ഹൃത്വിക് റോഷന്റെ സഹോദരി സുനൈന പറയുന്നു: 'ബൈപ്പോളർ അല്ല, വിമർശനാത്മകമല്ല, ചങ്ങാതിമാരോടൊപ്പമിടുന്നു' – NDTV News

ഹൃത്വിക് റോഷന്റെ സഹോദരി സുനൈന പറയുന്നു: 'ബൈപ്പോളർ അല്ല, വിമർശനാത്മകമല്ല, ചങ്ങാതിമാരോടൊപ്പമിടുന്നു' – NDTV News
ന്യൂ ഡെൽഹി:

ഹൃത്വിക് റോഷന്റെ സഹോദരി സുനൈന ആഴ്ചാവസാനത്തിൽ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിയിരുന്നു. പിങ്കവില്ല സംസാരിച്ച സുനൈനാ റോഷൻ ആരാണെന്ന് അറിയില്ലെന്നും ആരാണ് തന്റെ സുഹൃത്തുക്കളുമായി ഞായറാഴ്ച വിരുന്നിരിക്കുകയെന്നും പറഞ്ഞു. “ഈ കിംവദന്തികൾ പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന കാര്യം എനിക്ക് ശരിക്കും മനസ്സിലായില്ല എങ്കിലും എന്റെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ചോദിക്കുന്ന എന്റെ ശുഭാപ്തിവിശ്വാസികളാൽ ഞാൻ സ്പർശിച്ചിട്ടില്ല.” ചെമ്പ്രയിലെ ഗോൾഫ് ക്ലബ്ബിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രി ഞാൻ എന്റെ സുഹൃത്തുക്കളുമായി ഇടപഴകുകയായിരുന്നു. ”

ബിപൊളാർ ഡിസോർഡറിലെ ചികിത്സയെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ സുനൈന ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു: “കോപവതിയും, ഹ്രസ്വവും ഉള്ളവരോട് എനിക്ക് ദ്രിപാധിയുണ്ടാക്കാൻ കഴിയില്ല, അല്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഒരിക്കലും കഷ്ടപ്പെടുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ബൈപോളാർ ഡിസോർഡർക്ക് ചികിത്സ തേടുകയോ ചെയ്തില്ല, ഇത് മൂഡിലും ഊർജ്ജത്തിലും മാറ്റം വരുത്തുന്നു. എന്റെ ഭക്ഷണശേഷി നിലനിർത്താനും ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനും കഴിയുന്നുണ്ടെങ്കിലും, ഞാൻ ശാരീരികമായും മാനസികമായും പൂർണമായും സുഖം പ്രാപിക്കുന്നു . ”

കഴിഞ്ഞ വർഷം, മുംബൈ മിറർക്കുള്ള ഒരു ബ്ലോഗിൽ, സുനൈന റോഷൻ വിഷാദരോഗം, പ്രമേഹം, രക്തസമ്മർദം എന്നിവയെക്കുറിച്ചും, ഗർഭാശയ അർബുദത്തെ അതിജീവിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും സംസാരിച്ചു . അവൾ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകളെ പ്രചോദിപ്പിക്കാൻ ഞാനാഗ്രഹിക്കുന്നു … ഞാനൊരു രക്ഷകനല്ലെന്നും ഒരു ഇരയായല്ലെന്നും ജനങ്ങളോട് പറയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.” 2017 ൽ ഹൃത്വിക് തന്റെ സഹോദരിയുടെ അന്നും ഇന്നും ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. അവളുടെ തീവ്രമായ രൂപാന്തരീകരണം പ്രചോദനമായി.

അതാണ് ഞാൻ ഒരു പരിവർത്തനം എന്ന് പറയുന്നത് അങ്ങനെ നിങ്ങൾ ഇത്ര അഭിമാനം .തലശ്ശേരിയില് @രൊശംസുനൈന #കെഎപ്ഗൊഇന്ഗ് #ഇംപൊഷിബ്ലെഇസ്നൊഥിന്ഗ് pic.twitter.com/yQA4OZ4N9K

– ഹൃത്വിക് റോഷൻ (@ഹിരിതിക്) സെപ്റ്റംബർ 7, 2017

പിങ്കി, രാകേഷ് റോഷന്റെ രണ്ടു കുട്ടികൾ എന്നിവരാണ് സുനൈന. സുനൈനയ്ക്ക് ഒരു മകൾ സുര്യിക സോണിയാണ്. ഡിസൈനർ ആശിഷ് സോണി 2000 ൽ വിവാഹമോചനം നേടിയിരുന്നു. പിതാവ് രാകേഷ് റോഷന്റെ ചിത്രങ്ങളായ ടു ഡാഡ് വിത്ത് ലൗ എന്ന എഴുത്തുകാരിയാണ്.