സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി നോട്ട്10 പ്രോ 4,170 mAh ബാറ്ററി, മോഡൽ നമ്പറുകൾ, കീ സ്പെസിക്സ് എന്നിവ വെളിപ്പെടുത്തി – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി നോട്ട്10 പ്രോ 4,170 mAh ബാറ്ററി, മോഡൽ നമ്പറുകൾ, കീ സ്പെസിക്സ് എന്നിവ വെളിപ്പെടുത്തി – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സാംസങ് ഗ്യാലക്സി നോട്ട് ഡിവൈസുകൾ ശക്തമായ വിശ്വസ്ത ജോലിയുണ്ടു്, എല്ലാ വർഷവും രണ്ടാം പകുതിയിൽ പ്രതീക്ഷകൾ ഉയർത്തുന്നു. ഈ വർഷത്തെ ഗാലക്സി നൊതെ൧൦ ഒരു നാടകീയ മാറ്റം കാണാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് നൊതെ൯ ശേഷം ആദ്യമായി രണ്ട് നോട്ട് മോഡലുകൾ റിലീസ് കിംവദന്തി കൊറിയൻ ഫോൺ മേക്കർ കുറിപ്പ് 4 ഉം കുറിപ്പ് അഗ്രം .

“വിശ്വസനീയ വൃത്തങ്ങൾ” ഉദ്ധരിച്ച് ൯൧മൊബിലെസ് നിന്ന് ഒരു റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം, നൊതെ൧൦ വേണ്ടി ഇരുവരും മോഡൽ നമ്പറുകൾ നൊതെ൧൦ പ്രോ യഥാക്രമം, എം-ന്൯൭൫ ആൻഡ് എം-ന്൯൭൬ ആകുന്നു. 4G, 5 ജി പിന്തുണയുള്ള സിംഗിൾ മോഡലിന് വേണ്ടിയാണ് ഇത് മുൻപത്തെ റിപ്പോർട്ടുകൾ അവതരിപ്പിച്ചത്.

6.4 ഇഞ്ച് ഡൈനാമിക് അമോലെഡ് സ്ക്രീനും 128GB ബാറ്ററി സ്റ്റോറേജും 4,170 mAh ബാറ്ററിയാണ് ഉള്ളത്. അതേസമയം, 6.8 ഇഞ്ച് ഡൈനാമിക് അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലെ 4,170 mAh ബാറ്ററിയാണ് ഗ്യാലക്സി നോട്ട് 10 പ്രോയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. 1 ടിബിയുടെ ഓൺ-പോർട്ട് മെമ്മറി വരെ 256GB അടിസ്ഥാന സംഭരണ, സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുകൾ എന്നിവയായിരിക്കും പ്രോ.

Note10 പ്രോ, നോട്ട്10 എന്നിവയെ സംബന്ധിച്ച ആരോപണങ്ങൾ റെൻഡർ ചെയ്യുക

ഇത് സത്യമാണെങ്കിൽ, ഒരു വലിയ ഉപഭോക്താവിന് കൂടുതൽ വൈദ്യുതി ഉപഭോഗം ചെയ്യുന്നതിനനുസരിച്ച് ചെറിയ മോഡൽ ഉപയോഗിച്ച് ഏറ്റവും മികച്ച ബാറ്ററി ലൈഫിനുള്ളിൽ ഒരു ഉപഭോക്താവ് തീരുമാനിക്കേണ്ടതാണ്.

എംഎം-എൻ 970, എം എം എൻ 971 എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റ് മോഡൽ നമ്പറുകളുണ്ട്. പക്ഷെ, അവ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങൾ കൃത്യമായി രേഖപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ല. മുൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ഒരു ഗാലക്സി Note10e സാധ്യത സൂചിപ്പിച്ചത്, എന്നാൽ ഞാൻ വ്യക്തിപരമായി അത് കഴിഞ്ഞില്ല.

നേരത്തേ പറഞ്ഞതുപോലെ, നോട്ട്10 പ്രോ 45 വയർ ചാർജറിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ലെന്ന് ആദ്യമൊക്കെ ഞങ്ങൾക്കറിയാം, പക്ഷേ 25W ചാർജർ നിർദ്ദേശിച്ചു . സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് മുതൽ 15 W അഡ്ജസ്റ്റീവ് ചാർജറുകളുള്ള ഗാലക്സി ഫോണുകൾ കൊണ്ടുവരുന്നത് പരിഗണനയിലാണ്.

നോട്ട് 10 പ്രോ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 അല്ലെങ്കിൽ എക്സൈനോസ് 9825, നിങ്ങളുടെ പ്രദേശം അനുസരിച്ച് വരാം, ഒരു ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ വിൻഗ്രിന്റ് സ്കാനറോടുകൂടിയ ഒരു ലംബമായി സഞ്ചിത ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സംവിധാനവുമായി (ഒരു നാലാമത്തെ ക്യാമറയോടുകൂടിയോ) വരാം. കിംവദന്തികൾ ഒരു ദ്വാരം-പഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയിലേക്ക് ചൂണ്ടുന്നു, പക്ഷേ ഓഫ്സെസ്റ്റിനേക്കാൾ ഡിസ്പ്ലേയിലൂടെ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു. ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് നഷ്ടപ്പെട്ട ആദ്യത്തെ സാംസങ് ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് കൂടിയാണ് ഇത്. ഓഗസ്റ്റ് 10 നും ഓഗസ്റ്റ് 10 നും നാൽപ്പത് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

ഉറവിടം