ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ അപ്ഡേറ്റ് ഹിറ്റ് ചെയ്താൽ സാംസങ് ഗ്യാലക്സി J7 Nxt, J7 Pro – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ അപ്ഡേറ്റ് ഹിറ്റ് ചെയ്താൽ സാംസങ് ഗ്യാലക്സി J7 Nxt, J7 Pro – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

രണ്ട് വർഷം പഴക്കമുള്ള സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി ജെ 7 നോട്ട് , ജെ 7 പ്രോ മിഡ്റാൻറേഴ്സ് ഇപ്പോൾ സാംസങിന്റെ പുതിയ യുഐയുമൊത്ത് ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ വാങ്ങുന്നു. ഇപ്പോൾ, ചില വിപണികളിൽ മാത്രമേ പൈ അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുന്നത്, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതിന് ഏതാനും ദിവസം കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും.

റഷ്യ, മെക്സിക്കോ, സ്പെയ്ൻ, അൾജീരിയ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഗാലക്സി ജെ 7 പ്രോ യുടെ OTA അപ്ഡേറ്റ് ആരംഭിക്കുന്നു. അതേസമയം ഗാലക്സി J7 നെക്സ്റ്റ് ഉടമസ്ഥർ തായ്ലൻഡിൽ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. J7 Pro ന്റെ അപ്ഡേറ്റ് 1GB വലുപ്പവും J7 Nxt- നും സമാനമാണ്. ഫേംവെയർ അപ്ഡേറ്റ് Google ന്റെ മെയ് സുരക്ഷാ പാച്ച് നൽകുന്നു.

പുതിയ ഫേംവെയറുകൾ സാംസങിന്റെ പുതിയ ഒരു യുഐ സവിശേഷതകളെ കൊണ്ടുവരാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുക, തീർച്ചയായും, യൂസർ ഇന്റർഫേസ് പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്യുക.

വഴി