ഖാലിദ് അഹമ്മദിനെ 3-4 മാസത്തേക്ക് ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനാക്കാൻ സർജറി – ക്രിബ്സ് – ക്രിബ്സ്

ഖാലിദ് അഹമ്മദിനെ 3-4 മാസത്തേക്ക് ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനാക്കാൻ സർജറി – ക്രിബ്സ് – ക്രിബ്സ്
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108455/surgery-to-force-khaled-ahmed- ഇൻജെറി ബ്ളോ

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം itemprop = "image" ഐറ്റംസ്പോപ്പ് = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c173109/khaled-ahmed-will-be-ruled-out.jpg" ഖാലിദ് അഹമ്മദിന് മൂന്നു മുതൽ നാലു മാസം വരെ ശസ്ത്രക്രിയ ചെയ്യാനാവില്ല "height =" 396 "itemprop =" contentUrl "src =" http: // www. ഖലീദ് അഹമ്മദിന് മൂന്നു മുതൽ നാലു മാസം വരെ ശസ്ത്രക്രിയ വേണ്ടിവരുമെന്ന് വിദഗ്ധർ പറയുന്നു. ഖാലിദ് അഹ്മദ് മൂന്ന് മുതൽ നാല് മാസം വരെ ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനാകും. © ഗട്ടി

ബംഗ്ലാദേശ് ടെസ്റ്റ് പേസർ ഖാലിദ് അഹ്മദ് കത്തിച്ചു വച്ചതിന് പിന്നിൽ കത്തി നിൽക്കുന്നതായി ബംഗ്ലാദേശ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് ശേഷം മൂന്നു മണിക്കൂറുകളോളം ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് വിധേയനാകുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക് ശേഷം പൂർണമായി വീണ്ടെടുക്കാനുള്ള ശ്രമം വരെ MRI റിപ്പോർട്ട് ഒരു ക്ഷുദ്രാസരോഗമുണ്ടെന്ന് നിർദ്ദേശിച്ചു. ബിസിബിയുടെ ഫിസിയോയുമായ ബെയ്ജിദുൾ ഇസ്ലാമിക് ഖാൻ ക്രിക്സിന്റെ കഥകളെക്കുറിച്ച് സ്ഥിരീകരിച്ചു. MRI റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം ഖാലിദ് ഇടതു കാൽമുട്ടുകൾക്ക് ക്ഷാമം വരുത്തി ഒരു ശസ്ത്രക്രിയയല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ഇല്ലാതിരുന്നില്ല. “” ബേസിഡ് പറഞ്ഞു. “ശസ്ത്രക്രിയ പൂർത്തിയാക്കിയതിനുശേഷം കുറഞ്ഞത് മൂന്ന് മുതൽ നാലു മാസം വരെ അവൻ പുറത്താകും,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഖാലിദ് പറഞ്ഞു കാര്യങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടിട്ടില്ല എന്നതു കൊണ്ട് അദ്ദേഹം നിരാശനാണ്. അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരേയുള്ള നാലാം ഏകദിന മത്സരത്തിൽ ബംഗ്ലാദേശ് എ എ ടീമിനെ നാലു ദിവസത്തെ ഏകദിന ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. പരമ്പരയിൽ അഞ്ച് ഏകദിനങ്ങളും അഞ്ച് ഏകദിനങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു പരമ്പരയിൽ ബംഗ്ലാദേശ് എ എ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ബംഗ്ലാദേശിലെ ഒരു ലോകകപ്പ് ഗെയിം ഞാൻ എന്റെ വീട്ടിലായിരുന്നു, പെട്ടെന്നു എനിക്ക് പേശികൾ തളർന്നിരുന്നു. ” എന്റെ പേശികളെ തുളച്ചുകാണാനും അപ്രതീക്ഷിതമായി എന്നെ വേദനിപ്പിക്കാനും വേണ്ടി ഞാൻ എന്റെ ലെഗ് വേഗം നീക്കാൻ ശ്രമിച്ചു, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഖാലിദ് ഇതുവരെ രണ്ട് ടെസ്റ്റ് മത്സരങ്ങളിൽ മാത്രമാണ് കളിച്ചിട്ടുള്ളത് Template: Cite web . 2018 ൽ സിംബാബ്വെയ്ക്കെതിരായി അരങ്ങേറ്റം നടത്തി, 2019 ഫെബ്രുവരിയിൽ ന്യൂസിലാൻഡിനേക്കാൾ തന്റെ അവസാന ടെസ്റ്റ് ന്യൂസിലാൻഡിനെതിരെ ഹാമിൽട്ടണിൽ കളിച്ചു.

അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരായ നാലാം ടെസ്റ്റ് മത്സരത്തിനിടയിൽ കളിക്കാൻ ഒരു പ്ലാറ്റ്ഫോമിന് അവസരം നൽകിക്കൊണ്ട് ടെസ്റ്റ് ടീമിൽ തയാറെടുക്കുകയാണ് അഫ്രീദിയെന്നും ചീഫ് സെലക്ടർ മിൻഗുജ് ആബേദിൻ പറഞ്ഞു. നവംബറിൽ ഇൻഡോറിലും കൊൽക്കത്തയിലും രണ്ട് ട്വന്റി 20 മത്സരങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ബംഗ്ലാദേശ് ഇന്ത്യയെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് നയിക്കും.

© Cricbuzz