ഫിലിപ്പ് കൗട്ടീഞ്ഞോ വീണ്ടും തന്റെ സന്തോഷം കണ്ടെത്തുന്നു – തിയോഗോ സിൽവ – ബാർസ ബ്ലേഗ്രൻസ്

ഫിലിപ്പ് കൗട്ടീഞ്ഞോ വീണ്ടും തന്റെ സന്തോഷം കണ്ടെത്തുന്നു – തിയോഗോ സിൽവ – ബാർസ ബ്ലേഗ്രൻസ്

ബ്രസീലുമായി അന്തർദേശീയ ചുമതലയിൽ ആയിരിക്കുമ്പോൾ ഫിലിപ് കൗതിൻഹോ സന്തുഷ്ടനാകും. ടീം അംഗവുമായിരുന്ന തിയോഗോ സിൽവ പറഞ്ഞു.

ബാഴ്സലോണയുടെ മിഡ്ഫീൽഡർ ബാഴ്സലോണയ്ക്ക് തിരിച്ചടിയായി. ബ്രസീലിൽ ഹോണ്ടുറാസ് 7-0ന് തോറ്റതോടെയാണ് പെനാൽട്ടി നേടിയത്.

കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ ടീമിന്റെ മികച്ച കളിക്കാരനായി സിൽവ മാറി. ടീമിന് പരുക്കേറ്റതിനാൽ നെയ്മറിനോട് കോപ്പ അമേരിക്കയെ നഷ്ടപ്പെടാതിരിക്കാനാണ് ടീമിന് ആവശ്യം.

“കൂട്ടായ കളി ആദ്യം വരുന്നു. ബാഴ്സലോണയിൽ കൌട്ടീഞ്ഞോ പ്രയാസമുള്ള സീസണായിരുന്നു. അവർ ആവശ്യപ്പെട്ടു, അവർ പല തവണ അവനെ കളിയാക്കിയിരുന്നു, എന്നാൽ ഇവിടെ ടീമിനുള്ളതാണ് ഞങ്ങളുടെ പരാമർശം. പ്രത്യേകിച്ചും ഞങ്ങൾക്ക് നെയ്മർ ഇല്ല.

ഗെയിമിന് വേണ്ടി കോബിൻഹോ വിളിച്ചു. രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കൾ കളിക്കാനായി പാസ്കിൽ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാരൻ, പാസുകളും ലക്ഷ്യങ്ങളും മാത്രമല്ല, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രതിരോധവുമൊക്കെയായിരുന്നു. അവൻ വീണ്ടും തന്റെ സന്തോഷം കണ്ടെത്തുന്നു.

“ഞങ്ങൾ വളരെ സന്തുഷ്ടരാണ്, കാരണം ഞങ്ങൾ വളരെ അടുത്തതുകൊണ്ടാണ് ഈ കളിക്കാരനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നത്. ആദ്യ സൗഹാർദ്ദത്തിൽ, ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ ശാന്തമാക്കുയരാൻ ശ്രമിച്ചു, അദ്ദേഹത്തെ സഹായിക്കാനായി നെയ്മറിയോട് ഞാൻ പറഞ്ഞു. നമുക്ക് നെയ്മറിന്റെ അഭാവത്തിൽ പ്രത്യേകിച്ച് ഇപ്പോൾ നമുക്ക് അവനെ വേണം. ”

ഉറവിടം | ഫോക്സ് സ്പോർട്സ്

കൗതൻസോയുടെ ബാഴ്സലോണയുടെ ഭാവിയിൽ എല്ലാത്തരം ഊഹക്കച്ചവടങ്ങളും കൊണ്ടുവന്ന കടുത്ത തട്ടിപ്പിന് ശേഷം അനിശ്ചിതത്വത്തിലാണ്. ബാർസലോണക്കാർക്ക് നല്ലൊരു ഓഫർ ലഭിച്ചാൽ ബാർസലോണ വിൽക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് റിപ്പോർട്ട് വന്നിട്ടുണ്ട്. കോപ്പ അമേരിക്കയിൽ ശക്തമായ ഒരു പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചാൽ അടുത്ത സീസണിൽ എവിടെയൊക്കെയുണ്ടാകും.