ലീഗ് ക്ളഷുകൾക്കായി ഐസിസി റിസർവ് ദിനങ്ങളുടെ അഭാവത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്നു – Cricbuzz – Cricbuzz

ലീഗ് ക്ളഷുകൾക്കായി ഐസിസി റിസർവ് ദിനങ്ങളുടെ അഭാവത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്നു – Cricbuzz – Cricbuzz
 മഴമൂലം ലോകകപ്പിൽ മൂന്നു മത്സരങ്ങളൊന്നും കണ്ടില്ല

ഈ ലോകകപ്പിൽ മൽസരത്തിൽ മൂന്നു മത്സരങ്ങളൊന്നും കണ്ടില്ല. മഴക്കെടുതി

<വിഭാഗം itemprop = "ar tigerBody ">

ബംഗ്ലാദേശും ബംഗ്ലാദേശും തമ്മിലുള്ള മത്സരം ചൊവ്വാഴ്ച 11 ന് ബ്രിസ്പോളിലാണ് കഴുകി ഇറക്കിയത്. ബ്രിസ്റ്റളിൽ ശ്രീലങ്കയും ബംഗ്ലാദേശും തമ്മിലുള്ള ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കുന്ന മൽസരങ്ങൾ ഉൾപ്പടെ മൂന്നു മത്സരങ്ങൾ ഈ ലോകകപ്പിലെ കളി പുറത്തെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

“നമ്മൾ പുരുഷന്മാരെ ചന്ദ്രനിൽ ഇട്ടു, അതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു റിസർവ് ഡേ ഇല്ല, ഇത് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇത് ഒരു നീണ്ട ടൂർണമെന്റാണ്, സ്റ്റീവ് റോഡസ് തന്റെ നിരാശ പ്രകടിപ്പിച്ചു പറഞ്ഞു. “ഇത് ടൂർണമെന്റ് സംഘാടകർക്ക് വലിയ തലവേദനയുണ്ടാകുമെന്ന് എനിക്കറിയാം, അത് ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതാണെന്ന് എനിക്കറിയാം, പക്ഷേ കളികൾക്കിടയിൽ ഞങ്ങൾക്ക് ധാരാളം സമയം കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്, ഒരു ദിവസം കഴിഞ്ഞ് ഞങ്ങൾക്ക് യാത്ര കഴിഞ്ഞാൽ അങ്ങനെ ആയിരിക്കൂ.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“ഗെയിംസ് വ്യാപിച്ചു കിടക്കുന്നു. ജനക്കൂട്ടത്തിനിടയിൽ ഇത് നിരാശാജനകമാണെന്ന് ഞാൻ പറയും. ക്രിക്കറ്റിനെ കളിക്കാൻ അവർക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്, അവർക്ക് ദിവസം കഴിയുമോ എന്ന് അവർക്ക് അറിയാമായിരിക്കും.

ഐ സി സിയുടെ സിഇഒ റിച്ചാർഡ്സൺ പറഞ്ഞു. ഓരോ കളിക്കും റിസർവ്ഡ് ദിനങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളിക്കാത്ത ഷെഡ്യൂളിൽ പല ഘടകങ്ങളും പ്രധാന പങ്കു വഹിച്ചതായി ഐസിസി പറയുന്നു. ഐ സി സി പുരുഷന്മാരുടെ ക്രിക്കറ്റ് വേൾഡ് കപ്പ് ഓരോ മത്സരത്തിനും ഒരു റിസർവ് ദിനത്തിൽ ഒരു പ്രധാന പങ്കു വഹിക്കുന്നു.

ഇത്, പിച്ച് തയാറാക്കൽ, ടീം വീണ്ടെടുക്കൽ, യാത്രാ ദിനങ്ങൾ, താമസ സൗകര്യം തുടങ്ങിയവയെ പ്രതികൂലമായി ബാധിക്കും. വേദിയുടെ ലഭ്യത, ടൂർണമെന്റ് സ്റ്റാഫിംഗ്, സന്നദ്ധസേവനം, മത്സരങ്ങൾ, ലഭ്യത, ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിങ് ലോജിസ്റ്റിക്സ്, ചില സന്ദർഭങ്ങളിൽ ഗെയിമിലേക്ക് മണിക്കൂറുകളോളം സമയം ചെലവിടുകയാണ്. റിസർവ് ദിവസം മഴയിൽ നിന്ന് സ്വതന്ത്രമാകുമെന്ന് യാതൊരു ഉറപ്പുമില്ല.

“ഒരു മത്സരം നൽകാനും അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാം പങ്കുവയ്ക്കാനും ഉൾപ്പെടെയുള്ള എല്ലാം 1200 ലേറെ പേർ സൈറ്റിൽ ഉണ്ട്, ഗ്രൂപ്പിലെ റിസർവ് ദിവസം ആവശ്യമുള്ള ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം വർധിപ്പിക്കേണ്ടതുണ്ട്.ആദ്യ 45 ഗ്രൂപ്പ് ഗെയിമുകളിൽ നാം വലിയ ഭൂരിപക്ഷം കളിക്കണമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാമായിരുന്നു. പാകിസ്താൻ – ശ്രീലങ്ക, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക – വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ്, പാകിസ്താൻ, ശ്രീലങ്ക, പാകിസ്താൻ, ശ്രീലങ്ക, പാകിസ്താൻ, ശ്രീലങ്ക ഒരു വെട്ടിച്ചുരുക്കിയ മത്സരം പോലും.

ടീമുകൾ പങ്കുവച്ചിട്ടുള്ള പോയിന്റുകളായി, സാധ്യതയുള്ള വിജയങ്ങളിൽ നഷ്ടപ്പെട്ടു എന്നതായിരുന്നു – ആദ്യം കണക്കിലെടുക്കുന്ന ഒന്ന് ടീമുകളെ പോയിന്റുകൾ ലീഗ് സ്റ്റേഡിയത്തിന്റെ അവസാനം. ന്യൂസീലൻഡിനെതിരെയും ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരേ പാക്കിസ്ഥാനെതിരായ ഭീഷണിയുടെയും ഭീഷണിയെത്തുടർന്ന് കാലാവസ്ഥാ വ്യതിയാനം കൂടുതൽ കൂടുതൽ ഗെയിമുകൾക്ക് തുടർച്ചയായി കളിക്കാൻ സാധിച്ചു.

ചൊവ്വാഴ്ച മഴലഭ്യമായി അവസാന ടീമുകൾ മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചതായി ഐസിസിയും സംഘവും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ബാക്കി ടൂർണമെൻറുകൾ മഴവെള്ളമാകും.

© Cricbuzz