ബീബം – പുതിയ അവഞ്ചേഴ്സ് ഗെയിമിന്റെ ആദ്യ ട്രെയിലർ ഇതാ

ബീബം – പുതിയ അവഞ്ചേഴ്സ് ഗെയിമിന്റെ ആദ്യ ട്രെയിലർ ഇതാ

‘എൻഡ് ഗെയിം’ കൊണ്ട് അവൻജേർസ് സാഗ പൂർത്തിയാക്കിയതാകാം, പക്ഷെ മാർവൽ വളരെ ജനകീയ ഫ്രാഞ്ചൈസി നൽകിയിട്ടില്ല. രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് അവൻജേർസ് വീഡിയോ ഗെയിമുകളുടെ ഒരു പരമ്പരയും സ്റ്റുഡിയോ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ ടോംബ് റൈഡർ റീബൂട്ടിൽ പിന്നിലുള്ള ഡെവലപ്പർ സ്ക്വയർ എനിക്സ് എന്ന പുതിയ “അവെൻജർസ് എ ഡേ” ഗെയിം കൊണ്ട് അവർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഗെയിമിന്റെ ആദ്യ ട്രെയിലർ ഒഴിവാക്കപ്പെട്ടു, E3, അതിനാൽ തന്നെ നോക്കുക:

അവൺജർമാർ: ഒരു ദിവസം മാവേൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കഥപറച്ചിൽ വാങ്ങുകയല്ല, ഗെയിമിന് മാത്രമുള്ള ഒരു തന്ത്രം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഒരു ആക്രമണത്തിന് ഉത്തരവാദിയായതിനു മുമ്പ് ആഘോഷിക്കപ്പെടുന്ന മാൽവെൽ ഹീറോകളെ ഗെയിം കാണുന്നു. നിങ്ങൾ ആശ്ചര്യം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നെങ്കിൽ, കളികളിൽ അഞ്ച് സൂപ്പർഹീറുകളായി കളിക്കാനാവും: അയൺ മാൻ, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക, തോർ, ബ്ലാക്ക് വിധവ, ഹൾക് എന്നിവ, എന്നാൽ അവർ റോബർട്ട് ഡൗനി ജൂനിയോ ക്രിസ് ക്രൂസ് , അങ്ങനെ അവിടെ.

സ്റ്റുഡിയോ പ്രകാരം ഗെയിമിന് നാല് കളിക്കാർ, ഓൺലൈൻ സഹകരണത്തിനുള്ള പ്ലേസ് ഉണ്ടായിരിക്കും. 2020 മെയ് 15 ന് PS4, Xbox, പിസി, ഗൂഗിൾ സ്റ്റേഡിയ എന്നിവയിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.