ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഹിറ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ ഡിവിഡും ബ്ലൂ-റേയും റിലീസ് ചെയ്യും.

ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം ഹിറ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ ഡിവിഡും ബ്ലൂ-റേയും റിലീസ് ചെയ്യും.

ഡിവിഡി, ബ്ലൂ-റേ റിലീസുകൾ എൻഡ്സി ആരാധകർക്ക് വളരെ വേഗം ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളേക്കാളും സംഭവിക്കും, ഇത് സാധാരണ റിലീസിംഗ് ഫോർമാറ്റിലുള്ള മുഴുവൻ റിവേഴ്സിലും ആയിരിക്കും. ഈ വാർത്ത തീർച്ചയായും ചില ആരാധകരെ അമ്പരപ്പിക്കും.

അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡർഗ്സ് ആരാധകർ പുതിയ ഒരു ഡിസ്ട്രിക് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പ് അതിന്റെ ഡിവിഡിയുടെ റിലീസാവും ബ്ലൂ-റേ വരുന്നു. അതെ, നീ പറഞ്ഞത് കേട്ടു. ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ആദ്യം സിനിമ ഉപേക്ഷിക്കുന്നതാണ്, ഡിവിഡികൾക്കും ബ്ലൂ-റേ റിലീസുകൾക്കുമായി ഹോം എന്റർടെയ്നർ ഫോർമാറ്റിലും റിലീസ് ചെയ്യുക എന്നതാണ്. അസാധാരണമായ രീതിയിൽ ഈ ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ ആദ്യം ഹോം എന്റർടെയ്മെന്റ് ഫോർമാറ്റിലും പിന്നീട് രണ്ടോ നാലോ ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ തന്നെ ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലും റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് പദ്ധതി തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ പുറത്തിറങ്ങുന്ന ഏതു സിനിമയും ഹോംറേറ്റ് എന്റർടൈൻമെന്റ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഉടൻ എത്തിക്കഴിഞ്ഞു, കടൽക്കൊള്ളയെ ഒഴിവാക്കിക്കൊണ്ട്, കാത്തിരിപ്പ് ദീർഘനേരം വരുന്നതോടെ ഉപഭോക്താവിനെ വലിച്ചു കീറാൻ പാടില്ല എന്ന് ഉറപ്പാക്കപ്പെടുന്നു. ഡിസ്നിയുടെ തലവൻ ബോബ് ഇജർ എന്ന വാർത്ത അംബേഴ്സ് റിലീസിനെക്കുറിച്ച് അറിയിക്കുന്നു: ഡിജിറ്റൽ, ഹോം എന്റർടെയ്ൻമെൻറിൽ എൻഡ് ഗെയിം അമേരിക്കയിലെ ആരാധകരെ ദഹിപ്പിക്കുന്നതിനേക്കാൾ കഠിനമാണ്.

അവെൻഗർസ്: എൻഡ് ഗെയിം ഡിവിഡി / ബ്ലൂ-റേകളുടെ രൂപങ്ങളിൽ ആദ്യം പുറത്തിറങ്ങും. പിന്നീട് അവസാനം അവതരിപ്പിക്കുന്ന ഡിസ്നി ഡിജിറ്റൽ സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ എക്സ്ക്ലൂസീവ് ആയി പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. യുഎസ് പുറത്തുള്ള ആരാധകർ ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഫിലിം കാണാൻ കഴിയും, പക്ഷേ നിർഭാഗ്യവശാൽ, അവൻജേഴ്സിന്റെ ആരാധകർ: ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ സത്യമായിരുന്നെങ്കിൽ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിൽ എൻഡ് ഗെയിം ഒരു ടാഡ് ബിറ്റ് ദൈർഘ്യമുണ്ടാകും. മറ്റെല്ലാവർക്കും ഏറ്റവും കൂടുതൽ ലാഭം നേടുന്ന സിനിമ, മറ്റുള്ളവരെക്കാളധികം കാത്തിരിക്കുന്ന ആരാധകരെ എല്ലാം പുഞ്ചിരിയിലാക്കുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

“width =” 700 “>