അർജ്ജുൻ കപൂറിന്റെ ഷർലെസ് ഫോട്ടോ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഗാറ്റ്സ് ദിസ് ദി റിക്ഷക്ഷൻ, മലൈക്ക ന്യൂസ് 18

അർജ്ജുൻ കപൂറിന്റെ ഷർലെസ് ഫോട്ടോ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഗാറ്റ്സ് ദിസ് ദി റിക്ഷക്ഷൻ, മലൈക്ക ന്യൂസ് 18

മാളിക അരോറ മാത്രമല്ല ബോളിവുഡിലെ മറ്റ് പല പ്രമുഖ താരങ്ങളും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

ഐഎൻഎസ്

അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 13, 2019, 3:36 PM IST

Arjun Kapoor's Shirtless Photo on Instagram Gets This Reaction from Malaika
ചിത്രം: അർജ്ജുൻ കപൂർ / ഇൻസ്റ്റഗ്രാം

അർജുൻ കപൂറിന്റെ ഷർട്ടുകളില്ലാതെയുള്ള ഒരു ചിത്രം തന്റെ ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാത്തത് മാത്രമല്ല, മല്ലിക അറോറയുടെ മതിപ്പുളവാക്കി. അർജ്ജുൻ ഒരു ഫോട്ടോ അയച്ചു, അതിലധികവും ഉഗ്രസ്മാരുമായുള്ള ശരീരം കത്തിച്ചശേഷം, “വാരിയർ മോഡ് ഓൺ”.

കമന്റ് സെക്ഷനിൽ ചില ബിസ്പ് ഇമോജികൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ട് ഇമേജിലേക്ക് മലൈക്ക പ്രതികരിച്ചു. അർജ്ജുനൻ അഭിനയിച്ച ബോളിവുഡിലെ മറ്റ് ബോളിവുഡ് താരങ്ങളുടെ ഒരു കഥയുണ്ട്.

വാനി കപൂർ എഴുതിയത് ‘ഫാബ്,’ വിദ്യാർഥി, 2-ാം നടൻ അനന്യപാണ്ഡെ, എന്നെന്നേക്കുമായി “എന്നെന്നേക്കുമായി 21”

ഫിലിം മേക്കർ രോഹിത് ഷെട്ടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു: “വളരെ നല്ല അർജുൻ.”

അർജുന്റെ അമ്മാവൻ അനിൽ കപൂർ അതിനെ “വ്യത്യസ്ത” എന്നു വിളിച്ചു.

ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മോസ്റ്റ് വാണ്ടെഡിൽ അർജുൻ കപൂർ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ഈ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് താൻ സംസാരിച്ചത് ഒരു മറാത്തി പോരാളിയായിരുന്നുവെന്നത് ഒരു വെല്ലുവിളിയാണ്.അദ്ദേഹം (അയാളുടെ പോരായ്മ) ഞാൻ ചിന്തിക്കുന്ന ഒന്നുമല്ല.അഷുതോഷ് ഗൊവാരിക്കെർ അതിനെ സങ്കൽപ്പിക്കാൻ കഴിയുമോ, ദർശനം. ”

“പനിപത്” (ഞാൻ തിരഞ്ഞെടുത്തിരുന്നില്ല), അത് എന്നെ തെരഞ്ഞെടുത്തു, ഞാൻ അന്വേഷിച്ചു പോയില്ല, എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു ആഗ്രഹമുണ്ടായിരുന്നു, ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾക്കാവശ്യമായ എന്തെങ്കിലും വേണം, അത് സംഭവിക്കും. അതിനായി തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു … ഒരു കാലഘട്ടം അല്ലെങ്കിൽ ഒരു യുദ്ധ കാലഘട്ടം ചെയ്യാൻ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചിരുന്നെങ്കിൽ അശുതോഷ് ഗോവികിക്കറിനപ്പുറം മറ്റൊന്നുമില്ല, അദ്ദേഹം ഐശ്വര്യത്തിനും, വികാരത്തിനും, കഥാചരണത്തിനും നീതിനിർവഹിക്കും, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.