ലൈംഗിക ശേഷിക്ക് ശേഷമുള്ള ഏറ്റവും നല്ല ഭക്ഷണമാണ് ഇത് – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

ലൈംഗിക ശേഷിക്ക് ശേഷമുള്ള ഏറ്റവും നല്ല ഭക്ഷണമാണ് ഇത് – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

നിങ്ങളുടെ പങ്കാളിയുമായി ചൂടുള്ളതും ഭാരം കുറഞ്ഞതുമായ ശേഷം, നിങ്ങൾ ഒരുപക്ഷേ ധാരാളം കലോറികൾ കത്തിക്കാൻ പോയേക്കാം. നിങ്ങൾ അടുത്തതായി എന്തുചെയ്യും? നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തെ ഇന്ധനപ്പെടുത്തുകയും ലൈംഗികച്ചുവയുള്ള ഭക്ഷണം പങ്കിടുകയും ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ലൈംഗിക ഉത്തേജനം ഇന്ധനം വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ഭക്ഷണശൈലിയിൽ നല്ല പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഒരു പ്രത്യേക ഭക്ഷണമാണ് ഏറ്റവും നല്ലത്, ഏറ്റവും നല്ല ഭക്ഷണസാധ്യതയുള്ള പോസ്റ്റ് കോയിട്ടസ് ആണ്.

അത് എന്താണെന്നു ഊഹിക്കാൻ കഴിയുമോ? സൂചന: ഇത് ചീവീടാണ്, നിങ്ങൾക്കത് കഷണങ്ങൾ ആകാം!

ഇത് പിസ്സാ ആകുന്നു!


പഠനം

ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ കമ്പനി അമേരിക്കയിൽ നടന്ന ഒരു പഠനമനുസരിച്ച്, സെക്സ് കഴിഞ്ഞ് ഏറ്റവും മികച്ച ഭക്ഷണമാണ് പിസ്സ. പ്രശസ്ത ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് ഇനത്തിന് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള നിരവധി ആളുകൾ ഉണ്ടെന്ന വസ്തുത നിഷേധിക്കുന്നതിനിടയിൽ, അടുപ്പമുള്ള ഒരു സെഷൻ കഴിഞ്ഞാൽ പോസി, പ്രത്യേകിച്ച് ഗോ-ടു മെനു ഓപ്ഷൻ എന്തുകൊണ്ട് സോളിഡ് കാരണങ്ങൾ ഉണ്ട്.

കാരണം? ആളുകൾക്ക് കണക്ഷൻ രൂപപ്പെടുത്താൻ കൂടുതൽ സാധ്യതയുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ശക്തമായ ലൈംഗിക ബന്ധം രൂപപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ അവർക്ക് സമാനമായ ഭക്ഷണമോ മുൻഗണനയോ ഉള്ള ഒരാൾ.

ലൈംഗിക സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തിയതായി 2000 പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടിരുന്നു. സെക്സ് കഴിഞ്ഞ് അവർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു, അവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും ഭക്ഷണത്തിനു താഴെയാക്കി താഴ്ത്തുകയും പിസിയുടെ പ്രതികരണം വന്നു. പിസയോട് അടുത്താണ് ടാക്കോസ്, പിന്നെ ഐസ് ക്രീമുകൾ. സർവേയിലെ ഏതാനും പേരെ മാത്രമേ ഒരു സാലഡ് പോലെ ആരോഗ്യമുള്ള എന്തെങ്കിലും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുള്ളൂ.

പിസയിൽ വോട്ടു ചെയ്തവരിൽ 46 ശതമാനം പേരും തങ്ങളുടെ പങ്കാളിക്ക് കൂടുതൽ ആകർഷണീയമാണെന്ന അഭിപ്രായക്കാരാണ്. അവർ അതേ അനുഭവമാണെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. സാധാരണ ഭക്ഷണം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ പങ്കുവെച്ചാൽ സാധ്യതയുള്ള പങ്കാളികൾക്കൊപ്പം ഇത് ഇരട്ടിയാക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

പഠനം വളരെ രസകരമായ ഒരു നിരീക്ഷണവും നടത്തി. ഭക്ഷണവിഭവങ്ങളേക്കാൾ, ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ നിന്ന് ആളുകളെ പിന്തിരിപ്പിക്കുന്ന ഭക്ഷണ രീതിയായിരുന്നു അത്. സാധ്യതയുള്ള പങ്കാളികൾ ഉച്ചത്തിൽ ചവച്ചരച്ച് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു തുറന്ന വായനയോടെ കഴിച്ചെങ്കിൽ, അത് ആളുകളെയെല്ലാം പുറന്തള്ളിയതായി ഗവേഷണം എടുത്തുപറയുന്നു. വാസ്തവത്തിൽ, ജങ്ക് ഫുഡ് കഴിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ കുടിച്ച് തുടങ്ങിയ “അനാരോഗ്യകരമായ” ശീലങ്ങളെക്കാളും ഈ ശീലം കൂടുതൽ വികർഷണമായി കാണപ്പെട്ടു.

പോസ്റ്റ് ലൈംഗികത (അല്ലെങ്കിൽ ഒരു അടുത്ത നിമിഷം ആസ്വദിച്ച ശേഷം), ജനം ആരോഗ്യമുള്ള എന്തെങ്കിലും അധികം സുഖപ്രദമായ ഭക്ഷണങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാൻ സാധ്യത കൂടുതലാണ്, ജങ്ക് ഫുഡ് കൂടുതൽ takers നേടിയെടുക്കുന്നു വസ്തുത പിന്തുണ.