ശരീരഭാരം കുറയുന്നു: വയറ്റിൽ കൊഴുപ്പ് നഷ്ടപ്പെടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണോ? ഈ ഒരു ട്രിക്ക് പരീക്ഷിക്കുക ഇപ്പോൾ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

ശരീരഭാരം കുറയുന്നു: വയറ്റിൽ കൊഴുപ്പ് നഷ്ടപ്പെടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണോ? ഈ ഒരു ട്രിക്ക് പരീക്ഷിക്കുക ഇപ്പോൾ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

ശരീരഭാരം കുറയുന്നു, മന്ദഗതിയിലുള്ള ഒരു പ്രക്രിയയാണ്, പക്ഷെ സ്നേഹം കൂടുതൽ ആകർഷണീയമാണ്.

വയറിലെ കൊഴുപ്പ്

. വാസ്തവത്തിൽ, അടിവയറ്റിലെ ചുറ്റുമുള്ള കൊഴുപ്പ് ശരീരത്തിൽ നിന്ന് മുക്തി നേടാനും നിങ്ങളുടെ ആരോഗ്യം അപകടകരവുമാണ്. ഇത് ഹൃദയസ്തംഭനഷ്ടം, പ്രമേഹം തുടങ്ങിയ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങൾ വർദ്ധിപ്പിക്കും. ഒരുപാട് ആളുകൾ, അവർ ശരിക്കും ഫിറ്റ് ചെയ്തും തിളങ്ങിയെങ്കിലും ഒരു വ

എന്നിരുന്നാലും, എല്ലാ പറഞ്ഞു പറഞ്ഞു, അത് വയറ് കൊഴുപ്പ് അഴിച്ചുമാറ്റാൻ അനിവാര്യമായതല്ല. നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാവുന്ന നിർദ്ദിഷ്ട വ്യായാമങ്ങൾ ഉണ്ട്, നിങ്ങൾക്ക് പിന്തുടരാനാഗ്രഹിക്കുന്ന ഭക്ഷണസാധനങ്ങൾ ഉണ്ട്, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാൻ സാധിക്കും. അതെ, അത് നിങ്ങൾക്ക് ഒട്ടും ചെലവാകില്ല!

ഒരു പഠന പ്രകാരം, നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ശരീരഭാരം ഭക്ഷണവും സ്വന്തമാക്കലും നിങ്ങളുടെ തലയിൽ ആണ്! ജീവിക്കാനും ശ്വസിക്കാനും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾ, കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനും, സമയം പാഴാക്കാനും ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ വേഗത കുറയ്ക്കാനും സമയമെടുക്കും, മൾട്ടിടാസ്ക് ചെയ്യാനും രസകരമായ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനും ആഗ്രഹിക്കുന്നവരേക്കാൾ വയർ കുറയാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

പഠനം

ബ്രൌൺ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ ബ്രൗൺ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ ശാസ്ത്രജ്ഞർ പഠിച്ച 400 മുതിർന്ന പൗരൻമാരുടെ പ്രകടനം അവരുടെ ഭാരം അസന്തുലിതമാണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ടതും പുതിയ ഒരു ഭരണകൂടം ശ്രമിക്കുന്നതായി അവർ പറഞ്ഞു. ഗവേഷകർ, അവർ എത്രത്തോളം സൂക്ഷ്മമായി അറിവുണ്ടെന്നതിന്റെ നിലവാരം നിർണ്ണയിക്കാൻ, അവരുടെ ശീലങ്ങൾ ദിവസേന 20 ദിവസം നിരീക്ഷിച്ചു.

അവരുടെ മുന്നിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ആഹാരത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച പങ്കാളികൾ, അവരുടെ ശാരീരികസൗന്ദര്യത്തിനും ശ്രദ്ധേയമായ സമ്മർദത്തിനും ശ്രദ്ധിച്ചു. മറ്റ് ഭാരം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന തന്ത്രങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ അനുയോജ്യമായിരുന്നു. അവർക്ക് ബോധപൂർവമായ ജീവിത ശൈലിയും ഭക്ഷണ ഐച്ഛികങ്ങളും നടത്താൻ സാധിച്ചു. അവരുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ, ബുദ്ധിമുട്ട് ഫോക്കസിങ്ങിൽ നേരിട്ടവരെ പങ്കെടുപ്പിച്ചവർ, രണ്ട് നിമിഷത്തിൽ കൂടുതൽ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളിൽ മുഴുകിയിരുന്നു, കൂടുതൽ ഊന്നിപ്പറയുകയും, അശ്രദ്ധമായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും ചെയ്തു. ശാരീരികാസ്വാസ്ഥ്യത്തിന്റെ ഘടനയിൽ ശരീരം എന്നറിയുകയും ഗവേഷകർക്ക് ചുറ്റുപാടുകളെ കുറിച്ച് ബോധവത്കരിക്കാതിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇത് ഊന്നിപ്പറയുന്ന ഭക്ഷണത്തിന് കാരണമായ ഒരു ഘടകമാണ്. ശരീരഭാരം, കൊഴുപ്പ് എന്നിവയുടെ പ്രധാനകാരണമാണിത്.

പഠനത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ശാസ്ത്രജ്ഞന്മാർക്ക് ഒരു വസ്തുത ഉറപ്പു വരുത്താൻ സാധിച്ചു. അത് ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിന് നിർണായകമാണ്- നിങ്ങൾ അവരുടെ മുൻപിൽ ഭക്ഷണം മാത്രം കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ കഴിയുമ്പോഴെല്ലാം ശ്രദ്ധാപൂർവം ഒഴിവാക്കുക. ഒരു ആചാരമായി). ഈ രീതിയിൽ, നിങ്ങൾ മനസ്സില്ലാത്ത കാർബോഹൈഡ്രേറ്റുകൾ ഉപദ്രവിക്കാൻ പാടില്ല, സോഷ്യൽ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ജങ്ക് ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കുക, നിർബന്ധിത ഭക്ഷണം കഴിക്കുകയും, സ്വയം മെച്ചപ്പെട്ട നിലയിലാക്കുവാനുള്ള അവസ്ഥയിൽ.