അങ്കിനിനിസിനു വേണ്ടി മറ്റൊരു കാമുകി ചെയ്തതാണോ ശാന്തി? – ഗുൽത്ത്

അങ്കിനിനിസിനു വേണ്ടി മറ്റൊരു കാമുകി ചെയ്തതാണോ ശാന്തി? – ഗുൽത്ത്

നാഗാർജുനയുടെ രാജു ഗാരി ഗാദി 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ സാമന്ത ഇപ്പോൾ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പക്ഷേ, സിനിമ തിയേറ്ററിൽ പ്രവർത്തിക്കില്ല. ഇപ്പോൾ മമ്മദുദൂ എന്ന ഈ ചിത്രത്തിൽ ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കുന്നുണ്ട്. അക്കിനെനിസിനു വേണ്ടിയും ഈ ഹാസ്യ കഥാപാത്രമായി തുടരും.

നിലവിൽ, പഹൽഗാമിൽ (കാശ്മീർ) ആണ് സമന്ത. ഇപ്പോൾ വെങ്കിമാമാമയുടെ നാഗചൈതന്യത്തിന് വേണ്ടി ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ മൂന്നു ദിവസങ്ങളിൽ, സാമന്ത അവിടെയുണ്ട്, കൂടാതെ അവളുടെ വ്യക്തിഗത സ്റ്റാഫുകളും എടുത്തു. തന്റെ സ്റ്റൈലിസ്റ്റും മേക്കപ്പ് ആർട്ടിസ്റ്റുമൊക്കെയായി അഞ്ജലിയോടൊപ്പം എത്തിയപ്പോഴാണ് ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്.

ചായിയോടൊപ്പം നിൽക്കാൻ കഴിയുമ്പോഴും സെറ്റിൽ ചില ശബ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഈ എല്ലാ ജീവനക്കാരുടെയും ആവശ്യം എന്താണ്? കാശ്മീരിലെ മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് അല്ലെങ്കിൽ എന്തെങ്കിലുമുണ്ടോ എന്ന് ഒരുപക്ഷേ സാമന്ത ഒരുപക്ഷേ ചിന്തിച്ചേക്കാം. അല്ലെങ്കിൽ മമയ്യ അക്കിനെനിക്ക് ശേഷം ഭർത്താവ് അക്കിനെനിക്ക് വേണ്ടി ഒരു ഗംഭീര പ്രകടനം നടത്തുകയാണ്. സാം എന്താണ് പറയുന്നതെന്ന് നാം കാണണം!