സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എസ്9, എസ് 9 + എന്നീ മോഡലുകൾക്ക് പുതിയ അപ്ഡേറ്റിൽ നൈറ്റ് മോഡ് കിട്ടും – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

സാംസഗ് ഗ്യാലക്സി എസ്9, എസ് 9 + എന്നീ മോഡലുകൾക്ക് പുതിയ അപ്ഡേറ്റിൽ നൈറ്റ് മോഡ് കിട്ടും – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

ഏറ്റവും പുതിയ സോഫ്ട്വേർ അപ്ഡേറ്റുമായി ക്യാമറ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾക്കൊപ്പം ജൂൺ 2019 സുരക്ഷാ പാച്ച് സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി എസ് 9 , എസ്9 + എന്നിവ സ്വീകരിക്കുന്നു. പുതിയ ഫേംവെയർ പതിപ്പ് നമ്പർ G965FXXU5CSF2 വഹിക്കുന്നുണ്ട് ഇപ്പോൾ തായ്ലൻഡും, വിയറ്റ്നാം, ഫിലിപ്പീൻസ് – മൂന്നു രാജ്യങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ പുറത്ത്. ഒരു വിശാലമായ റോൾഔട്ട് ഉടൻ ആരംഭിക്കും.

ഏറ്റവും പുതിയ പുതിയ ഗാലക്സി എസ് 10 വരെയാണ് പുതിയ നൈറ്റ് മോഡ്. ഇതിന് പുറമെ, സ്വിച്ചറിയൽ പശ്ചാത്തല ബ്ലർ ഉപയോഗിച്ച് QR കോഡ് റീഡറിന്റെ മെച്ചപ്പെട്ട ഉപയോഗക്ഷമത ഉപയോഗിച്ച് ഉപയോക്താക്കൾ സ്വയീയ ക്യാമറ പ്രകടനത്തിൽ പരിഷ്ക്കരിക്കപ്പെടും.

ഈ സുരക്ഷാ പാച്ച്, സാംസങിന്റെ സോഫ്റ്റ് വെയറിലുള്ള 11 പ്രശ്നങ്ങളെ അഭിമുഖീകരിക്കുന്നു, കൂടാതെ ആൻഡ്രോയിഡ് OS ൽ കണ്ടെത്തിയ എട്ട് സുരക്ഷാ പ്രശ്നങ്ങളും സ്ക്വാഷും ചെയ്യുന്നു. ഇത് ഒരു ഡസനോളം ഉയർന്ന അപകടസാധ്യതയുള്ള വൈകല്യങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നു.

സാംസങ് ഗാലക്സി എസ് 9 +

മുകളിൽ പറഞ്ഞവയല്ലാത്ത ഒരു രാജ്യത്ത് നിങ്ങൾ താമസിക്കുന്നതെങ്കിൽ ജൂൺ 2019 സെക്യൂരിറ്റി പാച്ച് ലഭിച്ചുവെങ്കിൽ താഴെ ഒരു അഭിപ്രായം പറഞ്ഞ് ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

വഴി