ആർട്ടിക്കിൾ 15 പാടുന്നു ഷാരു കരീൻ കിയ: സ്ളോഷീറ്റ, ഡീ എം.സി, കാം ഭാരി, സ്പിറ്റ് ഫയർ ഇൻ യുസ് അഷ്മാൻമാൻ ഖുറാന … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ആർട്ടിക്കിൾ 15 പാടുന്നു ഷാരു കരീൻ കിയ: സ്ളോഷീറ്റ, ഡീ എം.സി, കാം ഭാരി, സ്പിറ്റ് ഫയർ ഇൻ യുസ് അഷ്മാൻമാൻ ഖുറാന … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ആഷ്മൻ ഖുറാനയുടെ ആർട്ടിക്കിൾ 15 ൽ നിന്നുള്ള ക്രൂരനായ റാപ് ഗായകനായ കുര്രു കരിൻ കാ അനധികൃതമായി കാത്തു നിൽക്കുന്നവർക്ക് ശക്തമായ സന്ദേശം നൽകുന്നു. ഡബ്ല്യു എം സി (ദീപ ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ), കാം ഭാരി, സ്പിറ്റ്ഫയർ (റാപ്സ്), റോസ് പെയിന്റിംഗ്,

ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥയെ ന്യായീകരിക്കാനായി, പുതിയ ഗാനങ്ങളോട് അവരുടെ ശബ്ദം കേൾപ്പിക്കുന്നതിനു മുൻപ് റാപ്പർമാർ കാണിക്കുന്നതിനു മുൻപ് വൈഷ്ണവ് ജാൻ ടു ടെനേ കിയെയുടെ കുറിപ്പുകൾക്കൊപ്പം ശ്രുതി കരീൻ കിയ ആരംഭിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിൽ ഒരു പോലീസുകാരനെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആയുഷ്മാൻ കത്തുന്ന ഫ്രെയിമുകൾക്കിടയിൽ നടക്കുന്നു.

ഫിലിം ട്രെയിലറിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നതുപോലെ ഒരു മരത്തിൽ നിന്ന് തൂങ്ങി നിൽക്കുന്ന രണ്ടു പെൺകുട്ടികളുടെ മൃതദേഹങ്ങളുടെ ദൃശ്യങ്ങളും ഇത് കാണിക്കുന്നു. കാഴ്ചക്കാർക്ക് അതിന്റെ തീം ഗാനം നൽകി. ഒരു ഉപയോക്താവ് ഇങ്ങനെ എഴുതി, “ഇത് എന്നെ ഗോസ്ബമ്പുകൾ കൊടുത്തു .. യഥാർത്ഥത്തിൽ ഈ രാജ്യത്തിന് ഇപ്പോൾ ഒരു പാട് ആവശ്യമുണ്ട്.” മറ്റൊരിടത്ത്, “സ്ത്രീ ശബ്ദ ഭാഗം. എൻറെ ഹൃദയത്തെ ജയിപ്പിച്ചു. “മറ്റൊരു ലേഖനം ഇങ്ങനെ പറയുന്നു:” ആ പെൺകുട്ടി യഥാർത്ഥ്യം തന്നെ. ഈ വീഡിയോയിലെ ഇൻഡ്യയുടെ യാഥാർത്ഥ്യം. ”

ഭരണഘടനയിലെ ആർട്ടിക്കിൾ 15 പ്രകാരം വിലക്കേർപ്പെടുത്തിയ ജാതി, മതം, ലൈംഗികത എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സാമൂഹ്യ വിവേചനത്തിന്റെ പ്രമേയത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ആർട്ടിക്കിൾ 15 പുറത്തിറക്കിയത്.

അമിതാഭ് ബച്ചനുശേഷം അദ്നാൻ സാമിയുടെ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ട് ഹാക്ക് ചെയ്തു.

അനുജവ് സിൻഹ സംവിധാനം ചെയ്ത ആർട്ടിക്കിൾ 15, ബന്ദൂൺ കൂട്ടമാനഭംഗത്തിനിരയായത് രണ്ട് കൗമാര പെൺകുട്ടികൾ കൂട്ടബലാൽസംഗം ചെയ്യുകയും കൊലചെയ്യപ്പെടുകയും ചെയ്തു. മനോജ് പഹ്വ, സായനി ഗുപ്ത, കുമുദ് മിശ്ര, എം നാസർ, മുഹമ്മദ് സീഷൺ അയ്യൂബ് എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ജൂൺ 28 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുന്നു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂൺ 11, 2019 20:25 IST