ബ്രഹ്മശ്രീ നടനെ കണ്ടപ്പോൾ രൺബീർ കപൂർ ആരാധകൻ നിലത്ത് കിടക്കുന്നതിന്റെ കാരണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

ബ്രഹ്മശ്രീ നടനെ കണ്ടപ്പോൾ രൺബീർ കപൂർ ആരാധകൻ നിലത്ത് കിടക്കുന്നതിന്റെ കാരണം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. വീഡിയോ കാണുക – PINKVILLA

രൺബീർ കപൂറിനൊപ്പം ഒരു വൈറൽ വീഡിയോ കാണാനായി തന്റെ പാദത്തിൽ ഒരു ഫാൻ സ്പർശിക്കുന്നതിനു ശേഷം, ട്രോളിനെതിരെ ഒരു നിലപാട് സ്വീകരിക്കുന്നതിന് ആരാധകനാണ് പുറത്തു വന്നിരിക്കുന്നത്.

രൺബീർ കപൂറിന്റെ ആരാധകരുമൊത്ത് ഒരു പ്ലാൻ അനുസരിച്ച് പോകില്ല. വാരാണസിയിൽ വേഷമിട്ട അലിയ ഭട്ടിന്റെ വേഷത്തിലാണ് നടൻ. അയൻ മുഖർജിയുടെ ബ്രഹ്മശ്രീ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി സിനിമാ രംഗത്ത് സജീവമായി നിൽക്കുന്ന നടൻ ഒരു ഫാൻ സ്പർശിച്ച് തൊട്ടുപിന്നിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ തറവാട്ടിൽ ഇരുന്നു. രൺബീർ ഒരു സോഫയിൽ ഇരുന്നു. രൺബീർ അവതരിപ്പിച്ച ഫാൻ, ഫാൻസിനുണ്ടായിരുന്ന സമ്മാനങ്ങളിലും, ചോക്കലേറ്റുകളിലും, രൺബീർ കിടക്കയിൽ ഇരുന്നു.

ആരാധകരെ തല്ലിക്കൊന്നു പറഞ്ഞതിന് ആരാധകരുടെ ആരാധകരെ തല്ലിക്കെടുത്തി ആരാധകരെ തല്ലിക്കെടുത്തിരിക്കുകയാണ് ആരാധകരെന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കൾ പറയുന്നു. പങ്കിട്ട ഒരു വീഡിയോയിൽ വിക്രാന്ത് സിംഗ് എന്ന ആരാധകൻ ഒരു നിലപാട് സ്വീകരിച്ചു. രൺബീർ ഒരു മോശം സെലിബ്രിറ്റിയല്ലെന്ന് വിശദീകരിച്ചു. അവൻ തറയിൽ ഇരുന്നുവെന്നാണ് അവൻ പറഞ്ഞത്. കാരണം, നടൻ തനിക്ക് ഒരുമിച്ച് ചേർന്ന ഒരു ഫോട്ടോ ആൽബം കാണിച്ചുകൊണ്ടായിരുന്നു.

രൺബീർ ഫോട്ടോ ആൽബത്തിൽ ഒപ്പുവച്ചിട്ടില്ലെന്നും വിക്രാന്ത് തന്റെ താൽപര്യപ്രകാരം സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നുവെന്നും ഫാൻ പറഞ്ഞു. ബ്രഹ്മശ്രീ നക്ഷത്രം ചുവന്ന തൊപ്പിയിൽ ഒപ്പുവെയ്ക്കുകയും ആരാധകന് സമ്മാനിക്കുകയും ചെയ്തു. നക്ഷത്രത്തെ ഭീഷണിപ്പെടുത്താൻ ഫാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ചുവടെയുള്ള വീഡിയോ പരിശോധിക്കുക:

യഥാർത്ഥ വീഡിയോ വൈറൽ നടത്തിക്കഴിഞ്ഞ ഉടൻ, രൺബീർ എന്നു വിളിച്ച് ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തി. “രൺബീർ ഒരു ദൈവമാണോ അതോ എന്തെങ്കിലുമാണോ?” അയാൾ തൻറെ ആരാധകനോട് എന്താണ് പറഞ്ഞതെന്ന് ഇയാൾ പറഞ്ഞില്ല. # ഡിസപ്പോയിങ്ററ്ബിർ “,” ഫാൻ ഹായ് ബി.ടി.

വാരണാസിയിലെ ബ്രഹ്മശ്രീ ചിത്രീകരണ സമയത്ത് രൺബീർ കപൂർ, അലിയ ഭട്ട് എന്നിവർ ക്ഷേത്രത്തിൽ എത്തുന്നു. ഫോട്ടോ കാണുക

അതേസമയം രൺബീർ, അലിയ എന്നിവരും വാരാണസിയിൽ തിരക്കിലാണ്. 2019 ഡിസംബറിൽ ബ്രഹ്മശ്രീ റിലീസ് ചെയ്യണം. എന്നാൽ 2020 വേനൽക്കാലം റിലീസ് ചെയ്ത തീയതി തിരിച്ചിട്ടുണ്ട്.