ആമിർ ഖാന്റെ ഡരി ഇരാ ഷീയുടെ സംഗീതസംവിധായകൻ മിഷേൽ കിർപാനാനി സ്ഥിരീകരിച്ചു – ന്യൂസ് 18

ആമിർ ഖാന്റെ ഡരി ഇരാ ഷീയുടെ സംഗീതസംവിധായകൻ മിഷേൽ കിർപാനാനി സ്ഥിരീകരിച്ചു – ന്യൂസ് 18

ഐറയുടെ ടൈംലൈൻ ഒരു സംഗീതസംവിധായകനും ഗായകനുമായ മിഷായ കിർപളാനി കൂടെ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Aamir Khan's Daughter Ira Confirms She's Dating Musician Mishaal Kirpalani
(ഇമേജ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം)

അമീർ ഖാനെപ്പോലെ, മകൾ ഇറാ ഖാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ കുറഞ്ഞ ഒരു പ്രൊഫൈൽ നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എന്നാൽ അടുത്തകാലത്തായി, സ്റ്റാറ്റ് കിഡ് അവളുടെ സ്റ്റാഗ്ഗ്രാം പോസ്റ്റുകൾക്ക് തലക്കെട്ടുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ഐറയുടെ ടൈംലൈനിൽ മിഷാൽ കിർപലാനി എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഒന്നിലധികം ചിത്രങ്ങളുണ്ട്. ഇരുവരും ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടിയിട്ടുണ്ട്, ഇന്റർനെറ്റിനെ അവർ പരസ്പരം അടുപ്പിക്കുന്നുവെന്ന് ഊഹിക്കുകയാണ്. അടുത്തിടെയുള്ള ഒരു Instagram കഥയിൽ, ആരയും ഇതുതന്നെ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

അടുത്തിടെ, Instagram എന്നെ മീതെ ഒന്നും സെഷനിൽ, ഒരു ഫാൻ ആരാവ് ചോദിച്ചു, അവൾ ഒരാൾ ഡേറ്റിംഗ് എങ്കിൽ. മറുപടിയായി, ഒരു ചുവന്ന പരവതാനിയിൽ ഒത്തുചേരുന്നതിനാലാണ് മിഷേൽ ഒരു ചിത്രം വരച്ചുകാട്ടിയത്. കഥയിൽ മിഷലും ടാഗുചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

re 532

പരസ്പരം ആലിംഗനം ചെയ്യുന്ന പ്രണയകഥകൾക്കൊപ്പം മിഷാൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമും ഉണ്ട്. ഇരയുടെ ജൻമദിനത്തിൽ മിശാൽ തന്റെ ഹൃദയസ്പർശിയായ പോസ്റ്റ് പങ്കുവെച്ചു, “ജന്മദിനാശംസകൾ, ജന്മദിനാശംസകൾ കൊണ്ട് നിങ്ങൾക്ക് സന്തോഷം, എന്റെ ജന്മദിനം, ഞാൻ നെഫ്ഫിക്സ് ഒന്നുകൂടി കാണാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു …. 140 ദശലക്ഷം ഉള്ളടക്കത്തിന്റെ മണിക്കൂറുകൾ. ” (sic)

മുനലിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ചിത്രം ഒരു കലാകാരനും നിർമ്മാതാവും രചയിതാവുമെന്നാണ്. യൂട്യൂബിൽ ഒരു മിഷ്-പിൽസ് എന്ന ചിത്രവും അദ്ദേഹം പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. അവന്റെ വീഡിയോ ഇവിടെയുണ്ട്:

ആറാം പിറന്ന ഭാര്യ റെന ദത്തയോടൊപ്പം ആമിറിന്റെ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ ഇളയ മകളാണ് ഇറ. കരൺ ജോഹറിന്റെ ചാറ്റ് പരിപാടിയായ കോഫി വിത്ത് കരൺ എന്ന ചിത്രത്തിൽ ഇറാ സിനിമാ അഭിനയത്തിൽ ശ്രദ്ധാലുക്കളായിരുന്നുവെന്നും ആമിർ പറഞ്ഞു.

കൂടുതൽ വാർത്തകൾ