മിറാ രാജ്പുട്ടും ഭാര്യ ടൈം ഓഫ് ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം എന്താണ് എന്ന് ഷാഹിദ് കപൂർ തുറന്നുപറയുന്നു

മിറാ രാജ്പുട്ടും ഭാര്യ ടൈം ഓഫ് ഇന്ത്യയും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം എന്താണ് എന്ന് ഷാഹിദ് കപൂർ തുറന്നുപറയുന്നു
അപ്ഡേറ്റ്: Jun 12, 2019, 15:54 IST 1245 കാഴ്ചകൾ

ഷാഹിദ് കപൂർ, മീര രജപുത് എന്നിവ എപ്പോഴും ചൂടുള്ള സീറ്റിലിരുന്ന് പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ബോളിവുഡിൽ ഇത് വളരെ രസമാണ്. ഇപ്പോൾ, ദമ്പതികളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അഭിമുഖങ്ങളിൽ ഒന്ന്, അവരിൽ രണ്ടെണ്ണം തമ്മിലുള്ള പരസ്പരവിരുദ്ധമായി ആരാണെന്നറിയാൻ അവർ ക്വിസ് ചെയ്തതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു. ഷഹീദ് ചോദ്യത്തിൽ നിന്നും പിന്മാറിയിരുന്നുവെങ്കിലും, അദ്ദേഹം ഇപ്പോഴും ഒരു അതിശയകരമായ പ്രതികരണം നൽകി. അവൻ പറഞ്ഞത് ഇങ്ങനെയാണ്, “ഈശ്വര ഹായ്, കൊടുക്കുക, ഹോട്ടാ ഹായ് എടുക്കുക. ഭർത്താവും ഭാര്യയും വളരെയധികം ലൈംഗികച്ചുവയുള്ള ആവശ്യം വരുന്നില്ല. ‘ ഷാഹിദ്, മീര രജ്പുത് എന്നിവർ പറയുന്നത്, 2015 ലെ അവരുടെ ‘ഞാൻ ചെയ്യുന്നതാണ്’, ഇപ്പോൾ രണ്ട് സുന്ദരി കുട്ടികളാണ്.

കൂടുതൽ വായിക്കുക