കങ്കണ റനൗട്ട് സഹോദരി രംഗഗോളി ചന്ദലിന് വേണ്ടി ഒരു വാസ്തുശില്പി. ഈ വീഡിയോ തെളിവാണ്. വാച്ച് – പിൻവില്ല

കങ്കണ റനൗട്ട് സഹോദരി രംഗഗോളി ചന്ദലിന് വേണ്ടി ഒരു വാസ്തുശില്പി. ഈ വീഡിയോ തെളിവാണ്. വാച്ച് – പിൻവില്ല

ബോളിവുഡിൽ ഏറ്റവും വൈവിധ്യവും കഴിവുള്ള താരവുമായ കങ്കണാ റാവത്ത് ആണ്. സംവിധായകനാകുന്നതിൽ നിന്നും കങ്കണയെല്ലാം എല്ലാം ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ അവളുടെ സഹോദരിയും മാനേജറുമായ രംഗഗോളി ചന്ദൽ തന്റെ വീടു പണിയാൻ സഹായിക്കുന്നു. ഒരു നോക്കു.

ഒരേ സമയം ബോളിവുഡിലെ വ്യത്യസ്തതീതമായ പ്രൊജക്ടുകൾ ചെയ്യാൻ കഴിയുകയും ഒരേ സമയത്ത് വ്യത്യസ്ത തൊപ്പികൾ ധരിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്താൽ കങ്കണാ റാവത്ത് എന്ന പേര് മാത്രമാണ് മനസ്സിൽ വരുന്നത്. അഭിനയം മുതൽ ദിശയിലേക്ക്, കംഗന എല്ലാം ചെയ്തു. ക്യൂൻ, തനു വെഡ്സ് മനു, മണികർണ്ണിക, ഝാൻസി രാജ്ഞി തുടങ്ങിയവയുടെ ചിത്രങ്ങളും വൻ വിജയങ്ങളാണ്. എന്നാൽ അഭിനയത്തിന് ശേഷം കങ്കണയും മറ്റ് വയലുകളും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുകയാണ്. അടുത്തിടെ കങ്കണ, കുള്ളു മനാലിയിലെത്തി, അവളുടെ സഹോദരിയായ രംഗഗോളി സന്ദർശിച്ചു.

അവിടെയുണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ, തന്റെ വീടിനെ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നതിനായി അവളുടെ സഹോദരിയെ ആശയങ്ങൾ കൊണ്ട് സഹായിക്കാൻ അവർ തീരുമാനിച്ചു. കുന്നിൻമുകളിലെ വീടിന്റെ മൊത്തത്തിലുള്ള രൂപകൽപ്പനയിൽ കമ്പോണ രാംഗോളിക്ക് സഹായിക്കാൻ തുടങ്ങി. ട്വിറ്ററിൽ രാംഗോളി പങ്കിട്ട ഒരു വീഡിയോയിൽ, കംഗാന സഹോദരിയെ സഹായിക്കാൻ ഒരു വീടു നിർമ്മിക്കാനുള്ള വഴികൾ ഞങ്ങൾ കാണും. കങ്കന വീടിന്റെ നിർമ്മാണത്തെക്കുറിച്ച് ആവേശഭരിതരാണെന്നും, രാത്രിയുടെ നടുവിൽ ആശയങ്ങളുമായി ആശയക്കുഴപ്പമുണ്ടാക്കുമെന്നും റേഗോളി വെളിപ്പെടുത്തി.

(അതോടൊപ്പം Read: EXCLUSIVE: ഈ തീയതിയിൽ കങ്കണ റനൗട്ട് സംവിധാനം ചെയ്ത മെന്റൽ ഹായ് കാ ട്രെയിലർ )

കങ്കണയെ അവളുടെ സഹോദരിയും അവളുടെ കുടുംബവും ഒരു ഫോട്ടോയ്ക്കായി കാത്തുനിൽക്കുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ റംഗോളി പങ്കിട്ടു. നീല ജാക്കറ്റ്, വെളുത്ത ഫെൻഡി ഷൂട്ടറുകളുള്ള കംഗന ധരിച്ച ഒരു ജോഡി നീലനിറം ധരിച്ച് കാണാം. മണിമാർന്ന ഒരു നടൻ തന്റെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഒരു ഫോട്ടോയ്ക്ക് മുന്നിൽ നിൽക്കുമ്പോൾ എല്ലാ പുഞ്ചിരിയും. രഘോലി എഴുതി, “ഞാൻ കുല്ലുവിൽ ഞങ്ങളുടെ വീട് പണിയുന്നു, ഞാൻ കങ്കണയോട് ചില ഡിസൈൻ നിർദ്ദേശങ്ങൾക്കായി ആവശ്യപ്പെടുന്നു, ഇവിടെ ഒരു സ്ക്രാച്ചിൽ നിന്ന് എല്ലാം രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നു, ചിലപ്പോൾ ഞാൻ ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 2 മണിക്ക് പൊട്ടിത്തെറിക്കുന്ന ആശയം, ആവേശംകൊണ്ട് എന്നെ വിളിക്കുന്നു, ദിനംപ്രതി ഞാൻ നൂറുകണക്കിന് റഫറൻസ് ചിത്രങ്ങൾ . “

ഫോട്ടോയും വീഡിയോയും പരിശോധിക്കുക:

കുള്ളുവിലെ ഞങ്ങളുടെ വീട് കെട്ടിപ്പടുക്കുന്ന അജയ് ഞാൻ കുറേ ഡിസൈനിലെ നിർദേശങ്ങൾക്കായി കങ്കാനയെ ചോദിച്ചു, ഇവിടെ ഒരു വിരസതയിൽ നിന്ന് എല്ലാം രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നു, ചിലപ്പോൾ ഞാൻ ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 2 മണി മുഴങ്ങുമ്പോൾ ആശയം, ആവേശം തുടങ്ങി, നൂറുകണക്കിന് റഫറൻസ് ചിത്രങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നു … contd) pic.twitter.com/lBX5yAWZr7

– രംഗോലി ചന്ദൽ (@ രാംഗോളി_ എ) ജൂൺ 12, 2019

(കോണ്ഡ്ഡ്രം) …. നമ്മുടെ ബജറ്റില്, വീട്ടില് എന്തു ചെയ്യുന്നു എന്നത് അസാധാരണമാണ്, കങ്കനയെക്കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും നല്ല കാര്യം അവളുടെ ജീവിതത്തിലെ എല്ലാ ആളുകളെയും അവളുടെ കഴിവിനേയും, അവളുടെ ദൈനംദിന പ്രണയത്തിലാകുന്നു എങ്ങനെ വീഴും എന്ന് pic.twitter.com/JO4Pfy6wEr

– രംഗോലി ചന്ദൽ (@ രാംഗോളി_ എ) ജൂൺ 12, 2019

പ്രൊഫഷണൽ ഫിലിമിൽ, കങ്കണ, മെന്റൽ ഹായ് കാ, പംഗ എന്നീ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കും. മാനന്തഹേ കയിൽ രാജ്കുമാർ റാവുമൊത്ത് കങ്കണ അഭിനയിക്കും. പ്രകാശ് കോവിലുദിയുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് ഈ ചിത്രം. 2019 ജൂലായ് 26 ന് റിലീസ് ചെയ്യാനാണ് തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതേസമയം, പങ്കയിലെ ദേശീയ കബഡി കളിക്കാരനായി കങ്കണ അഭിനയിക്കും. ആഷിയേയ് അയ്യർ തിവാരിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ, പാങ്കയിലും റിച്ചാ ചദ്ദ, നീന ഗുപ്ത, ജാസ്സി ഗിൽ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. 2020 ജനുവരി 24 നാണ് അത് റിലീസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നത്.