ദീദാ പാട്ടാനി ആദിത്യ താക്കറെയുമായി സഹകരിക്കുന്നു: ട്വിറ്റർ

ദീദാ പാട്ടാനി ആദിത്യ താക്കറെയുമായി സഹകരിക്കുന്നു: ട്വിറ്റർ

ശിവസേന നേതാവ് ഉദ്ധവ് താക്കറെയുടെ മകനും, ശിവസേനയുടെ യുവാ സേനാനായ ആദിത്യ താക്കറെയുമൊപ്പമാണ് അത്താഴ വിരുന്നൊരുക്കിയത്.

Disha Patani Spotted With Aditya Thackeray, Twitter Asks Bizarre Questions
ശിവസേന നേതാവ് ഉദ്ധവ് താക്കറെയുടെ മകനും, ശിവസേനയുടെ യുവാ സേനാനായ ആദിത്യ താക്കറെയുമൊപ്പമാണ് അത്താഴ വിരുന്നൊരുക്കിയത്.

ചിലപ്പോൾ ഇത് ഒരു സംഘടനയാണ്, ചിലപ്പോൾ ഇത് ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ് ആണ്, സോഷ്യൽ മീഡിയ ട്രോളുകളിൽ ദീസാ പാട്ടാനി പുതിയതല്ല. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും ജനപ്രീതിയുള്ള ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ ഇദ്ദേഹം 21.6 മില്ല്യൻ ഫേസ്ബുക്ക് സ്വന്തമാക്കി.

ഓരോ തവണയും ചിത്രങ്ങൾ ഇന്റർനെറ്റു ചെയ്യുമ്പോൾ, അവർ ഒരു തൽക്ഷണത്തിലൂടെ വൈറൽ പോകുകയും ഫാൻ പേജുകളിൽ വ്യാപകമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ ശിവസേന നേതാവ് ഉദ്ധവ് താക്കറെയുടെ മകനും, ശിവസേന യുവജന സംഘടനയായ ആദിത്യ താക്കറെയുമൊപ്പമാണ് അത്താഴവിരുന്ന് കണ്ടത്.

ചുവന്ന വിളവെടുപ്പിനുവേണ്ടി ഡിഷയും ഡാനിം പാവാടയുമെല്ലാം തിഷരെ നോക്കിയിരുന്നു. താക്കറെ ഒരു ടി-ഷർട്ട് ധരിച്ചു. ടൈഗർ ഷോറോഫിനെ നായകനാക്കി നടി ഒരു രാഷ്ട്രീയ നേതാവിനെ കാണുന്നത് അസാധാരണമാണ്. എന്തായാലും ഇത് ആദ്യമായിട്ടാണ് രാഷ്ട്രീയക്കാരനെ കാണാനായത്.

സൽമാൻ ഖാന്റെ ചിത്രങ്ങളായ ടൈഗർ സൈന്ദ ഹൈ , ഏക് ഥാ ടൈഗർ എന്നിവരെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ഒരു അഭിനേതാവായാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ജനപ്രീതി നേടിയെടുത്തത്. ഉപയോക്താക്കളിൽ ഒരാൾ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ടൈഗർ സുന്ദ ഹൈ ഹേ?” താക്കറെയെക്കുറിച്ചാണ് റിയൽ ടൈഗർ.

ജോലി ഫ്രണ്ട് ന് മെഹ് അടുത്തിടെ ഭാരതത്തിൽ, രാധ, നായികയായി സൽമാൻ ഖാൻ എന്ന കഥാപാത്രം എഷയിന്ഗ് പ്രത്യക്ഷനായി. 2020 ഫെബ്രുവരി 14 ന് മോഹിത് സൂരിയുടെ മലാംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ്.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ