡ് അലുമിനിയം ആണ്, എക്സ്പ്സ് 13 ന്റെ ചില വിചിത്രമായ ഫ്ളെയർ ഉണ്ട്, കൂടുതൽ തുറമുഖങ്ങളോടൊപ്പം. ഈ ഡെൽ ബിസിനസ് ലാപ്ടോപ് വിൻഡോസ് 10 പ്രോ ഇന്റലിന്റെ എട്ടാം ജെസി വിസ്കി ലേക് ക്വാഡ് കോർ സിപിയുവിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഒരു പൂർണ്ണ ഐപിഎസ് എച്ച്ഡി ടച്ച്, ഡെൽ ആക്റ്റീവ് പെൻ (ടിൽറ്റ്), ഫാസ്റ്റ് എൻവിഎംഎസ് എസ്എസ്ഡി എന്നിവയുമുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ സാന്നിദ്ധ്യം മനസിലാക്കിയാൽ, മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ മെല്ലെ എഴുന്നേൽപ്പിക്കുന്നു. എസ്ടിഡിക്ക് രണ്ട് 2 തണ്ടർബോൾഡ് 3 പോർട്ടുകൾ, രണ്ട് യുഎസ്ബി എ, എച്ച്ഡിഎംഐ, മൈക്രോഎസ്ഡി, 4 ജി എൽടിഇ എന്നിവയും ഉണ്ട്.