മോഹിനൊപ്പം കമൽ സംവിധാനം ചെയ്ത വിഖ്യാത കഥാപാത്രത്തിന് ഭ്രാന്തൻ എന്ന പേരാണത് – തമിഴ് ന്യൂസ് – IndiaGlitz.com

മോഹിനൊപ്പം കമൽ സംവിധാനം ചെയ്ത വിഖ്യാത കഥാപാത്രത്തിന് ഭ്രാന്തൻ എന്ന പേരാണത് – തമിഴ് ന്യൂസ് – IndiaGlitz.com

Crazy is not the suitable name for my friend - Kamals emotional tribute to Crazy Mohan

കോളിവുഡിലെ നാടക, സിനിമാ വ്യവസായങ്ങളിൽ ആഴത്തിലുള്ള പ്രലോഭനത്തെ അവഗണിച്ച് എഴുത്തുകാരനും നടനുമായ ക്രേസി മോഹന്റെ പാസിങ് മാറി. മോഹൻലാൽ നായകനായ കമലഹാസൻ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ സഹകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കമൽ എഴുതിയത്, “എന്റെ സുഹൃത്ത് ക്രേയ് മോഹനെ ഞാൻ വളരെയധികം അസൂയയുള്ളവനാണ്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രാഥമികം ഒരു കുട്ടിയുടെ ഹൃദയമാണ്.” ഹാസ്യനായ ഒരു തത്ത്വചിന്തകനാണെന്നപോലെ, ഭ്രാന്തനെ വിശേഷിപ്പിക്കാൻ ശരിയായ പദമല്ല കബൻ. ചാരു ഹാസൻ, ചന്ദ്ര ഹാസൻ എന്നിവരുടെ മൂത്ത സഹോദരൻ മോഹണ ഹാസൻ ആണെന്ന് തെളിയിക്കാനാണെന്നും, അത്തരമൊരു പ്രണയവും തമാശയും മാത്രമാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. അദ്ദേഹത്തിൻറെ സഹോദരൻ ബാലാജിനൊപ്പം അദ്ദേഹത്തിന്റെ നെറ്റിയിൽ കൈകൾ വയ്ക്കുക പതിവായിരുന്നു.

കമൽ ഒരു കഥാപാത്രത്തെ കുറിച്ചെങ്കിലും, ഒരു പ്രണയത്തിലാണെങ്കിൽ പോലും, മോഹന്റെ ഫലിത പ്രവർത്തനം തന്റെ ആരാധകരാണെന്നും, ഞാൻ അത് സഹായിക്കുകയും ചെയ്യും.അവൻ ഒരു സുന്ദര കുടുംബം ആണ്, ആശ്വസിപ്പിക്കാൻ അവർക്ക് യാതൊരു സഹായവും ഇല്ല, ഈ നഷ്ടമാകാതെ നഷ്ടപ്പെടാനുള്ള ശക്തി. ”

കമലഹാസൻ

pic.twitter.com/pd0e1lDu0m

– കമൽ ഹാസൻ (@kamalhaasan) ജൂൺ 10, 2019