100 ക്രോസ് ക്ലബിൽ പ്രവേശിക്കാൻ സൽമാൻ ഖാൻ 14-ാമത് തുടരുന്നു

100 ക്രോസ് ക്ലബിൽ പ്രവേശിക്കാൻ സൽമാൻ ഖാൻ 14-ാമത് തുടരുന്നു
Bharat Becomes Salman Khan's 14th Consecutive Film to Enter 100 Cr Club, Earns Rs 150 Cr on Day 5
സൽമാൻ ഖാൻ ഒരു ബോക്സ് ഓഫീസ് കാറ്റ് ആണെന്ന് പറയാൻ 150 കോടി രൂപയോളം ചെലവാകും.

ഭാരത് നീട്ടി വാരാന്ത്യത്തിൽ 150 കോടി നേടി ഉപയോഗിച്ച്, ഒരു സൽമാൻ ഖാൻ ഒരു ബോക്സ് ഓഫീസ് കാന്തം എന്ന വസ്തുത നിഷേധിക്കുന്ന അവിടെ. 100 കോടി ക്ലബ്ബിൽ അഭിനയിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ദിവസമായി 100 ബോക്സ് ഓഫീസിൽ 100 ​​മില്യൺ ക്ലബ്ബുകൾ സ്വന്തമാക്കി. 100 കോടി ക്ലബിൽ അഭിനയിച്ച പതിനാലാമത്തെ ബാക്ക് ഫിലിമിലാണ് ഇത്.

ഡിബാങ്ഗ് , ബോഡി ഗാർഡ്, ഏക് താ ടൈഗർ, ഡാബാംഗ് 2, ജയ് ഹോ, കിക്ക്, ബജ്രംഗി ഭജാൻ, പ്രേം രത്തൻ ധൻ പായോ, സുൽത്താൻ, ട്യൂബിലൈറ്റ്, ടൈഗർ സൈന്ദ ഹൈ , റേസ് 3 എന്നിവരാണ് ക്ലബ്ബിലേക്കുള്ള യാത്ര.

300 കോടി ക്ലബ്ബിൽ മൂന്ന് ഫിലിമുകളും 200 കോടി ക്ലബ്ബിൽ രണ്ട് സിനിമകളുമുണ്ട്.

ഭരത് , സിനിമാ ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റായ ടാരൻ ആദർശ്, ട്വിറ്റർ 31.30 കോടി, വെള്ളി 22.20 കോടി, സൺ 26.70 കോടി, സൺ 27.90 കോടി, മഹത്തായ ആദ്യ തുടക്കം, ആഴ്ചപ്പതിപ്പിൽ സ്കോർ ചെയ്യണം … ബാർട്ടിന് ജീവിതകാലം മുഴുവൻ ജീവിക്കാൻ പറ്റുകയുള്ളൂ … 2019 ലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വരുമാനമുണ്ടാകും.

ബുധനാഴ്ച 42.30 കോടി, വെള്ളി 31.20 കോടി, സൺ 26.70 കോടി, സൺ 27.90 കോടി ആകെ: ₹ 150.10 കോടി. മഹത്തായ ഒരു തുടക്കത്തിനു ശേഷം # ബാരറ്റ് ആഴ്ചയിൽ സ്കോർ ചെയ്യണം … ജീവിതശൈലിയ്ക്ക് ഒരു ആശയം നൽകുമെന്ന് … 2019 ലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന രണ്ടാമത്തെ സ്മരണ (ഇന്നത്തെ 6).

– തരൺ ആദർശ് ( ജൂൺ 10, 2019)

# ബറാഡിന് ശക്തമായ ഒരു തുടക്കം * തുറന്ന വാരാന്ത്യം … ഭീമാകാരമായ ദിവസം 1, 2 [ഉത്സവങ്ങൾ] … നാൾവഴികൾ 3 മുതൽ 5 വരെ [എല്ലാ 20 മണിക്കൂറിലും 20 കോറിനുമേൽ ] … രണ്ട് പ്രധാനപ്പെട്ട ക്രിക്കറ്റ് മത്സരങ്ങൾ # CWC19വെളുത്ത [ #INDvSA ], സൂര്യൻ [ #INDvAUS ] – ബിസ് ഒരു വലിയ ചായം ഉണ്ടാക്കി.

– തരൺ ആദർശ് ( ജൂൺ 10, 2019)

ഭാരത് സൽമാൻ മുൻ ഈദ് ഒന്നാം ദിവസം രേഖകൾ യഥാക്രമം, 1 ന് രൂപ 36,54 കോടി രൂപ 32,93 കോടി ചെയ്ത സുൽത്താന്റെ ഏക് താ ടൈഗർ, രെലെഅസെസ്– റൺസെടുത്തു. സിനിമയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച സംവിധായകൻ കൂടിയാണ് ഈ ചിത്രം. മുൻപ് പ്രേം രത്തൻ ധൻ പായോ ആയിരുന്നു ആദ്യ ദിനം തന്നെ 39.32 കോടി സമ്പാദിച്ചത്.

സൽമാൻ തന്നെയും ആരാധകരെ നന്ദി പറഞ്ഞു, “എന്റെ സിനിമയുടെ ജബ് ജേക്കിലുള്ള ഒരു രംഗത്ത് ഞാൻ ഏറ്റവും സന്തുഷ്ടവും അഹങ്കാരവുമെന്താണെന്നു പറയാൻ എനിക്ക് വലിയൊരു താല്പര്യം ഇല്ലേ?” ബഹുമാനമാണ്. ഞങ്ങളുടെ രാജ്യത്തിന് ഇത് വലിയ ബഹുമാനമല്ല. ജയ് ഹിന്ദ് #ഭാരത്. ”

ഭാരത് 2014 ദക്ഷിണ കൊറിയൻ സിനിമ, 70-കാരനായ ഒരു എട്ടു വർഷം പഴക്കമുള്ള കുട്ടിയെ നിന്ന് സൽമാൻ ഖാൻ വഹിച്ച ഭാരത് യാത്ര ദിനവൃത്താന്തം എന്റെ പിതാവു വിശേഷിപ്പിച്ചു ഒരു ഔദ്യോഗിക അനുരൂപീകരണം ആണ്. അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ കത്രീന കൈഫ്, തബു, സുനിൽ ഗ്രോവർ, ദഷാ പതാനി, സതീഷ് കൗശിക്, ജാക്കി ഷ്രോഫ്, സോനലി കുൽക്കർണി, ആസിഫ് ഷേക്ക്, നോര ഫത്തേഹി, ശശാങ്ക് അറോറ, കാശ്മീര ഇറാനി, കുമുദ് മിശ്ര, അയീസാ റാസ, മയാംഗ് ചാങ് , മാനവ് വിജ്, മുഷ്താഖ്, ബ്രിജേന്ദ്ര കല.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ